[Infographic] Máy lạnh Digital Inverter 8 cực làm lạnh nhanh như thế nào?

BaroTo
31/5/2016 4:5Phản hồi: 16
[Infographic] Máy lạnh Digital Inverter 8 cực làm lạnh nhanh như thế nào?
Hiện nay, nhu cầu sự dụng máy lạnh của người tiêu dùng ngày càng tăng, nhất là trong mùa nóng, vì thế có rất nhiều dòng máy lạnh ra đời. Bắt đầu ra mắt từ 2013, các máy lạnh tam diện của Samsung đã phần nào thay đổi thiết kế tổng thể 4 mặt thường thấy ở các máy lạnh truyền thống. Trong năm 2016 thì này Samsung nâng cấp nó lên thành Digital Inverter 8 cực, với thiết kế tam diện (miệng hút khí rộng hơn, quạt gió to hơn, nhiều cánh đảo gió chữ V hơn), bộ nén khí 8 cực đầu tiên trên thế giới và công nghệ tản nhiệt Durafin.

Mời các bạn xem infographic sau đây để thấy Samsung đã thực hiện những cải tiến nào trên dòng máy lạnh 2016.

digital inverter 8.png
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

QC chứ Infographic gì trời?
Chắc cũng ngốn điện gấp mấy lần 😁
Bạn nên để QC ở đầu
Samsung electric điệu này chi đậm đây 😆
eros_hab
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tha hoá, rất tha hoá...
phuong_pda
ĐẠI BÀNG
8 năm
Từ bao giờ Tinh tế trở thành trang quảng cáo sản phẩm vậy.
điều hoà không khí là cả nghệ thuật đấy,
ai qua các nước tư bản thưởng thức điều hoà ko khí tại các khu VIP chưa , rất tuyệt vời và tinhte, cũng nnhuw xử lý bức ảnh vậy, hay pha tách trà
chứ ko đơn sơ là nhanh chậm hay mấy con số vô nghĩa thê này đâu 😃
yuutakashi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hàng điện lạnh Samsung thì phải lựa mấy cái cao cấp mà mua chứ hàng cùi cùi thì sợ không bền đâu, Nhà em có cái Side by Side xài mãi mà còn rất tốt, máy lạnh thì chưa dám thử 😁
Con này khác gì con năm ngoái nhỉ, cũng nhìn giống nhau mà?
@kirachan1990 Khác cái cục nóng đó bạn, thêm công nghệ 8 cực đầu tiên trên thế giới gì đó, hôm trước đọc bài review của ông Sơn Lazio bảo làm mạnh khỏe hơn 2 con cộng lại.
Làm lạnh nhanh thì có đỡ tốn điện hơn ko 😁 nhà đang xài con trung của chất lượng thiên hà quảng cáo là làm lạnh nhanh mà mỗi tháng nó liếm mất mấy trăm ngàn tiền điện, hãi hùng lắm.
Bác ko thấy ở trên nó ghi tiết kiệm 68% điện năng à, mà mấy máy inverter bác phải xài từ 6 7 tiếng gì đó thì nó mới tiết kiệm điện, hay bác thay con này đi lên review cho anh em xem
Hàng Samsung 2 lăm nà thay hết nguyên 1 dàn lóng nạnh, em đảm bảo bác nào mua ko như vậy em đền cho hai cái nhé.
Chém vừa thôi bạn, bạn ko thấy no ghi bảo hành máy nén 10 năm à, có ai mà làm cái máy lạnh 2 năm hư rồi bảo hanh 10 năm ko? SS chưa nổi trên thị trường máy lạnh chứ không phải là nó chất lượng thấp nhá, PS nên học lại cách đánh vần bạn nhé.
Vãi các thánh chưa xài máy lạnh vào chém nói máy lạnh samsung xài 2 năm hư, nhà tôi ở Vũng Tàu ráp 1 dàn 3 con 1 ngựa từ năm ngoái đến năm nay vẫn chạy ầm ầm nha, nhà gần biển mà cục nóng nó ko hề gỉ sét, trong khi con 2 ngựa hàng Vtech mua dc 2 năm đã banh xác vì ko chịu nổi mặn rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019