[Hướng Dẫn] Tự chế tạo một chiếc bút cho màn hình cảm ứng điện dung
thuy8x8
11 nămBình luận: 56
rat sang tao day , nhung lam cai nay hoi cau ky nhi minh vua xem doan video clip cam ung rat nhay va chuan ko can chinh nua bao gio minh mua con nokia c5-03 ve minh se lam nhu ban lam neu dung tay ko dc. ok😃
6 điểm cho sáng tao + 2 điểm cho ứng dụng 😁
Chủ thớt ơi! Em làm 1 cái như thế mà nó ko cảm ứng được là sao ạ?
@Love_apple bạn dùng loại điện thoại nào
bạn dùng loại điện thoại nào
Tablet ạ
thôi. đố ai mà dám sài. mất bảo hành như chơi
lấy giấy bạc cuộn vào điếu thuốc cảm ứng vẫn ok...😆
Nhạy hay k còn tùy vào chất lượng cảm ứng của màn hình nữa

Sent from my SGH-I897 using Tapatalk 2
t da~ thu~ tren iphone 4, 3gs, galaxy young, samsung corby, 1 cai motorola, cam ung cua laptop. ket qua rat tuyet, chi~ co khuyet diem la` khi su~ dun phai~ de~ cay but vuong goc vs man` hinh moi dc, hoi kho' chiu
@bigbangqn1994 ui xời, thảo nào
Chaukevin
ĐẠI BÀNG
10 năm
1 sáng tạo rất hay và hữu dụng cho ai cần, tất cả chỉ dựa trên nguyên lí truyền điện tích rất đơn giãn, dễ làm, chúc ae làm được 1 cái ưng ý......
thao dau noi nhu the nao ha ban
@nguyen phuc nhan bạn dùng dao gọt từ từ lớp vỏ nhựa ra sẽ thấy toàn bộ phần đầu nối
Máy của ban cài cái gì mà khi vào menu nó có cái hiệu ứng hay thế. của mình belle đơn điệu quá.
vuminhanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
lupa244
ĐẠI BÀNG
10 năm
cảm ơn bạn, tinh tế cần nhiều người như thế này nữa!!!
khi nào thị trường bán bút kiểu này chắc ngon hơn bút chế. Đeo bút vào bên móc treo thì nhìn hay hay nhưng hơi bất tiện khi đút túi,chẳng may ngồi xuống chọc 1 phát vào "em nó" thì đừng hỏi tại sao mặt thí chủ biến dạng ^^!
Cho phép em show hàng của em với đây là bút tự chế của em bằng cách lấy dây kẽm luồng qua thân bút bi và lấy giấy bạc trong kẹo cao su bao lấy đầu bút(em còn nhỏ dại có gì sai xót xin đừng gạch đá em)😃
Hun cái nè

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019