[Infographic] Top smartphone được mong chờ trong năm 2018
MinhTriND
2 năm trướcBình luận: 110Lượt xem: 25.390
[Infographic] Top smartphone được mong chờ trong năm 2018
2018 được dự đoán sẽ là năm của smartphone viền mỏng, nhận diện khuôn mặt, trí tuệ nhân tạo hay AR/VR,…Còn quá sớm để có thể khẳng định đâu sẽ là xu hướng phát triển mạnh mẽ nhất trong năm nay nhưng chúng ta đã lờ mờ có được danh sách những cái tên đầu bảng hứa hẹn sẽ là “kẻ tiên phong" hoặc khởi xướng cho những xu thế này.

Chờ htc u12 😁
@Minh Hoàng Blog Hiện tôi có em n70 + sạc và se w995 full :D
@hackphonehy Lúc đó mới ra cầm N70 ai cũng nhìn, sang chảnh vãi :v
@Minh Hoàng Blog Nhưng lúc đó bỏ hơn 6tr ra tội lỗi vãi :v
@hackphonehy Chờ u12 vs nokia, ưu tiên hóng đt nào kim loại nguyên khối
Vào https://www.tinhte.vn/ lỗi nè, sao ko redirect về none www mod ơi?
Chờ P20, mình muốn xem là cái '' FaceID '' của Huawei có như lời mà Huawei nói không? Cũng 1 phần là vì mình khá thích máy của Huawei
@AddyTruong218 Huawei mặc dù là hàng TQ nhưng cảm giác nói được làm được, không chém gió. Cầm máy hw làm mình nhớ về hTc thời hoàng kim. Rất nhớ 😔
@xmen533 Nó là thương hiệu quốc tế rồi, có như thằng oppo thuần tàu đâu, hàng tàu định giá quốc tế vkl
@dunggrap Oppo lừa dân việt thôi . đt nó xai 1 time tã như giẻ rách
@khoi087 Đúng rồi dc cái pr là giỏi, cảm giác dt trung quốc có ơ quây với mì xào là làm nghiêm túc thôi.
Up nà!
chưa dùng sony bh nhưng hôm trước trải nghiệm xz premium phê vãi chưởng, hóng xz2 premium
Chờ Note 9 đổi gió xem thế nào, các em khác có chăng mong nokia trở lại
Vẫn là ip😃
Cái nào cũng đẹp. Sẽ mua cái nào có vân tay dưới màn hình đầu tiên.
chỉ nhận xét về ngoại hình thì thấy em Sony mặt trước đẹp nhất, Huawei mặt sau đẹp nhât.
còn xấu nhất chắc là em iphone X, tới giờ vẫn chưa hiểu tại sao phải khoét tai thỏ, thêm được chút xíu màn hình 2 bên thôi đâu cần làm xấu em nó đi như vậy
@bamborock Tai thỏ để nhận diện thương hiệu bạn ơi :p
@bamborock mới cầm cái tai thỏ trên tay cách đây 5p ==> t chưa từng thấy cái nào đỉnh như nó...
Nhìn đang thèm mà kéo xuống thấy tai thỏ lại bị tụt hứng. Chờ XZ2.
@thanh.vohong Tụt hứng cơ mà vẫn sẽ tồn tại trong vài năm nữa như từ thời ip6 đến ip8 :3
@thanh.vohong Tập làm quen đi vì còn phải nhìn nó tới 4 năm lận
chờ xem Note 9 và Sony
Mình kết 3 máy sò ný với nó kìa với htc u12.thấy sàm súng hơi ngán.
Mong chờ Sony nhất , Chờ xem Sony sẽ thay đổi như thế nào
@ZzCapuchino Cũng đang chờ Sony xem thế nào (y)
Mong là năm 2018 LG trở lại Việt Nam, đem theo 1 đống model từ trung đến cao cấp, Sony thì chuyển sang dùng chip Snap cho dòng trung cấp + pin nâng lên + viền mỏng, Nokia thì next vì không còn là Nokia Phần Lan như trước, Huawei máy thì đẹp và nhiều người khen nhưng chưa dùng nên chưa biết thế nào nên Next luôn. Samsung thì không xài. HTC máy build thì ngon thật, nhưng dòng trung cấp vẫn xài chip MediaTek (không chê chip MediaTek nhưng không thiện cảm), chuyển qua dùng Snap và giá thì hợp lý chút.
@meodichoi Tranh luận thì không ai nói, nhưng cái kiểu nói người khác "im mồm" là xúc phạm người khác rồi, đừng làm fan cuồng, tôi cũng từng là fan Nokia nhưng không cuồng, hàng nào tốt thì xài, chả phải ném đá ai, tranh luận cũng nên có học và lịch sự 1 tí thì người khác mới nể, đừng để người khác phải dùng đến chức năng "Thành viên bỏ qua".
@Eahleo lẽ ra bác ko nên đưa nguồn reddit. nguồn đó rất ko đáng tin, chưa nhân vật CEO lớn trên thế giới dám khẳng định đằng sau HMD là Foxconn cả (mà Foxconn cũng ko là công ty ko thể tin tưởng, họ là người Đài Loan, ko phải người Đại Lục, hoàn toàn ko bị chi phối bởi nhà nước như Lenovo hay Xiaomi ... ) họ dám đảm bảo về sự quay lại của mình. ko giống như Sharp là công ty con, HMD hoàn toàn là một công ty độc lập, họ cần sự chỉn chu và chất lượng sản phẩm nếu như muốn đưa Nokia trở lại. còn tiền của ai, đó hoàn toàn thuần túy là vấn đề kinh doanh, ko hề có sự gian dối với khách hàng hay bất cứ khó khăn tài chính nào, vì nếu có họ sẽ ko bao giờ còn đường sống (ai ở trong hoàn cảnh như Blackberry hay những " celebrity " một thời như Palm, Ericsson hay Siemens sẽ hiểu). nói chung bác nên tìm hiểu nhiều nguồn, tự xác minh với đầy đủ bằng chứng cho một vấn đề khi nghiên cứu, vì những forum như Reddit ko thể là nguồn thông tin chính xác. dù sao hôm nay cũng là ngày vui của bóng đá VN, ko nên vì những chuyện nhỏ nhặt ntn phá hỏng một ngày
@Eahleo Dùng cao cấp cho sướng chứ htc tầm trung thì vẫn dùng bền hơn samsung
@Eahleo Dùng cao cấp cho sướng chứ htc tầm trung thì vẫn dùng bền hơn samsung
hong x plus - note9- surphone.
ps- s9 mà đã có khuôn mặt 3d uh? hình như apple đi trước 3 hay 5 năm mà?😁
Nokia 9 tuổi gì mà cho lên đầu inforgraphic :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
@nghia3d Để cho bọn ở dưới định nghĩa lại :p
@nghia3d Chẳng hiểu nổi mod luôn. Chắc viết bài ko suy nghĩ. Cho con Nokia 9 còn ói . chứ đừng nói chờ. Xấu đau đớn. Hãy trả nokia cách đây 10 năm trước cho tôi
@nghia3d bài viết có đầu có đuôi. Đầu và cuối như nhau khỏi phải ganh tị
@see022 Tới nay đã có ai biết nokia 9 thế đéo nào đâu mà ói, toàn mấy tin đồn nhảm. Chắc gì hàng cao cấp nhất nó lấy tên nokia 9.
chờ e nokia 9 và htc u12
Mình mong nhất Bphone 3
hóng hết trừ nokia 9 và huawei 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019