[Infographic] Tổng hợp các tin đồn về iPhone 5

suwaxbow
10/9/2012 9:13Phản hồi: 234
[Infographic] Tổng hợp các tin đồn về iPhone 5

Vậy là không còn lâu nữa, vào ngày 12/9/2012 tới đây, Apple sẽ cho ra mắt chiếc điện thoại được mong chờ nhất: iPhone5. Đã có rất nhiều tin đồn xung quanh chiếc điện thoại này, tin đồn nào sai, và tin đồn nào được cho là đúng? Hãy cùng điểm lại những thông tin rò rỉ về chiếc iPhone5 từ trước đến nay thông qua bài Infographic này.
[prebreak][/prebreak]
Anh em click vào để xem rõ hơn nhé

Nguồn: Mobilephonefinder
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em nghèo. IP5 về việt nam không vận dụng hết công lực.
View attachment 674784
1 (10).gif
coolnt0317
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nghe nói giá cao lắm chắc tầm 20 chai quá

Send from Sony XPeria lt22i using Tinhte.vn
@coolnt0317 Mấy đợt hàng đầu tiên còn cao hơn thế cơ bác ơi e nhớ đợt ip4 cũng 20 mấy chai là ít.Tầm vài tháng sau giá mới bình tĩnh lại đc ae bình tĩnh chớ manh động kẻo gian thương lại làm giá 😁
@coolnt0317 gì mà 20 ? con IP có đợt 36tr mà
ngoclu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@coolnt0317 từ từ nó xuống mà
@coolnt0317 đó là giá hàng xách tay khi mới về . giá còn cao hơn con số bạn đưa ra . và khi hàng chính hãng dc nhập về thì giá sẽ ổn định 😃
alleycat
ĐẠI BÀNG
12 năm
12 - 9 bên mỹ thì ở Việt Nam là lúc nào hả các bác
trinhtham12
ĐẠI BÀNG
12 năm
@alleycat Hình như đầu tháng 10 bạn ah, mình có đứa bạn làm đại lý đc phân phối, hàng về rồi (nó kể mình không tin lắm nhưng hy vọng TIM COOK vì mục tiêu lợi nhuận sẽ bán khắp thế giới)
kratoz
ĐẠI BÀNG
12 năm
@alleycat tầm 3-4 ngày sau là một số bác đã xách tay về đc rồi bác ah 😁 giống hồi 4s ý
@alleycat Khoảng 1 h rạng sáng ngày 13 tháng 9. Bác dậy xem tường thuật trực tiếp. Còn bán ở VN theo dạng sách tay thì khoảng 1 tuần .
@alleycat 13/9
LYSM
TÍCH CỰC
12 năm
Hau het cac tin don deu chinh xac
@LYSM Chưa bao giờ là đúng với Apple, nhìn lại 4s đi
Bao nhieu tin don ve chiec dien thoai dinh dam nay, cho them 2 ngay nua thi su that se duoc phoi bay
@mr.rangkhenh Đọc rap luôn hả bác😁
@tranminhvupt cmt cua em ma bac lai doc thanh rap ak.
Nano Sim nữa chứ. Cái này khó khăn đây.
Tiêu đề có vẻ dễ gây hiểu lầm. Phải là "Tổng hợp các tin đồn về iPhone 5" thì đúng hơn "Điều gì chính xác qua những tin đồn về iPhone5"
@pklong Chỉ là tin đồn thôi, bắt bẽ làm gì.
@cuongbk12 Mình có bắt bẻ đâu, góp ý thôi vì tựa đề như cũ làm mình hiểu lầm khi đọc ấy mà. Thấy mọi người cũng đồng ý và chủ topic cũng đã sửa lại rồi, có sao đâu bạn 😃
@pklong Chỉ giỏi bắt bẽ.
@cuongbk12 Còn bác giỏi bắt giò ;)
ngóng thôi, ko thể làm gì khác:eek:
Mình chỉ mong chờ nhất các điểm sau :
- Chip A6 + Ram 1Gb
- Màn hình 4inch
- Dung lượng pin cao hơn
- Giá ngang bằng với 4S hiện tại (cái này ở VN chắc khó)
Các bạn cứ quá quan tâm tới hình thức, cứ yêu cầu nó phải thế này phải thế kia, thiết kế đã mấy năm tuổi..v..v.. Riêng mình thì thấy thiết kế như form của 4/4S là đã quá đẹp rồi, cá nhân mình mong là ip mới sẽ vẫn có form như vậy 😃
@khoanguyen2512 Vợ đẹp nhưng sài mãi chúng chán Bác ạ ! Thế nó mới sinh ra ngoại tình là vì thế đó, Tìm của lạ cho đỡ chán.
@khoanguyen2512 Chuẩn mem, như thiết kế của Macbook Air là một chuẩn điển hình mà tất cả các hãng công nghệ đến tận bây giờ đều thèm khát được giống như vậy
@khoanguyen2512 KHông cần cấu hình cao đến vậy. vì iOS vốn dĩ chơi games và chạy ứng dụng vẫn rất mượt. Chỉ cần màn hình 4inch dung lượng pin cao hơn giá vừa phải cộng thêm thiết kế ăn đứt mọi thiết bị mobile khác là mình múc ngay 😃
@ptp49 Nhưng đa phần là ifan mà 😃 Thiết kế của Sam, HTC k có gì là nhàm cả.😁
Cứ nhìn thực tế ngoài sẽ thấy nó có cái đẹp:D
anhkhoa_91
ĐẠI BÀNG
12 năm
toi mai thuc xem, khong biet co link coi khong nua.😃
chắc chỉ chính xác là chuyện sắp có thôi....
sao lại ko có nút Home àh, sao hình rò rĩ lại có hút Home ta
một trò cho mấy bác rãnh rỗi, nhất là mấy vụ rò rỉ cái quái gì mod cũng đưa lên trang nhất. nản
@little stone Ko thích thì bạn không vào đây.chúc vui
@little stone mod cũng là fan táo mà. 😁 .thấy mod ưu ái ios hơn các hdh khác nên trang nhất lúc nào cũng kiện cáo,rò rỉ,tin đồn,phụ kiện..v.v...của apple nhìu hơn. có lẽ sẽ có tên itinhte ;).
@little stone trong cái topic đây là câu nói tâm đắc nhất,hở ra cái rò rỉ rồi đưa lênt rang nhất.ghét nhất mấy cái đoán già đoán non đó
cũng như đợt 4s đó.đoán cho dữ lắm sẽ ra IP5 nhưng ra 4S cái im lặng hết
chẳng quan tâm.khi nào ra sẽ bt nó là như thế nào,hok có rãnh mà ngồi suy đoán.ng ta làm ra mẫu hết rồi có đoán thì cũng vậy,đoán trúng thì sao còn đoán ko trúng thì sao<=rãnh
@tranbaoqui ngứa mắt vào ném gạch chứ chả thèm đọc.
vxpdt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất nóng lòng đây. Có thì chán nhưng k có lại ngứa ngáy. Hihi.
Còn ăn bám như mình
Có đồn mai sẽ ra Iphone 6
cũng chẳng xi nhê gì với mình!

Híc.. ko có xu thì chớ có lu bu.
Càng ko dám thấy người ta ĐUA
Thì bày đặt ĐÒI.
An Phuc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@jack93 Thanh vien Tinh Te khong phai ai cung co tien. Chung ta la nhung nguoi yeu cong nghe. Va cong nghe moi va san pham moi luon lam nuc long thanh vien Tinh Te.
Nghe co suong cua nghe
Nhin co suong cua nhin
Tren tay co suong cua tren tay
Quan trong la chung ta biet ... tu suong!
unlimits
TÍCH CỰC
12 năm
@jack93 Không tiền thì gọi là đua đòi
có tiền thì gọi là mua sắm
@jack93 Bác nói zậy cũng có phần không đúng tuy là không có $ nhưng em vẫn chờ xem côi nó ra sao vì đó là niềm đam mê công nghệ mà những người đam mê công nghệ đều có:p
Cứ chờ đấy lại sốt như hồi ip4 mới ra gần 30 củ
@halinhcute haha tại bác k xem chớ 4s mới ra 28tr 16gb đấy thôi
@nguyenhung113 qua thời ấy rồi, giờ các tính năng hiện đại nhất đều có trên các hãng đt và os khác, không ngu j mà bỏ ra 30 củ để rước 1 cái đt về chỉ vì mình là "người đầu tiên có nó'
@fanbb781 Rồi bác cứ thử xem không trên 20 củ thì em cứ bé 😆
4S hồi đầu ra chẳng có rì cũng đã mua 23-24 củ rồi
@nguyenhung113 Chưa thể nói trước điều j. 20 hay 30 củ đấy là việc người bán. Mua hay không mua đấy là việc người mua. 2 cái này độc lập
ohkeke
ĐẠI BÀNG
12 năm
sốt quá, nhưng cướp đâu tiền mà mua đây 😔
Đã chuẩn bị sẵn máy để lên iOS6, căn cứ theo cái nút home ảo ở mấy bản Beta thì mình đoán độ phân giải sẽ gấp 4 lần độ phân giải 4S.
Mong nữa là mỏng và nhẹ hơn, màn hình to thì buồn hẳn, 4S để túi quần mình thấy hơi vướng rồi.
Em vẫn thx thao tác trên ipad hay tab. Còn đt thì chỉ nghĩ tới Mobiado và Only Mobiado!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019