iOS 4 GM đã bị jailbreak trên iPhone 3GS

Didu
8/6/2010 22:16Phản hồi: 31

Không lâu sau khi iOS 4 GM xuất hiện, msft.guy cho biết đã có thể jailbreak thành công iOS 4 GM (Gold Master), thậm chí công cụ jailbreak và hướng dẫn cũng đã xuất hiện. Công cụ được sử dụng để jailbreak iPhone 3GS chạy iOS 4 đó là Pwnage Tool, tuy nhiên, cách thực hiện sẽ có phần rắc rối và đòi hỏi một chút kỹ năng. Đó là với bản iOS 4 GM hiện tại, còn trong tương lai gần, iPhone Dev Team đã chính thức thông báo họ sẽ phát hành công cụ mở khóa (unlock) và jailbreak cho iOS 4 chính thức ngay trong tháng này. Như vậy, nếu thông tin trên là đúng thì chỉ ngay trong tháng 6 này thôi, người dùng sẽ có công cụ unlock và jailbreak cho iOS 4 (phát hành ngày 21/6) từ iPhone Dev Team. Còn bây giờ, nếu muốn bạn có thể jailbreak iPhone 3GS chạy iOS 4 GM với hướng dẫn tại đây.

Nguồn: Redmondpie
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đúng là hacker !
JB để em còn được sài chùa mấy cái app trong cydia + store chứ 😁
Kevinvo67
TÍCH CỰC
14 năm
Hy vong se som co TOOL hoan chinh hon de a e do VAT VA
tommykim007
ĐẠI BÀNG
14 năm
pó tay. hacker có khác
minhquoc85
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tin vui tin vui, sắp có cái để nghịch trong lúc chờ iPhone 4 ra đời ^_^
Chuẩn bị cho em Itouch lên bàn mổ thôi......
Aeris
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác nào có OS4 GM thì vào chiến luôn coi!
hâm mộ công nghệ hacker ghê.................nói chung có ổ khóa thì phải có chìa khóa ^__^
hiện giờ có một cái soft jailbreak giả mạo and có thể gây nguy hiểm cho máy của các bác nên lưu ý thật cẩn thận khi chọn tool và chỉ nên xài khi những người có kinh nghiệm test trước.
Mình nghĩ nó nên kèm theo hacktivate dành cho máy Lock luôn thì tuyệt vời
oh hâm mộ hacker wa..thế này thì iphone 4 về ko phải chờ như những đợt 3G với 3GS nữa..chờ 4G ra rồi rước e nó về thôi
ủa vậy là up lên 4.0 đc chưa vậy....máy mình là 3gs 32gb bản Lock của AT&T
bản lock của bác thì cứ chờ máy worl thì mới up lên thôi bác ah..21.6 mới có bản IOS 4.0 chính thức...mong đến ngày này wa..dùng beta chán lắm rồi
ko jaibreak lấy tiền đâu mà mua app! :p
trong thang sáu này có nhiều tin vui quá.tháng sáu muôn năm.hacker muôn năm..
em 3G có cài được ko các bác ơi ?:p
3G cài được IOS4 nhưng không có multitask thôi 😁 tầm này chưa mong ngóng OS4 lắm, đang chờ 3.1.3 unlock hehe.... còn OS4 unlock được nhưng 3.1.3 không được thì phi thẳng lên luôn :D thấy dev-team khẳng định BB 5.12 unlock được roài nhưng không thấy tung ra, sốt ruột quá
không gì là không thể
jb 3.1.3 khi nao moi co nhi.Con 3gs cua em nam im lau qua roi.mua ve choi Tet ma ngum,toi Tet sau ko biet co chua nua.
iPod Touch gen3 32GB có dùng dc iOS4 không các bác.
Hhehe hông chừ mấy ông Apple cố tình như thế, ai cũng biết Windows phổ biến là nhờ xài lậu được. Bạn em ở Microsoft nói mấy ông xài lậu tui tụi biết hết nhưng để chừng nào mấy ông làm ra tiền thì mới tới đòi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019