iMyFone AnyTo: Ứng dụng fake GPS không cần Root hay Jailbreak

Tommtuan.prproj
22/4/2024 10:10Phản hồi: 33
iMyFone AnyTo: Ứng dụng fake GPS không cần Root hay Jailbreak
Mình mới kiếm được ứng dụng là iMyFone AnyTo, có thể giúp anh em giả lập vị trí hay gần gũi với anh em hơn là fake GPS, phù hợp cho anh em nào đang có nhu cầu trốn vợ hay là cần để qua môn như mấy môn thể dục, fake GPS để chơi game như Pokemon Go hay chỉ đơn giản là muốn đánh cá trên Tinder nhưng không muốn ra khơi 😁. Thì iMyFone AnyTo là giải pháp cho các nhu cầu trên.

iMyFone AnyTo là gì?

Hiểu đơn giản, đây là ứng dụng giúp anh em fake GPS, điện thoại sẽ được ghi nhận đang ở vị trí mà anh em đang thiết lập trên ứng dụng. Phục vụ cho một vài nhu cầu như truy cập các dịch vụ chỉ khả dụng tại một vị trí địa lý cụ thể nào đó, tránh theo dõi hay đơn giản là để cho anh em nào ở Hà Nội nhưng muốn vào Quận 1 HCM lướt Tinder thì đây là giải pháp cho anh em

iMyFone AnyTo có chức năng gì?

Anh em có nhiều chế độ fake GPS như:

• Chế độ Teleport: Anh em có thể chuyển đến bất cứ đâu mà anh em muốn và đứng ở đó luôn. Như mình vừa bảo ở Hà Nội mà muốn vào Thủ Đức quẹt Tinder ấy, hay đơn giản chỉ muốn troll bạn bè bạn đang ở chỗ này chỗ kia… Anh em có thể di chuyển GPS sang 1 nước nào đấy để sử dụng dịch vụ tại vị trí địa lý đó
  • Chế độ dịch chuyển 2 điểm: Anh em có thể cài đặt GPS sẽ đi từ điểm A đến B. Ví dụ khi chọn chế độ này, anh em có thể chơi Pokemon Go ngay trên giường.
  • Chế độ dịch chuyển đa điểm: Với chế độ này ngoài đi từ điểm A đến B, anh em có thể đi đến các điểm C,D,E,E,… miễn là anh em muốn. Nó sẽ phù hợp cho anh em fake GPS giống kiểu đang đi trên đường ấy, trốn nhà, trốn người yêu thì như thế này rất hợp lý.
  • Di chuyển với joystick, touch vào map: Cái này mình thấy phù hợp với các anh em chơi game nhất, anh em có thể đi bất cứ đâu mà anh em muốn với việc thao tác trên map
  • Điều khiển nhiều thiết bị: Ngoài việc điều khiển thiết bị đang sử dụng, anh em có thể điều khiển vị trí các thiết bị khác có chung tài khoản. Anh em có thể điều khiển GPS trên PC tới vị trí mà anh em mong muốn để chơi game trên điện thoại.
  • Nhập, xuất vị trí GPS anh em yêu thích: cái này dùng cho ứng dụng nào hỗ trợ thôi

iMyFone AnyTo hỗ trợ nền tảng nào, cài ra sao?

Hiện ứng dụng này đang hỗ trợ cả 4 hệ điều hành phổ biến tại Việt Nam như Windows, macOS, iOS và Android. Hiện iMyFone AnyTo đã hỗ trợ cả các thiết bị chạy iOS 17 lẫn Android 14. Chỉ cần cài và cấp một vài quyền mà app yêu cầu, không cần Root hay Jailbreak
Để cài đặt ứng dụng, anh em có thể tham khảo chi tiết tại trang chủ của ứng dụng tại trang chủ của hãng

An toàn thông tin và bảo mật

iMyFone AnyTo được kha khá tổ chức uy tín như XDA, TechTime,… nhận xét tốt nên cũng yên tâm hơn phần nào. imyfone-anyto-tinhte.jpg

Với các ứng dụng có quyền sử dụng vị trí của anh em như các mạng xã hội, ứng dụng này kia hay chính iMyFone AnyTo cũng nắm được thông tin rằng anh em đang ở đâu, nên là an toàn thông tin là 1 trong những thứ hàng đầu mình quan tâm khi tìm hiểu và sử dụng ứng dụng này. Trên phần Q&A của hãng, họ đã bảo sẽ không cung cấp thông tin của bạn cho các bên thứ 3 nên anh em có thể yên tâm phần nào khi sử dụng.
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cmt cái chứ 15 ngày mà ko ai đếm xỉa tới 😆
@sontinh1911 vì mất phí ấy mà
Cười vui vẻ
Uh, như ông ở trên
Tuyệt vời. 😃
vl mất phí à
Dùng có ổn định không? Mình thử dùng cái fake location trên 3uTools thì nó chập chờn lắm, vài phút là nó trở lại vị trí hiện tại ngay.
Trốn việc dc
Bên android hàng free đầy mà, mình xài miết
@boyplay xin name vài app tốt đi bác
@mrcantona Bác lên PlaySotre search Fake GPS rồi coi mấy con top list tải về xài thui,
@boyplay
Cười vô mặt
trốn vợ được nhưng mà giá cao quá. dùng android fake location đầy
có phí thôi bỏ qua
Công ty tôi sử dụng chấm công face ID và định vị. Do rủi ro về fake GPS hoặc gửi tài khoản nhờ người khác đang nhập rồi chấm định vị hộ nên đã bỏ hẳn cái chấm công định vị. 😁
@tranvanphong_vn88 Công ty mình vẫn xài chấm cộng định vị + Kết nối wifi công ty
@boyplay Vụ kết nối wifi công ty này hay nè. Mình nằm trong team dự án, triển khai ở công ty, nhưng khi hỏi đối tác về rủi ro nhờ người đăng nhập tài khản để chấm định vị hộ thì họ bảo hiện tại chưa có giải pháp. Sau đó thực tế đã có một người thuộc team quản lý(trưởng phòng) gian lận. Và kết quả là hết sài định vị. 😁
@tranvanphong_vn88 Kết nối wifi công ty thì cũng lách dễ à, log in tài khoản dùm là kiểm tra in phà phà luôn. Trừ khi mà bên team DEV công ty làm 1 cái app checkin riêng kiểu

1. Xác định GPS và kiểm tra trong DEV Tool có đang bật cái chuyển quyền GPS cho app khác hay không. Vì trong Android muốn fake GPS phải chuyển quyền cho app phát hiện cái này được thì không fake được.
2. Kết nối Wifi thì h gắn cứng địa chỉ MAC, không đúng MAC và các thông tin của máy thì báo lỗi. Nhưng làm sao để kiểm tra được với Router thì mình không biết =))
cái này chắc cùng 1 lò sản xuất với cái app gì mirror cast hôm nọ hả =)) nhìn cái tên ố zề thật
Cái giá ố dề quá!
em có file ipa app khác cài lên iphone từ ios 16.6.1 nè, chạy thoải mái ko tốn tiền.
andoai
ĐẠI BÀNG
một tháng
@linhnguyen12 share mình với pro
@linhnguyen12 xin ạ
@linhnguyen12 cho mình xin link vs
@linhnguyen12 Share m với
honka
ĐẠI BÀNG
một tháng
@huyla13 làm sao để cài vào đc nhỉ
@honka cài trên PC, connect iphone vô máy tính (cả 2 cùng mạng wifi) rồi quất thôi. Trên đó có hướng dẫn á.
@huyla13 App này chạy trực tiếp trên ios hả bạn
@handful88 máy tính nhé bạn. ios ko jailbreak fake location trực tiếp chua lắm.
Sao em tìm trên apstore ko thấy bác nhỉ
tichla
ĐẠI BÀNG
một tháng
Hay, cái này dùng để trốn nợ được
app này dùng khá ok vì mình đang dùng, tải về được dùng 3 lần free, muốn trở về vị trí mặc định thì khởi động lại máy là xong

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019