Hương Trầm đất Quảng - thư giãn tâm hồn

bao serbia
6/6/2022 11:40Phản hồi: 36
Hương Trầm đất Quảng - thư giãn tâm hồn
Hello anh em rất vui được mọi người gặp lại.

Đầu tuần làm việc của anh em thế nào? Chắc chắn ai cũng như kiểu quay cuồng vì công việc vì bây giờ đã là nửa năm rồi anh em nhỉ?
Có một câu hỏi mình thắc mắc sau giờ làm việc anh em thường làm gì để chăm sóc tâm hồn mình nhỉ? Ý mình không phải là việc hẹn hò cũng đồng nghiệp hay bạn bè mà là một trạng thái nào hơi riêng tư ngồi nghiền ngẫm những gì đã qua, những gì đang có và đã mất những gì? Hay đơn giản là cần một không gian nào đấy thật tĩnh lặng và riêng tư. Anh em biết đấy tâm hồn cũng cần phải chăm sóc đấy nhưng tuỳ theo cách nào và như thế nào?

Vô tình bữa lướt lướt Shopee tìm cái gì đó hay ho mua về decor bàn làm việc thì thấy cái bộ sản phẩm này. Khá hay đấy anh em ạ, điều mình muốn nói nó hay ở chỗ khói trầm chảy thành dòng như thác.
Cứ mỗi chiều về cơm nước xong tắm táp ra đốt 1 nụ trầm ngồi ngắm mây bay tâm hồn trở nên thanh thản lắm anh em ạ.
Bộ sản phẩm họ chỉ có nhiêu đó mà đóng gói cực kỳ kỹ- lụi hụi cả buổi mới xé hết giấy gói hèn chi cam kết không vỡ.

Cũng chả bao tiền đánh liều mua nhưng ngặt nổi sợ nhất là cái vụ vận chuyển sẽ bị vỡ thì nhận được một cam kết tuyệt đối từ chủ shop- bể là đền. Thế là quất luôn. Shop cho cái nhánh cây giả nhưng nhìn chán quá sẵn nhà có hoa mang vào để bàn làm việc thì quả thư thái thật đấy các bạn ạ. Họ gửi cho mấy cái mẫu tượng kêu mình chọn thì thui chủ chọn luôn giúp mình đi thì gửi cái tượng này chắc ý kêu bớt khẩu nghiệp hay sao nhỉ?
Lưu ý anh em trầm mới đốt vầy thì khói chưa chảy ngược xuống đâu nhé mọi người

Trầm thì thui khỏi bàn rồi cũng chả cần nói gì thêm nhưng điều đặc biệt là khói ngược tuôn thành dòng cứ như thác ấy nhìn cũng thư giãn lắm. Mà vì dưới nụ trầm làm rỗng nên đốt mau tàn hơn mấy cái đặc loại mình đốt trên bàn thờ á.

Món này khuyến cáo anh em có không gian rộng và thoáng tý và có gu thích hưởng thụ sự cô đơn giống mình nhé.

Có nhiều người chọn nhiều cách hưởng thụ cuộc sống hay gọi cách khác là chăm chút tâm hồn nhưng với mình thế này là đủ thi thoảng vui vui đọc vài trang sách hít một hơi trầm thì bao nhiêu mệt mỏi trong đầu như tan biến. Thật đấy tin tớ đi. Ngoài ra mình cực thích cái là sáng ra cà phê làm một nụ đỡ muỗi dã man đó anh em à. Kaka.

Mình để Link shopee của shop ở đây anh em tham khảo thấy có cùng sở thích như mình thì mạnh dạn múc 1 bộ nhé có vài chục thui hà.

Cảm ơn anh em đã xem bài- có những chia sẻ gì cứ thoải mái chia sẻ cùng mình cùng nhau xây dựng diễn đàn nhé. Còn mấy món hay ho tương tự anh em xem thêm bài mình đăng ở đây.

Bài viết này của em xin phép có chèn link tham khảo đến những sàn TMĐT có kinh doanh mặt hàng này. Anh chị có thể xem tham khảo thêm về thông tin sản phẩm và nếu quyết định mua từ link của mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách liên quan đến sản phẩm đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài.

Quảng cáo

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

jetpack
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chủ thớt chụp hơi ít hình thì phải ~~
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@jetpack Noa coa mấy món à bro ạ. Lười lấy con ff ra quá nên hình k dc đẹp lắm
Sonbangiay
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nụ trầm hàng trăm loại. Mình cũng mới mua loại 1trieu5/68 nụ. Ko biết chủ thớt có chơi trầm k
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Sonbangiay Mình gì cũng chơi mà chơi chút cho bik ah bro ạ
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Sonbangiay Bữa như bro hỏi vụ xi kem pk
Sonbangiay
ĐẠI BÀNG
2 năm
@bao serbia Là vụ gì zậy
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Sonbangiay Nhớ lần bro có cmt bài về xi kem của mình
Sonbangiay
ĐẠI BÀNG
2 năm
@bao serbia Mình ko nhớ luôn 😆
Hanh Men
ĐẠI BÀNG
2 năm
Xài thử chưa zạ? ổn ko?
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Hanh Men Thơm đẹp dễ thương lắm bro
josep.tinh
TÍCH CỰC
2 năm
Cho mình hỏi là trầm nụ hàng thật khi đốt thì khói xuống ngược phải ko bạn?
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@josep.tinh Mình cũng k bik nữa cứ thấy trầm mua thui nhưng muốn chảy ngc chắc bạn nên đục cái lỗ dưới đít e nó
hatragn
ĐẠI BÀNG
một năm
@josep.tinh 1 phần là thế đó ạ. Vì khói của trầm hương nhẹ hơn không khí nên mới chảy ngược xuống. Nhưng bên cạnh đó là nụ trầm phải có lỗ thông ở giữa nụ nữa bác ạ.
Metal 3338
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nhà tui có trồng 1 cây, chiều ra đốn nhánh gió bầu xem có trầm đốt k?
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Metal 3338 Game hơi khó nhe hehe
oldfriend
TÍCH CỰC
2 năm
mua đồ thì rẻ, tiền trầm mới mệt 😁
oldfriend
TÍCH CỰC
2 năm
@tuxedo198x vụ khói trầm tụ ở đấy 1h thì mình chưa thấy 😔
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@oldfriend Gắt dị luôn hả bro
tuxedo198x
TÍCH CỰC
2 năm
@oldfriend Nó chảy ngược tụ ở phần dưới như một cái hồ khói
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@tuxedo198x Kết vụ này lắm đó bạn
Cái này có chơi cố hàng xịn! Hàng dỏm độc hơn khói thuốc lá
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@annaphuong Chơi sơ sơ thui bro ạ thơm tý đỡ stress rồi e tắt ah k để phòng kín đâu
Nhìn ngộ vậy nhỉ
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@asterix0108 Dễ thương cũng rẻ mua chơi chiều về ngồi chill đỡ muỗi
losharik
ĐẠI BÀNG
2 năm
Trầm chủ yếu bán cho hoàng gia Ả Rập, Ấn, Butan… mỗi tội không có hàng chất lượng cao mà bán. Họ mua cả ngàn mét khối. Trầm bán như hàng chợ là trầm nhân tạo, pha thuốc. Trầm tự nhiên đắt đỏ, hiện trầm chất lượng cao nhất là trầm sinh học. Kinh đô trầm của trái đất là Nha Trang - thủ phủ bạch kỳ nam. Quảng Nam chỉ có hắc kỳ nam lâu lâu xuất hiện thôi.
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@losharik Cảm ơn bro chia sẻ
Sonbangiay
ĐẠI BÀNG
2 năm
Sẵn đây anh em biết chỗ nào bán trầm xịn k
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Sonbangiay Hem bik rôdi kakakka
hatragn
ĐẠI BÀNG
một năm
@Sonbangiay bác tham khảo bên này xem ạ, em dùng hương không tăm bên này 3 tháng nay thấy ổn áp lắm. https://www.facebook.com/tramthientam.official/
Em dân bán trầm mà nghe các bác nói chuyện chỉ biết tủm tỉm cười.
Trầm em làm bán ra giá x, thì người bán bán với giá 5x, 10x.
Còn vụ trầm hóa học thì khoảng 70% thị trường, trầm nhà em làm sinh học nhiều, nhưng vẫn có mua hóa chất về cấy riêng 1 vườn, để phù hợp nhu cầu. Giá sinh học khoảng x5 so với trầm hóa chất, nhưng 1 kg cả vốn lẫn lời tầm 4tr/500 nụ, tức 1 nụ khoảng 8k.
Tiệm bán giá 10x thì giá như các bác nói là đúng.
Mà bán giá đấy mới có người mua, giá thấp hơn lại bảo trầm đểu, trầm hóa chất.
Mà thôi, em cũng mừng hihi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019