iMac M1 chính hãng màu trắng đẹp, 35 triệu thì 18 triệu cho màn hình
Rất hay và hữu ích!/7 người
cuhiep
1 thángBình luận: 203
wenshengnj
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Quen làm việc với màn hình to 27"-32" rồi giờ thấy màn 24" 25" là khi làm việc khó chịu cảm giác gò bó quá
Mac chơi liên minh được không mọi người.
Thế còn phụ kiện, sạc, chuột, bàn phím, gia công đồng bộ. Giá màn không đến 18 triệu đâu. 18 triệu mua màn 4k 144hz IPS gamming, thích hơn 😁
@bomduc mình không chơi game nên không quan trọng cái 144hz mà quan trọng độ phân giải. độ phân giải ưu tiên hơn :D
@cuhiep 144hz dùng cảm giác máy nó nhanh như HDD Lên SSD Admin ah. Độ phân giải cao cũng thế đã cái mắt.
@bomduc 144hz mình có thử rồi, mướt đã lắm 😁 cũng mong Apple sẽ nâng cấp màn hình của họ lên 120hz thôi là đủ phê rồi.
@cuhiep Tầm 120-144 là mướt lắm rồi, 240 thì chỉ dành cho games FPS.
anhmk95
TÍCH CỰC
1 tháng
cái cằm xấu vãi thì bác lại không quan tâm 😁
Thực sự trong 1 nùi máu vẫn thấy màu này đẹp nhất.
con này màu trắng đẹp nhất, và cái viền dày chỉ có màu trắng là dễ nhìn, mấy màu kia nhìn chán
KㅤEㅤN
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Mình thì quen xài màn lớn rồi (trên 27") nên iMac năm nay ko phải là lựa chọn. Hy vọng Apple cho ra mắt phiên bản 27" 😁
@KㅤEㅤN Họ sẽ ko ra phiên bản iMac mới 27 inches đâu mà ra to hẳn 30 or 32 inches đó bạn.
Ti Em Ti
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Màu trắng đẹp quá
Đẹp thiệc sự, đã con mắt
PhungNLK
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Mình có thể dùng iMac M1 này như là màn hình ngoài được không anh @cuhiep nhỉ, kiểu như là khi cần thì mình dùng laptop window với cái iMac này để mở rộng không gian làm việc ấy anh
@PhungNLK nó là màn hình cho macOS khác thì được chứ không làm cho windows được
Làm con này về bày...mấy mầu khác nhìn tởm vkl
Quá đắt đỏ huhu
LiemPT
TÍCH CỰC
1 tháng
Mình chờ con iMac màn hình to hơn sẽ mua để trên văn phòng, đưa cái imac 27" 2017 về nhà để xài.
Hàng ra đến đâu thì cháy đến đó, thấy tội nghiệp mấy chú anti chê bai,. chửi bới mỏi miệng 😁 Sống vui vẻ đi, giữ cái tâm thù hằn chi cho hại người, chả ai quan tâm đâu :D
Khang P
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Đẹp quá, thôi chờ đời sau 😆
hàn chết ram và ssd luôn ah😔hic
Ki biết sài kêu vứt. Hazzz kiểu chê nho còn xanh ấy hả?
phoipha
TÍCH CỰC
1 tháng
Cằm xấu không tưởng đc. Như này mà vẫn có người khen đẹp cho đc
trangnfc
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Vậy nếu so với mua 1 màn LG + MAC Mini M1 thì cái nào hay hơn m.n nhỉ 😇

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019