iApple - Ha Noi Apple club

motminhanh18
19/2/2012 17:6Phản hồi: 2.042
2.042 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiếu vắng anh em. giờ ngồi buồn mà mở mấy bức ảnh của chú Biên up lên mới thấy lòng mình đỡ buồn hơn. Trong cái niềm vui ấy ,cá nhân tôi chợt nhận ra là chú biên toan up ảnh con gái trước, sau mới up đến ảnh của anh em. cái niềm vui trong tôi lại mất đi và thay vào đó là một nỗi buồn man mác khác về sự sắp sếp thứ tự ảnh vô tình này!!! mong anh em phán xét
sikkens
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangclub1188 Trời anh toàn dá đểu em thôi, em up anh con gái trước là vì ưu tiên mà.oan cho em lắm
nvquyet
ĐẠI BÀNG
12 năm
A Thuỷ đúng là anh cả có khác.nghe anh nói em cũng thấy buồn lây.chẳng lẽ anh Biên đúng là người như vậy sao?
sikkens
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sặc đừng nghĩ a thế mà huhu ,anh thuỷ là chuyên gia đá đấy,mà hỏi thật trong nhóm có ông nào bảo không thích gái không.thích bỏ sừ đi đấy chứ hihi cho lên đừng trách anh
Ừ, mà rõ ràng mình chụp hình 02 cô bé với dáng ngồi rất thanh thản trong cái không gian trầm ấm, pha vào đó có chút gì đó lãng mạn và chú nhamxuanthinh đã Up ảnh phần trên rồi. Không hiểu sao Anh Biên lại Up ảnh này chụp này lên lại hở cả đùi ra thế nhỉ?. Anh em xem Tôi nói sai không nhỉ????
minhvn85
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangclub1188 Công nhận anh Thuỷ chụp cái ảnh 02 cô bé trong khung cảnh hữu tình như thế mà anh Biên lại nỡ lòng nào đưa lên trong hoàn cảnh không hợp lý làm anh em lại hiểu nhầm....
Nói chung là cung hơi xấu bụng
nvquyet
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangclub1188 Khâm phục sự nhận xét rất Tinh Tế của bác!Buồn thật.
sikkens
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nvquyet Xin lỗi anh em nhé anh thủy chụp bức ảnh đấy bằng ipad của anh đấy thì làm sao anh có được mà đưa lên .hihi
sikkens
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bó tay toàn đi rình sơ hơ để bắt bẻ em.anh em ơi nói lời gì đi chứ sao để anh thuỷ lộng hành thế
minhvn85
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em đi ngủ đây chúc cả nhà ngủ ngon.... Zzz
Hơ. Mình có Ipad hồi nào nhỉ? Chú Biên chắc lại chưa ăn sáng nên bị nhầm mình có Ipad. Các anh em xem lại Xem anh Thuỷ có ipad không nhé.
nvquyet
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangclub1188 Bác Thuỷ lại đang la cà ở đâu vậy? Để em hỏi lại vụ mua code xem có chắc chắn không rồi alo lại cho bác hoặc Minh nhé.
minhvn85
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mua code rì thế bác
nvquyet
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhvn85 code unlock iphone 4 của Canada và Úc.
Mà chú biên nhờ anh mua xe như vậy thì tìm cũng khó. với giá tiền 500T ấy anh nghĩ chú chỉ nên mua con Morning 2012 đi. Mà để anh hỏi Minhvn85 xem có con nào giá tốt thì lấy nhá
đợi đợt sau đi tip nhé.....vui qá
sikkens
ĐẠI BÀNG
12 năm
😔😕:eek:o_O:mad: bó tay luôn với ông thủy này rồi/Bái phục tài bắt lỗi của anh
@sikkens bác thuỷ tóm gáy anh rồi thì làm sao mà chạy đc nữa
Nay họp nội các rùi. Ai để chữ ký lằng nhằng nhiều là bị phạt bởi số trang topic tăng nhanh quá.Nhất là chú Biên chú Kutekoto89.😁.
@hoangclub1188 hình thức phạt thế nào bác thuỷ nhỉ, a e mình cứ quy ra tiền cho nó dễ tính 😆
@hoangclub1188 E chưa sữa dc......Để rảnh sữa lại đả....Hehe.Đừng phạt tội e.....
đề nghị chú Biên vào ném đá con xe anh vừa tậu. ở Avatar đấy..
@hoangclub1188 Chơi quá A ơi,hum nèo E đi đám giỗ ở đâu ĐK cho e mươn nhé:p
@Sáng mai bác nèo rảnh pm 0934670191 cho E nhé.Cafe nhé các bác
sikkens
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangclub1188 em cũng muốn ném cho nhiệt tình toàn đá to.nhưng em biết vì sao anh bảo em vào ném rồi,chắc mua được xe cũ bị xước nhiều nên lừa thằng em ném rồi bắt thằng em sơn chứ gì.hehehe đừng coi em là gà em lại coi anh là thóc đấy.kakakaakaka😁
@sikkens ông ko gà thì còn ai gà ở đây nữa :rolleyes:
:Họ và tên : Đạt
2:Nick diễn đàn : Kiều Tiến Đạt
3:Địa chỉ :Trương Định , Hà Nội
4:Ngày tháng năm sinh: 29/07/1991
5:Nghề nghiệp :SV
6:Time rảnh để off cho vui: All time
7:Số điện thoại để liên lạc : 0977987991
8. Yahoo: tien_dat2907
minhvn85
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi say quá các bác ạ. Em vừa mở hàng trà chanh. Mai anh em off ở đấy nhe

anh thuỷ. Mai khao xe mới đi anh nhé
nvquyet
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minhvn85 Hàng chà tranh ở đâu thế chú Minh , có wifi free ko đấy?
Lậy các bác chém gió kinh >.< Thông báo tuần này không offline và thứ 7 nhé ^^ Thông tin B đang soạn và update lại trang 1
P/S: Đề nghị ông Biên gửi ngay cho e cái bảng excel thông tin để lập email cho anh em 😃
Chú Minhvn85 mở quán chà Chanh. đề nghị anh em có điều kiện qua đó thì vào uống ủng hộ cho có tinh thần Tập thể nhá.( nhớ liên lạc với minhvn85 để lấy phiếu giảm giá và quay thưởng trúng oto)😁
nvquyet
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangclub1188 Phiếu giảm giá thì chắc không cần . em máu cái vụ quay số trúng thưởng oto hơn. ý tưởng này của Minh hay đấy bác ạ. 1ngay/1oto thì ngon. anh em mình chia nhau mỗi người đến 1 ngày.
Thực ra Minh nó đưa ra ý tưởng còn e thực hiện ^^ Anh em nào uống trà chanh 500k sẽ được tặng 1 phiếu bốc thăm trúng thưởng - Giải thưởng 1 ngày 1 cái ô tô @@
nvquyet
ĐẠI BÀNG
12 năm
@motminhanh18 Bình mà thực hiện chắc là oto ở hàng Mã rồi. 😆
@nvquyet chuẩn lun Q ơi,chắc 2Ae Bình Minh định Ks Ae ở forum đấy
Tt có bản cho bb rùi hay qá......
Chúc mùng a Minh nhé.....Mấy a qa ủng hộ cho a Minh nào.......
Bác Bình ơi sao ko có tên e.........
Ah mới thấy 222293 là bác Biên......Nhớ roài....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019