Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn tỉ mỉ nhất có thể cách cài đặt soft cho PALM và sử dụng soft một cách hiệu quả

newmember16
5/9/2009 8:22Phản hồi: 62
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác ơi cho em xin kho phân mền nào hay hay đuyợc hok zậy + game top lun nhe kiếm mấy cái game hay ma hok có bực we như skyforce .v.v. Help me Email:K.crazydog@gmail.com
Bạn vào đây bạn nha :p
http://www.tinhte.com/threads/174796-Tổng-hợp-phần-mềm-hay-dành-cho-Palm!-Update-liên-tục
http://www.tinhte.com/threads/68172-Tổng-hợp-Game-cho-Palm
bác ơi cho em hỏi sao con palm 650 cảu em đang xài ứng dụng thì bị reset zậy em không hiểu lun giúp em zới
Do lỗi phần mềm - bạn backup SMS & danh bạ roài Hard reset 1 cú, sau đó cài lại nhé 😃
abc.com
ĐẠI BÀNG
14 năm
cám ơn bác newmember16, hôm nay mất rất nhiều sức lực và thời gian mới tới chỗ 2/789 Trương Định để mua cái cáp của con treo 650. May quá về mình đã sửa được lỗi rồi. Thích quá. Công nhận tự sửa được máy cũng thích.
( phiên bản mới của tinhte không có nút thank thì phải nên post bài cảm ơn)
newmember16
ĐẠI BÀNG
14 năm
tự làm đc là thích nhất còn gì nữa, chúc bạn qua giai đoạn thử thách ^^
mới lấy chỗ bạn này một chú treo 650 palm one long lanh. Thanks nhe máy dùng tốt lắm ....đang vọc rùi.
PS : D nhớ mình ko 680 đỏ chập mic áy mà hehe
newmember16
ĐẠI BÀNG
14 năm
hjhj e nhớ bác rồi, chú 680 của bác ok rồi, nghịch mãi mới đc ^^
ah cái sim của bác nó hơi cữ rồi nên hơi lõm, bác nên đi đổi sim khác đi dùng cho an toàn phòng trường hợp hỏng sim mất danh bạ
e k bit register resco explorer 2008 con palm cua e, chuog trinh butler bao thuc' cug keu register ma e lai k ranh` may cai nay co j chi e nhe'
Bạn vào Topic Cập nhật phần mềm của bạn TaoDi1Minh down bản patched về cài & sử dụng luôn bạn à :p
-> Còn muốn Register thì bạn phải tiến hành Hot sync với mã User ID chung là kracked dude rồi nhập code trong file đính kèm được 😁
cua e la palm centro k fai palm treo dau.😁
newmember16
ĐẠI BÀNG
14 năm
mai check bắn tỉa lại ^^
newmember16
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hjhj đã check hoàn toàn vô tư không phân biệt hoa thường
Thậm chí chơi lun KrAcKeD DuDe cũng ok ^^
Ok là cái gì ok, phần mêm thì nó không ok lắm thì phải 😆
newmember16
ĐẠI BÀNG
14 năm
ok là cái key nếu theo ID kracked dude với ID KrAcKeD DuDe nó vẫn dùng ok chứ sao bác e đã test với butler và power hero đều ok
một kinh nghiệm nhỏ dành cho các bạn mới dùng là nen để hotsync name là kracked dude luôn... việc này đỡ mất khá nhiều thời gian của các bạn... không nghe sau này nhận ra ráng chịu 😁
1 phần mềm không thể thiếu cho các bạn mới dùng là changename nữa nhé. tác dụng của pm này là đổi tên hiện có thành 1 tên khác và tạo tên hotsync name ngay ca khi không có dây sync
Thân.
PS:hơ... vẫn cầm của D cái CDMCA này... SHDC cấm chỉ định nhé... lúc nào qua gần chỗ anh thì alo mà lấy nhé... dạo này lười lắm rồi ^^
bác cứ thử làm cả máy xem 😁 vài hôm là mất hết key :D
newmember16
ĐẠI BÀNG
14 năm
hjhj sao lại vài hôm mất hết key, hôm nào wa em check nhé ^^
evintran
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mới kiếm dc e trèo 650 chiều nay 😁 xin phép đánh dấu topic này ạ
mit_dac10
ĐẠI BÀNG
14 năm
dánh dáu cái 😁........................
huntergun
ĐẠI BÀNG
14 năm
up lên cho palm mới đi
tm2133
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác Dũng cho em xin tất cả các soft của Treo 600 được không ạh? mail của em: thienhva@gmail.com
Bạn vào dưới xem tên phần mềm rồi search trong link 4shared của bạn Kiên nhé 😃
http://www.tinhte.vn/f51/nhung-soft-da-test-va-nen-xai-cho-treo-600-a-310453/
longbui27
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đoánh rấu,
antondat
TÍCH CỰC
11 năm
thanhbk: khi bạn hotsync nhớ lấy tên ID là: krack dude. Dùng phần mềm C4PDA sẽ có nhiều vừng mở nhiều cửa nhé 😁
thanhbk
TÍCH CỰC
11 năm
@antondat ID: kracked dude này mới đúng chứ anh antondat ơi ;)
utproqn
ĐẠI BÀNG
11 năm
treo 600 unknow thẻ nhớ MMC 256Mb 😔
máy báo " Unrecognized Card. The handhel cannot recognize this card." Vậy là sao nhỉ? rõ ràng là palm 600 hỗ trợ được SD và MMC mà, lên đến tận 2Gb, em nhét thẻ SD 32Mb vào thì nhận, còn thẻ MMC 256 lại không. em không có thẻ SD 2Gb nên không test tiếp được! và cũng không biết sao khắc phục! :(
đã dùng thử cái Fat32.prc nhưng chả thấy gì :((
thanhbk
TÍCH CỰC
11 năm
Làm thử 1 cái sd 1 gb xem sao bạn?😃
utproqn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhbk quan trọng là mình không hiểu nguyên nhân palm 600 sao lại không chịu nhận MMC 😔, trong khi các ae khác đều xác nhận là treo 600 có thể dùng MMC ngon lành. cấu hình palm treo 600 cũng để là hỗ trợ thẻ MMC! mình đã test cái thẻ này trên treo 650 của bạn mình, nhận ra và hiện thị đầy đủ thông số!
tìm cả ngày không khắc phục được! chán quá :(
đem cái thẻ đó cắm vào máy khác xem nó nhận ko....
palm hổ trợ thẻ SD, MMC, micro SD...nhớ ko lầm cả thể M2 của sony nếu dùng qua adapter.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019