iMac M1 chính hãng màu trắng đẹp, 35 triệu thì 18 triệu cho màn hình
Rất hay và hữu ích!/7 người
cuhiep
1 thángBình luận: 203
iphone thì dính cái tai thỏ , imac lại dính cái cằm, nhìn ngứa mắt thật sự
Có màu này là nhìn ổn nhất
Cái màn như thập kỉ 90 😆 - đẹp ko nỗi
13AT
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Có lệch màn không bác Hiệp ơi ới ơi ?
Có bác nào thích mỗi cái sợi cáp không? nhìn đẹp hơn hẳn các cáp khác nhỉ?
Gõ bài xong post luôn kg edit hay sao á, sai chính tả quá trời
xxdeathxx
ĐẠI BÀNG
1 tháng
1000$ cho cái chân đế màn hình nữa
Mày vui tính vãi
tính già tính non mua mac mini rồi mấy thứ khác mua hãng khác cho rẻ nhưng chỉ được rẻ, còn trải nghiệm và chất lượng làm sao bằng cả set này được. thôi thì khỏi nghĩ, xuống tiền imac là xong. còn tiết kiệm thời gian và khối óc hơn các giải pháp khác
@PhanDat123BL Mua lẻ thì thoả mãn đc build, mua AIO thì thoả mãn phần đồng bộ
Cười vô mặt
@Hieu Nguyen. mua lẻ không rẻ hơn mới tức 😁 muốn có màn retina mắc quá
@PhanDat123BL Dùng Mac Mini + màn hình rồi + phím chuột lẻ cùng cấu hình + cùng độ xịn xò màn hình thì ko có chuyện rẻ hơn iMAC đâu bạn.
@cuhiep Nếu so về tiêu chí giá thì với mình nó lại ko nằm trong hạng mục hưởng thủ hay thoả mãn rồi bác
@Tweener Lob đúng rồi, bạn đang so "cùng cấu hình" còn mình chỉ nói về yếu tố giá rẻ, còn mang cả 2 ra để so và mua thì thôi khỏi nói, không thể có cái tối ưu được. chắc 100% luôn
converts
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Logo quả táo chiếm 90% cái đẹp. K có chắc tưởng màn sản xuất 10 năm trước. Vãi cả khái niệm cái đẹp trong mắt ifan :v
@converts mời bạn cho xin một con màn hình hhay con máy tính windows nào có được độ phân giải như con này, tức là mật độ điểm ảnh đủ cao. hahaha apple nó đi trước 5 năm rồi...
18 cho triệu màn hình thì ok rồi
Thích nhất câu này "Nhận hàng mà không bắt tay 😁 thật là chán."
grozar
TÍCH CỰC
1 tháng
Xấu khiếp được cái mỏng 😆
Dáng em phía sau ổn áp, mặt tiền thì kém sang hơn đời cũ 1 phần
0lympox
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Đẹp quá, mê nhất mấy sợi cáp 😁
Việc đầu tiên nên làm là đặt mua 1 cái logo Apple nho nhỏ để dán lên mặt trước cho đỡ trống trải.
@QXPro Chỗ cằm đó để dán sticker notes đó bác
Cười vô mặt
sinhthang
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Tui chẳng phải Fan của 1 thiết bị nào. Mà phải công nhận là Apple làm mỗi thứ đều tiện dụng, màn hình có PPI cao nhất và đẹp nhất từ nào giờ. Sài Mac là đáng đồng tiền luôn không có gì để phải chê hết.
35 trẹo ra sớm tui hốt về thế giới di đông giá bao nhiêu🙂😊
apple lên làm phần cằm mong hơn thì ngon mất đối xứng quan điểm của tui là vậy🙂😊
junkey
TÍCH CỰC
1 tháng
cái imac nói chung cái màn hình quá ngon, nhưng ko ai để ý rằng bản này giá tiền này mới là 24 inch nên là hơi thọt cho ai đã quen với ko gian rộng rãi, đang xài 27inch còn thấy thọt, sau này sẽ lên 32inch.
mokuniu
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@junkey mình vẫn đợi con imac màn to hơn. con 24 này hơi lỡ cỡ. Nếu có bản 32 inch 6k thì tuyệt vời
Coi màn hình có bị lệch đi mm nào không nhé admin 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019