Hướng dẫn sử dụng đồng hồ thông minh Smartwatch U8
BigBang Stores
7 nămBình luận: 498
Ae giúp mình khắc phục lỗi font tiếng việt trên u8 với..cài thêm phần mềm hay j ko ah..mỗi lần có sms hay notifi tiếng việt thì font lỗi liền..đa tạ ae trước..
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
6 năm
chịu thôi bác, trừ khi mua bản có tiếng việt
Thanks bác anhduc..mình mua ngay con lỗi font,pin thì 4 tiếng hết..đổi hàng hết 3 lần..2 lần đầu ko lỗi font nhưng pin 4 tiếng,đến lần t3 thấy nản wá ko muốn quay lại cửa hàng đó luôn..h giục zô xó ở nhà..cửa hàng bảo hành rất nhiệt tình,có điều bán hàng thì ko chất lượng j cả..các bác nào mua thì nên tìm place uy tín nhen..ko thì giốg mình thì mệt lắm..hàng u8 này h thật giả lẫn lộn..
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
6 năm
cái của e pin trâu bò 1 tuần, nhưng chỉ có tiếng anh với tàu, nên chữ nào có đấu là nó ra ô vuông. k sao bác ạ, vẫn hiểu đc nội dung thông báo, cần thì mở đt ra đọc r rep.
e cho nó ra đi r, vì đi xe máy, tay trái đeo, tay phải giữ ga thì k bấm xem giờ đc, mà e chả mấy khi kết nối đt, đổi sang gshock cho bền. con này nếu bác k dùng thì bán lại, hay chế cái kẹp vào kẹp lên cán gương xe máy cũng hay, có bác làm thế rồi
Mình ko thik là do pin 4 tieng..ko xài j hết mà cũng die..vậy bán ai dc..người khác cũng ghét ah..còn chế lên xe thì ko bít sao charge..coi như trải nghiệm thôi..mà trải nghiệm hàng đểu..hihi..nên mình post lên là để ae có mua thì nên cẩn thận..thanks anhduc vì những chia sẻ cho ae những kinh nghiệm..
Cho mình hỏi sao smart watch a1 lên intenet nó báo lỗi là sao
denis_tien
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Vuikoy thì nó bị lỗi chứ sao. :p. bảo hành đê. nói chung chung biết mần răng mà chỉ
tiep456
ĐẠI BÀNG
6 năm
on này bên mình đang bán 290.000đ bảo hành 6 tháng đổi mới nếu có lỗi nhé các bạn.
trongtan7411
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thấy mấy anh trên sendo voi ladaza rao có 200k 1 em,chả biết ra sao nữa
Bác nào
Bác nào xài r cho em hỏ nó có chống nc hk ??
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hùng gà 34 Không bác ạ
denis_tien
ĐẠI BÀNG
6 năm
đang hư 2 cái nè. 1 cái chai pin, 1 cái loạn cảm ứng
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
6 năm
@denis_tien Thế chắp vá thành 1 cái ngon đi bác :3
denis_tien
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhduc1997 thôi. thấy cái hư pin nó phù ghê lắm. sợ gắn lại nổ bể tay thì khổ:mad:
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
6 năm
@denis_tien Hỏng rồi cứ nghịch, sợ chi
denis_tien
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhduc1997 sợ nổ bác. :p
Định mua 1 em mà sao giá dao động nhiều quá từ 190k - 800k k bít đường mà lần. Có ai tư vấn phân tích dùm e k 😔:(:(
denis_tien
ĐẠI BÀNG
6 năm
@A-Lúa để ý miband 1, rồi 1s, rồi miband 2. miband 2 giờ từ 700k trờ lên. nếu như nhập mã giảm giá ỳ đùng🆒
transcom
ĐẠI BÀNG
6 năm
@A-Lúa tư vấn là mua con 190k xài thử trước rút kinh nghiệm sau đó sẽ bỏ luôn không còn ý định lăn tăn em 800k nữa, kaka.
Mọi người ơi có ai còn xài con U8 này ko? cho mình hỏi với... sao mình mua mà bị lỗi cái là khi màn hình đồng hồ tắt (tắt màn hình thui chứ ko phải tắt nguồn) thì nhận cuộc gọi bị lỗi tự động nó bấm tắt kết thúc cuộc gọi luôn @@.... còn khi đồng hồ mở sáng thì gọi vào ko sao???
Đồng hồ đâu thể nào lúc nào cũng phải mở sáng hoài dc... Mọi người ai biết giúp mình vs ạ.... Tks mọi người nhiều... Chúc mọi người ngày mới vui vẻ ạ ^^ !!!!
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tieulong_1708 Chọc nút reset sau lưng xem
@anhduc1997 Làm rồi luôn r b ơi 😔 cũng ko được ! Khôi phục lại cài đặt trên đồng hồ luôn cũng bị :((((((
transcom
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tieulong_1708 Mang đi đổi con khác luôn đi bạn, nó lỗi rồi. Reset cũng không được đâu, 1 đổi 1 thôi.
chinhdc
ĐẠI BÀNG
6 năm
các bác cho em hỏi có bác nào cài BTnotification xong khi ngắt kết nối với smart vuốt màn hình điện thoại cứ có tiếng người nói không ạ?
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chinhdc cũng k rõ nữa, vì mình toàn để rung
transcom
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhduc1997 Không bạn ơi.
cho mình hỏi. mình mới mua con u8 mà sao nó ko kết nối với IOS dc vậy mọi người nó tìm thấy mà ko kết nối với nhau dc.
makun23
TÍCH CỰC
6 năm
Mọi người ai dùng con này cho em hỏi. Con này cuộc gọi đến nó có rung không ạ?.
Có lỗ cắm tai nghe không?
Và thời gian đàm thoại liên tục được khoảng mấy tiếng ạ?
makun23
TÍCH CỰC
6 năm
Mọi người ai dùng con này cho em hỏi. Con này cuộc gọi đến nó có rung không ạ?.
Có lỗ cắm tai nghe không?
Và thời gian đàm thoại liên tục được khoảng mấy tiếng ạ?
@makun23 có rung, nhưng mình xài (ít) mới có 3 tháng là mất rung luôn
Thời gian kết nối, ko xài gì thì khoảng 5 giờ là hết pin, xài bình thường là 3 giờ, còn liên tục thì chưa thử.
Nói chung xài cho vui thì được, chứ thời gian pin ngắn quá, không tiện lợi.
con này có chức năng ghi chú ko các bác, chủ yếu để xem phao đó mà =))
@Phương Phúng Phính mấy cái hình có zoom được không chế, phao mà k zoom được hơi chán, giờ nó bán có 150k
https://shopee.vn/Đồng-hồ-thông-minh-i.4531272.105977853 bán đồng hồ thông minh , miễn phí vận chuyển 01646732445
tôi mua u8 trên sen đỏ có 192.000đ thôi
Heo7
Trứng
4 năm
Sao của mình U8 mà k có mục cài đặt đồng hồ Analog nhỉ? Hay do fake hay là phần mềm cũ hả các bác?

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019