[Infographic] 75% người dùng iPhone muốn nâng cấp lên iPhone 5 từ nay đến hết 2013
uhraman
8 năm trướcBình luận: 336Lượt xem: 34.721
Mình là người nước ngoài thì đăng kí theo nhà mạng thì OK, nâng cấp ngay
Nhưng ở VN giá bây h toàn 20-25 tr thì ... từ từ nhé 😁
Dùng màn hình 4.3ich quen nên bắt xuống 4.0 inch chắc không đc 😃
Điều tra như shit ấy, thằng nào chả thế không riêng gì IP, cứ có cái mới ra đều muốn nâng cấp lên hết, mỗi tội có đủ tiền mà chơi theo công nghệ không ấy chứ... Riêng trong lĩnh vực công nghệ đã dính vào thì thằng nào cũng muốn chơi hàng mới ra lò... chưa kể thằng Táo nó còn là mốt nữa, mà mốt mới thằng nào chả thích theo nhưng CÓ TIỀN KHÔNG
Về Việt Nam thì hơi bị chát đây
Yeah, khảo sát mới nhất ở VN : 75% người dùng 3G và 3GS sẽ muốn nâng lên ip4 do ip5 đã ra mắt và ip4 down giá, số khác sẽ "lên đời" từ 1200 lên 3G 😃 cơ hội mới - điện thoại mới - đẳng cấp mới.
@boybl1990 like nhất bài này 😃
Thế nào cũng có mấy chú Sam lởn vởn trong Topic này cho coii
@phuochalan to la fan sam ne cau

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
vẫn là i fan thôi
để xem kì này doanh số bán bao nhiêu sẽ rõ, mình mong ai cũng chê để IP rớt giá như SS bán rẻ lại ở VN là ngon.
mỹ đếu bằng hàn quốc với nhật,smp nó như là cho còn đếu thèm sài,người ta dùng toàn nắp gập bt
Cái adaptor không cho khách hàng mà chỉ bán với giá "tượng trưng" $29. Đúng là Apple, thật tài tình trong việc móc túi người dùng.
Chỉ ở mỹ thôi.chỉ ở mỹ mới có giá 199 kèm hợp đồng.ở việt nam mà có hợp đồng với giá vậy chắc tỷ lệ 100% 😁.

Send from my andép đến từ Mỹ Tho Đại Phố
@Djcuibap89 Ở vn làm vậy cty đó phá sản chắc, phí đt khó thu rùi, cắt ngang hợp đồng ko đóng tiền luôn, 1000ngan nguoi làm vậy, lỗ sặc luôn
Ở Việt Nam giá vẫn trên trời quá, hic
cứ ngồi đố mà chém gió, ko biết cập nhật thông tin mà đặt hàng. Nó cho đặt hàng có 1 tiếng đã hết hàng rồi, mình chưa kịp biết. Nhanh vãi.
android mãi mãi không bằng được ios 😁
@ssancapp Táo nó là một quá trình tương đối dài để tiến hóa lên điện thoại... chính xác là nó chỉ cần ghép gọi điện vào cái ipod của nó thôi mà quá trình đó còn mất bao nhiêu thời gian... android cũng phải thế thôi... chưa kể android bị phân mảnh quá nhiều điển hình là JB gần như chưa được cập nhật trên các máy điện thoại mới ra
nếu thật sự giá tới cuối năm nay là tốt tý thì mình cũng lên đời em này ^^
Vấn đề là tiền đâu khi muốn lên đời
các bác cứ nâng câp đi 😃 rồi chuyển nhượng 4s rẻ rẻ cho em :p
poor tí dùng hàng 2nd cũng được 😁
IPhone được dùng chủ yếu vào mục đích : nghe gọi, SMS, thư điện tử, angrybird, bản đồ , mình nghĩ còn mục đích chủ yếu là trang trí => cấu hình cùi bắp là quá đủ cho các Iphân 😁:D:D
@andysport Thấy bạn đây thích quote nữa thì thôi mình quote lại

Chắc Bạn có văn hóa và " dạy dỗ " từ ông bà bạn nên nói câu trước đá câu sau buồn cười không chịu được =)) =)) =))

Thế bạn đây tự nhận là toàn thể ifan chuyên đi tung hô à ?
Rất tiếc mình không phải là con người rãnh hơi như ifan các bạn đâu

Với lại mình dùng từ " cạp " là nhẹ đối với thái độ của bạn thôi

p/s : Đây là lần cuối cùng tôi Cồm Men ở bài viết này
Nếu ai kia có nhu cầu " Cờ áp cáp nặng cạ... " hay nói cho vui hơn tí là " Tờ áp t..... " để gây sự chú ý thì cứ tự nhiên =)) =))
@nguyenduylung Con người thì ăn hai bát cơm cũng đủ no ,nhưng mà với những con Lợn thì phải ăn một chậu cám mới thấy đã cái bụng.Hiểu ý tôi nói ko?[/quote]
@MrMars Chỉ là tranh luận thôi, nếu ko có thiện chí đó miễn bàn vậy nha
Nhiều bác ghê thật , trước kia ip màn hình nhỏ , giờ đúng chuẩn 16-9 lại chê , mình thấy ip5 đáng tiền lắm , viettel nhập về khoảng18 trxx như năm ngoái cho em 32gb là ok
tiền đâu mà sài cơ chứ 😔(
Đối với Mỹ thì thật là sướng, dân nhà giàu có khác, số lượng người sở hữu 02 smartphone khá nhiều. Đối với họ ip5 ko có gì là quá đắt nên update la binh thường, nếu như ta bằng ho cũng sẽ 2 tay nhiều súng.
@HUUTHIENBAO Đa số dân Mỹ ko giàu, họ có bao nhiêu là cuối tuần đi chơi + du lịch hết. Vì già họ có chính phủ nuôi, nên họ "làm hết sức, chơi hết mình". Iphone giá lại rẻ (199 $ +kèm hợp đồng). Nước Mỹ giàu chứ dân Mỹ ít giàu. Ở bên Mỹ, dân Việt Nam mới thực sự giàu (do bản tính cắc củm để dành vốn có).😁
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.748 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156