[Infographic] Tổng kiểm tra đường bộ 1 tháng: Các lỗi sẽ kiểm tra & giấy tờ cần đem khi ra đường
Rất hay và hữu ích!/10 người
Nam Air
23 ngày trướcBình luận: 134Lượt xem: 237.843
Thiếu rồi.
Trường hợp xe thế chấp phải có công chứng cavet + giấy xác nhận thế chấp hợp lệ của ngân hàng
Khong lien quan den bai viet nhung ban nao biet cach tao Inforgraphic thi huong dan minh nhe
@thinh0175 Có bài hướng dẫn lâu rồi mà bác chưa đọc à, giận tím người: https://tinhte.vn/thread/o-nha-lam-gi-tu-thiet-ke-banner-infographic-va-nhieu-thu-bang-designcap-khong-can-hoc-ma-van-dep.3107099/
căng quá thôi thì cách ly thêm tháng nũa hahahaha
Tất cả đủ chỉ thiếu có cái xe để đi 🤣
Nghỉ dịch thiếu hụt ngân sách lắm rồi g phải kt bù lại
em hay đi xe của chồng em và em cũng đang có cà vẹt xe chồng em luôn ... trường hợp bị quắc vô thì làm sao chứng minh với mây anh cảnh sát là xe có nguồn gốc rõ ràng mượn người trong nhà vậy ạ ?
@peoiumap Mượn xe có luôn giấy đăng ký thì thoải mái đi em, chỉ phạt khi nào liên quan tai nạn hay điều tra gì đó.
@peoiumap Ko sao, (cà vẹt + bảo hiểm) của người bất kỳ, riêng người sd xe phải có (Cmnd + bằng lái xe) của mình.
@ngoctu_am Em chỉ sợ luc đó bị quắc vô ... xem xong hết giấy tờ lại lái qua chuyện xe khong chính chủ ... xe này của ai ... mấy ổng làm khó dễ đàn bà phụ nữ thôi ạ
cảm ơn
Chỉ thiếu cái bảo hiểm, mấy năm rồi mà làm biếng mua quá.
Minh bạch trong sáng thì ok 😆
@Trung Hiếu Đỗ Trong sáng chỉ có trên Thiên Đường.
@ngoctu_am Bác đã bị stop xe kiểm tra chưa, em toàn bị soi đăng kiểm thôi 😆
giấy tờ đầy đủ thiếu mỗi ..... xe 😁
Đợt dịch vừa rồi chạy không đủ chỉ tiêu nên giờ ráng chạy cho đủ các Bác thông cảm, dự là sẽ bắt cho tới khi đủ chỉ tiêu hoặc hơn nên AE CB tinh thần đóng phạt đi.
Ở nhà thêm một tháng nữa. 😁
Rất hi tiết
Lâu lắm rồi Ko mua cái bh
Mất gplx mới xin cấp lại hẹn 64 ngày! Giờ đi ra bị vịn thế nào cũng ăn cái lỗi không gplx chứ không phải lỗi quên gplx, xác định bay 800k
Bác Nam không khí chỉnh lại font chữ đi. Lỗi font làm hỏng cả bức hình.
Bảo hiểm xe máy là cái thứ vớ vẩn nhất trên đời. Có ma nào va quẹt hỏng hóc mà làm được cái bảo hiểm này. Đóng tiền thì dễ chứ ăn tiền của ngoại không dễ nha. Rất nhiều yêu cầu kèm theo mà bạn không đạt sẽ chả có bảo nhiều cover đâu
làm thế cũng chả sai nhất là với mấy tay choai choai chạy cực ẩu . Anh em có nhớ tuần trước tai nạn mà 4 con bé toàn chưa tới 18 tống nhau trên 1 xe phóng bạt mạng giờ thì 3 đứa đang viết "kiểm điểm" dưới âm phủ còn đứa kia bó bột bất động chắc cũng kg còn mấy hôm nữa là nghoẻo
Lại bày trò
Thông tin hữu ích, thks
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019