[Infographic] Những điểm mới trên Galaxy Tab S4 so với Galaxy Tab S3

MinhTriND
1/8/2018 20:45Phản hồi: 98
[Infographic] Những điểm mới trên Galaxy Tab S4 so với Galaxy Tab S3
Galaxy Tab S4 là chiếc máy tính bảng đầu tiên được tích hợp với Samsung Dex, biến nó thành thiết bị vừa đáp ứng nhu cầu giải trí vừa phục vụ cho công việc khi cần thiết. Theo nhà sản xuất, Galaxy Tab S4 có khả năng truy cập mạng 4G nhanh hơn thế hệ cũ, pin dùng lâu hơn và hệ thống âm thanh cũng tốt hơn. Infographic dưới đây sẽ là so sánh cụ thể nhất về sự khác biệt giữa hai thế hệ Galaxy Tab S3 và S4, mời các bạn theo dõi.

98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy lại không có cảm biến vân tay. Hơi tiếc.
@katydungusa Mỏng hơn là mấy đâu 😁
Bá Hỷ
TÍCH CỰC
6 năm
@phồng tép2 Mỏng vãi luôn, cái viền còn dày hơn iPad Pro. Thừa chỗ đặt chục cái cảm biến vân tay. Nhưng Samsung said:"Đ*o". Đúng chơi khăm ng dùng. Vs lại, chẳng ai đòi tablet phải viền mỏng cả, từ đâu chui ra cái trò đó ấy, chạy đua ngu ngốc cực kỳ.
minh95pt
TÍCH CỰC
6 năm
@katydungusa nếu dùng kính mà chống tia hồng ngoại gì đó cho dân chuyên dùng máy tính thì mở lên trời, phải đổi kính để dùng đây.
quangtung79
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Masterok Cầm xem web đỡ mõi tay
máy tính bảng thì khó đọ lại với ipad lắm 😃
A.n.h.a.n
TÍCH CỰC
6 năm
@nhân hunter Đúng rồi
Ipad là số 1
jedi9
TÍCH CỰC
6 năm
@nhân hunter Làm cho con chuột hoạt động rồi nói chuyện tiếp nhé
@nhân hunter nó cũng có 1 thị phần riêng mà, đâu nhất thiết phải đọ chi đâu.
digikei
CAO CẤP
6 năm
@nhân hunter Cũng không sao cả và không còn quan tâm đến mấy cái máy Android/iOs này từ khi chạm em Surface Go chạy win giá hơn 500$ cho bản 128Gb.
IQ52
TÍCH CỰC
6 năm
vẫn chưa có lí do để bỏ con air 2
@IQ52 Air 2 cấu hình vẫn tốt.
@IQ52 air 2 ngon, mua từ đầu năm 2016 đến giờ chạy vẫn tốt, pin vẫn trâu. nhìn mấy con pro sau này thích quá mà air2 còn tốt quá nên cứ lưỡng lự suốt.
@IQ52 bán rồi lên đời con iPad mới luôn =))
digikei
CAO CẤP
6 năm
@katydungusa Mình cũng như bạn, nhưng đã mạnh dạn làm em Pro, sau đó...bán gấp vì công dụng và sử dụng nó y chang như..em Air2 thôi. Giải trí vui như nhau
Ko đáng để chuyển qua luôn
@Cường Nguyễn 202 Vote đổi gió sang iPad :v
sao không thấy ra màn hình nhỏ 7", 8"?
amio1st
TÍCH CỰC
6 năm
@nbqvdp Từ mấy dòng ipad mini 4 đã ko thấy cạnh tranh khoản này :v, còn cái mipad 4 đang ra đáng xem xét khoảng 8", chắc do mấy dòng đt to 5"x ,6"x. ngay cả mấy dòng 9"7 giờ cũng là 10"5. Chắc số phận mấy dòng này chỉ còn mấy hãng china cạnh tranh thôi mình nghĩ vậy.
Không có đáng mua hết..Ipad mà mua thôi 😃
haohaovcl
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình vẫn dùng con Tab A P555 spen dùng gần 3 năm rồi vẫn chưa lỗi lầm gì. Vẫn ko có nhu cầu đổi. Hi. Vẫn đang phù hợp với công việc của mình.
Sao ko co kich co 8inch
Ủa? Vẫn còn le lói chứ chưa tắt hẳn à? Cũng cố gắng đó 😆
Ss nên dẹp dùm cái dòng này, có tối ưu dc hđh đâu, tập trung phát phát đt thì hay hơn
Nói gì thì nói trong phân khúc tablet thì không hãng nào qua nổi ipad của apple 😁 đang dùng đt của sam nhưng air2 của táo :D
mhieu90
TÍCH CỰC
6 năm
Ko thể đọ lại ipad được, vấn đề chính là ở hdh ko ăn thua, tính năng thì cũng ok
Ra lấy ngày ..
Ipad mà quất thôi 😃
Quan trọng nhất là remotte nhanh vào cái máy wwindow (ví dụ teamview, teamview vẫn còn chậm) mà giữ nguyên dc chức năng trái phải cuộn của chuuột thì Android và Microsofft t ko làm dc
@duclinh79. Kiểu như vuốt ve mãi mà ko chịu sờ vào ...chỗ ấy pác ạ
Ít ra giá đỡ chát hơn so với S3 + DEX ngày càng tốt hơn
====> Đáng mua
Caycohoa-96
ĐẠI BÀNG
6 năm
sao ss nó cứ làm nhỉ, tập trung vào làm đt cho tốt vào
amio1st
TÍCH CỰC
6 năm
Giá lại bay cao, cao quá lại bị so với ipad rùi thấy mua ipad hợp lí hơn 😁

Xu hướng