Iconia Tab W500 – Giải trí tối đa, làm việc hiệu quả

Hư Trúc
25/4/2011 3:41Phản hồi: 64
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Alililia
ĐẠI BÀNG
13 năm
ở thời đại này mà bạn k thể có suy nghĩ mở hơn sao? 1,2kg thì nhẹ hều à, chắc tay đứa bé mới thấy mỏi ;))

---------- Post added at 12:27 AM ---------- Previous post was at 12:21 AM ----------

với tầm giá nvay, lại đáp ứng đc quá nhiều vậy là ngon rồi. Khi cần làm việc phức tạp lại lôi phím ra.
Với 1 số bạn thì kho game thật là quan trọng nhưng với nh~ ng đi làm rồi thì cũng chỉ vọc game đc 1 thời gian đầu mà chán lại k để lv đc thì sẽ rất phí!
Chắc chắn nhu cầu của mình đến đâu thì sẽ là ng tiêu dùng thông thái!
1 vài quan điểm cá nhân
Asus transformer chưa có bản 3g nhỉ để cạnh tranh với e này
cũng hơi dị ứng với ace , asus vẫn ngon hơn
kinhvan69
TÍCH CỰC
13 năm
như vậy là wá ngon rồi, nhìn dưới con mắt khách quan của dân văn phòng thì quá tốt, chạy win 7 mượt, cấu hình khá, đa điểm vuốt chạm nhạy 😃 ai có nhu cầu thì người ta sẽ thực sự quan tâm và đánh giá đúng chiều, mấy bố ở trên ko có nhu cầu thậm chí suy nghĩ thiển cận, đem so cái này với cái khác, khập khiễng lắm
Công nhận acer thiết kế ngày càng đẹp
Nhưng chất lượng thì thường thôi
giá cả tốt rồi, càng ngày càng có nhiều lự chọn hơn về mọi phương diện giá cả chất lượng...ghét mỗi pin mà dc có 4-6 giờ( kể ra quá tốt rồi so với lap)con Archos của mình 10gio. nhưng khoái là chạy win7 3g-4g no vấn đề.
camera hơi kém ..................
think pad
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em thử rồi. Máy của thằng em lụm ở TGDD (các bác bán hàng ở TGDD còn chưa rành con này, tu vấn lung tung cho thằng em minh). Cảm ứng mượt, nhưng win7 không phải dành cho tablet nên dùng không thoải mái vì thường thấy đồng hồ cát, tuy nhiên bàn phím thì tuyệt.........

Chắc phải chờ xem con a100 hay a500 như thế nào...........
Giá mà nó là Android thì có nhiều người đỡ đau đầu suy nghĩ hơn. Chưa kể đến cái giá. hjxx.
monkeyit
ĐẠI BÀNG
13 năm
vừa đọc "Trên tay ASUS Transformer" của bác CUHIEP thì thấy thêm phân vân con Transformer nữa. trước là con Acer Iconia w501 và Galaxy Tab 2. đang đợi giá con Tab2 xem thế nào? giờ thấy kết e Transformer hơn e w501 rồi. Trans đẹp hơn, có vẻ có chất lượng hơn...
máy thế này mà ko có 3G, suốt ngày để ở nhà hoặc chỉ xài được tại những nơi có wifi thì không được hữu dụng cho lắm... giả dụ đang ngồi trong xe muốn dùng mạng là chịu rồi
taitinhte
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn thấy ham, mà chưa có monye để tậu em nó.....
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
ra mắt w500 có km mà a500 ko có km buồn ghê, sợ km thì cháy hàng đủ thấy hấp dẫn của android :X
Ko biết con Iconia w500 này dùng bộ Office của Microsoft ổn ko các anh chị ?
em nay vua chay win vua chay android tiện thật.....
http://www.tinhte.vn/threads/1126855/
W500 chạy Win 7 mà, nên dùng các ứng dụng cài đc trên máy bàn, laptop Win 7 dễ dàng thôi, trừ những phần mềm quá nặng, còn mình vẫn chạy đầy đủ ứng dụng: PS CS5, Office, SQL Server, VS.Net 2010..., thậm chí up luôn lên Win 8 DP dùng thử, cảm ứng mượt hơn hẳn.
Bây h k cần mơ màng đến A500 nữa, vì đã dual boot được Windows 8 vs Android-x86 3.2 ngon lành trên em W500 rùi.
duclinh84bk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng win là sướng rồi, tha hồ xào xáo!
Mỗi tội cái đồ chạy win toàn thể loại to thô, cài con này mới cùi chứ. cái máy thì to mà cái màn hình bé tý! không hiểu để cái viển dầy thế để làm gì? để như ipad là đủ để cầm thoải mái rồi
Ai cứu em bios máy này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019