Hướng dẫn sử dụng BlackBerry Blend: xem, trả lời tin nhắn, tương tác với máy BB từ xa

Duy Luân
25/12/2014 0:38Phản hồi: 183
183 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ủa sao mình download về máy tính không cài đặt được vậy??? help phát
Sao nó không kết nối vậy ..chỉ hiện cái này là bị sao mất bác ơi
hoan_tbd45
TÍCH CỰC
8 năm
@zifvn Trên điện thoại bạn phải bật chức năng "Blend" lên đã.
Vuốt từ trên xuống để mở Quick Setting. Tìm và chọn "Blend". Mặc định nó hay nằm gần Bluetooth hoặc NFC đó.
Tìm không thấy thì: Setting > Quick Setting > Tick vào mục Blackberry Blend. Rồi làm lại bước trên.
@zifvn Đã tìm ra cách giải quyết chưa?
anmayvip93
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Mrchuồn là do chưa bật blend trên bb10 đó bạn
Mình đã bật hết lên rồi mà sao ko vào đc lạ thế
bạn cập nhật bản Blend mới nhất chưa
Mình đang sử dụng 1 em passport, mình kết nối pp với máy tính qua blackberry blend nhưng toàn xuất hiện lỗi như hình ảnh. trong pp mình đã bật blackberry blend rồi. Cho hỏi anh em cách khắc phục lỗi này?
ducninh89
ĐẠI BÀNG
6 năm
cho mình hỏi mình xài bb q20 mà vào blend đến bước đăng nhập ID xong nó cứ báo lỗi : đã xảy ra lỗi mạng là như thế nào thế các bác
ThangLe00
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đã hai năm nay (tính từ bình luận gần nhất) mà không thấy mọi người vào bình luận. Niềm đam mê BB đã hết rồi sao?
@ThangLe00 đam mê thì còn nhưng chuyển sang dùng hệ máy khác hết rồi bác ơi.
@ThangLe00 tại hạ vừa mới đọc được thread này, đang có ý định cài bb blend trên macbook mà có nhẻ ko được rồi. định kết nối q20 với máy tính để copy cái danh bạn csv outlook vào điện thoại mà thấy éo le cuộc tình quá.
kird1993
ĐẠI BÀNG
3 năm
lên youtube xem review, rồi cũng chốt được 1 em Q20, thời điểm hiện tại thì rẻ như rau, nhưng lần đầu dùng BB OS10 nó có cảm giác khác với những HĐH khác, sưu tầm nghe gọi cũng thích.!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019