IDAPT i2+ - Sạc đa năng 4000 trong 1 đã được bán ra

levuongthinh
19/2/2011 8:21Phản hồi: 41
IDAPT i2+ - Sạc đa năng 4000 trong 1 đã được bán ra

Hãng IDAPT đã cho chính thức bán ra bộ sạc đa năng i2+ với khả năng sạc cùng lúc 3 thiết bị công nghệ. Theo nhà sản xuất, bộ sạc đa năng này có thể tương thích với hơn 4000 thiết bị điện tử khác nhau, bao gồm các sản phẩm phổ biến như iPhone/iPad, BlackBerry, Nintendo PSP, Xbox, các thiết bị GPS và bluetooth…

IDAPT i2+ có 2 cổng sạc chính và 1 cổng USB nên có thể sạc cùng lúc 3 thiết bị. Sở dĩ i2+ có thể tương thích với 4000 thiết bị khác nhau là vì nó được bán kèm một bộ đầu nối hết sức đa dạng. Trên bộ sạc i2+ có một nút “Quick Release”, cho phép gỡ các đầu nối một cách nhanh chóng và an toàn.

Hiện IDAPT i2+ đã được bán ra với giá 39,99USD trên cửa hàng trực tuyến của hãng, cũng như các nhà bán lẻ khác PC Richard, Batteries Plus, BiMart, Costco.com, Walmart.com, Crutchfield.com and Frontgate.com… Bộ sản phẩm IDAPT i2+ bao gồm 6 đầu nối phổ biến nhất là miniUSB, microUSB, iPod/iPhone/iPad, Samsung 4, Nokia 2 và Sony Ericsson 2. Bạn cũng có thể mua thêm đầu nối tại trang IDAPTweb.com

41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này hay nè 😁 Rất thích họp với các bác yêu công nghệ , đỡ dây nhợ lằng nhằng :D
chưa bít hay ko bác ạ, vì theo cái kiểu cắm như mình thấy ở trên, ko sớm thì muộn cái chấu xạc của các loại DT có chuôi dưới đít đều lỏng hay gãy, ít ra cũng nên làm 1 cái giá đỡ đằng sau, chứ dựng kiểu đó lực tác dụng vào chấu xạc lớn nhất, mau teo cái dt. Hy vọng là có cái gì đó đỡ mí cái dt xạc đứng kiểu iphone ở trên.

Chưa nói đến kĩ thuật là dòng vào cho các loại dt khác nhau, pin khác nhau nữa :unsure: hy vọng nhà sản xuất đã tính đến :D
milano175
TÍCH CỰC
13 năm
quúa đa năng ^^..........
cái này mình nói thiệt tình, nhìn bộ sạc đó đẹp thật, đa năng thật nhưng mà mỗi loại đt có dung lượng pin khác nhau, từ đó mà cường độ dòng sạc của mỗi loại cũng khác nhau lun. liệu bộ sạc đa năng này có thể tương thích về cổng sạc lẫn cường độ dòng sạc ko? và thêm cái tiêu chuẩn của châu âu gì đó để mọi người có thể dùng chung 1 cục sạc... hizz, mình thấy tội cho cục pin quá! :unsure:
doanduc92
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tương thích nghĩa là họ đã thử nghiệm và kiểm chứng.

Thực tế thì quá dòng ko ảnh hưởng nhiều đâu ( vì quá cùng lắm là 1 chút )
hài vkl, cứ thích ra đa năng rồi N in 1 cho nhiều vô, trong khi tiết kiệm & đơn giản hơn rất nhiều nếu dùng 1 chuẩn chung trên tất cả các thiết bị cầm tay: 3.5mm cho tai nghe, micro/miniUSB cho kết nối & sạc, ...

kêu gọi tẩy chay nó đi, lúc đó người dùng sẽ tiết kiệm được biết bao nhiu $ dành cho mấy cái pk & quan trọng là tài nguyên của quả đất
;) hoàn toàn đồng ý với bạn.
Khổ nỗi ông nào cũng muốn mình là chuẩn ạ. Đi mua điện thoại đến cái lỗ cắm sạc cũng trở thành tiêu chí chọn đt, pó tay :banghead:
em Blackberry nào ấy các bác nhỉ........
b_asuka2004
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bold 9700/9780 thì phải
Đúng thật, thế mà lúc đầu cứ tưởng là Dakota. 😆
id@wn...
TÍCH CỰC
13 năm
em nokia mà cắm cái này dc vài bữa thì gẫy cái chấu sạc, vì đầy của nokia nó có chút xíu a.
Cái này chắc củng như khi sạc đt wa laptop thui ...
quá tiện lợi, từ nay không cần phải đem nhiều bộ sạc bên mình khi di du lich
ricardotr
TÍCH CỰC
13 năm
Khoảng 40d thôi ah giá thơm quá nhỉ. Không biết ở việt nam khi nào mới có nhỉ
Kinh thật 4000 in 1 ! Xạc mọi địa hình !
Hpti
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình nghĩ nên có kái bộ chỉnh dòng điện sao cho phù hợp zới output trên cục sạc là tốt nhất.
water_nuoc
ĐẠI BÀNG
13 năm
ủng hộ chuyện chuẩn chung cổng sạc và chuẩn tai nghe là quá đủ ,,, chứ làm cho lắm vào cũng bằng ko ! ,,, cái này ko thực dụng
Đa năng quá chắc cũng không tốt lắm đâu
Chuẩn bị ra chuẩn sạc chung cho toàn bộ sản phẩm ĐTDĐ rồi mà ! Cái này ko quan trọng mà lại lãng phí !
Sạc được đủ thứ ! 😁... Sản phẩm của tương lại
tuananhcpls
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng nghĩ nên áp dụng 1 chuẩn chung trên toàn thế giới có lẽ tốt hơn
cái này trang bị cho trạm xe bus, sân bay, quán cf, ks thì hay nhỉ . cho ai quên sạc ở nhà.
:d cái gì cũng có cái lợi cái hại.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019