iOS 5.0.1 Beta đã có thể tải về: khắc phụ được lỗi hao pin

cuhiep
4/11/2011 15:36Phản hồi: 175
iOS 5.0.1 Beta đã có thể tải về: khắc phụ được lỗi hao pin
Bây giờ là 22 giờ 22 phút và máy mình còn 10%, mình bắt đầu rút dây sync ra khỏi máy khoảng 8 giờ sáng nay. So với hôm qua thì đến 5 giờ chiều mình đã hết sạch pin. Mình cập nhật [TAG]iOS[/TAG] 5.0.1 phiên bản Beta cho lập trình viên và ít nhất là thấy được lỗi hao pin trên [TAG]iPhone 4S[/TAG] sẽ được khắc phục khi phiên bản cập nhật tiếp theo mà Apple tung ra. Thói quen sử dụng của mỗi người sẽ có mức tiêu thụ pin khác nhau. Với thói quen và công việc của mình thì điện thoại nào vượt qua được ngưỡng 6 giờ chiều đều đáng khen.

Hiện những máy đã được add [TAG]UDID[/TAG] mới có thể cài được phiên bản [TAG]iOS[/TAG] mà mình đang dùng. Thực chất là anh em cài được, nhưng máy sẽ không kích hoạt được để sử dụng.

175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay quá....! có bản cập nhật r
KOP_2909
TÍCH CỰC
12 năm
Tối down thử về up luôn
vụ này nghe trên mạng bàn tán dữ lắm nè hi vọng sớm khắc phục dc chứ dt xài pin ngày nào cug sạc chịu sao nổi
phản ứng của apple quá tốt và chuyên nghiệp...điều người dùng cần hỗ trợ khi gặp vấn đề.
sangvahoang
ĐẠI BÀNG
12 năm
có tín hiệu đáng mừng rùi
Sao bác Hiệp lúc rày viết tiếng việt hay thiếu chữ thế:" iOS 5.0.1 Beta đã có thể tải về: khắc phụ được lỗi hao pin "
kelvinlong
ĐẠI BÀNG
12 năm
type nhanh thì phải có lỗi thôi. Soi chi kĩ thế
dotapro
TÍCH CỰC
12 năm
hôm trc bài tường thuật 3/11 còn nhiều lỗi hơn 😆
_ xXx _
TÍCH CỰC
12 năm
Chú ý chơi kiểu post statuses cho nó giống facebok ý mà :p
Sao bác viết tiếng Việt mà chữ v viết thường thế 😆
conanmk
TÍCH CỰC
12 năm
apple nhanh chân quá
Phương châm của Apple: Never Stop =D
đã khắc phục được rồi
có thêm tính năng gì mới ko các bạn?
Khắc phục lỗi hao pin và tính năng bảo mật.
zeke
TÍCH CỰC
12 năm
có thêm tính năng là ít hao pin bác ợ =))
thêm MT cho ipad 1 để ko thua ipad 2 ^^
badday0401
ĐẠI BÀNG
12 năm
cấu hình phần cứng thì ngày càng khủng mà công nghệ sản xuất pin chẳng mấy đột phá,cứ 1 cảm ứng túi quần 1 trắng đen túi áo thật là nản quá đi.
"Khắc phụ được lỗi hao pin"
Bác Hiệp sửa lại đi
Bác hiệp này ko bài nào ko có lỗi chính tả. Bác hay viết bài topic, có lẽ nên chỉn chu trong bài viết chút. Nếu là bài reply thì ko nói nhưng đây là bài mở đầu topic thì đừng nên để lỗi như thế. Mà bài nào mình cũng thây lỗi chính tả được các bác chỉ ra. Có lẽ nên viết đúng chính tả chút.
provtc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bố soi gì kỹ thế người ta là admin bao nhiêu việc phải làm, thanh niên gì như đàn bàn
Giờ chỉ thiếu mỗi cái iphone 4s để mình cài bản cập nhật thôi. 😃
Cập nhật thôi các bạn trẻ
Mình dùng 4 4s thấy pin đều ngon mà, 4s cập nhập bản này thì pin tốt, còn nói 4s hao pin thì ko đồng ý, con s2 pin zin theo máy mình dùng tác vụ đủ yêu cầu mình thì chưa tớt 6h chiều hết pin rồi. Phải cáp vào quả 2000ma.
Apple lúc nào cũng vậy, lúc nào cũng có lỗi gì đó. Rồi tung ra bản Fix, hình như đây là 1 chiêu để PR thì phải. Sp nào cũng có lỗi để chê 😆
rickiwon
ĐẠI BÀNG
12 năm
không có gì là hoàn hảo cả bạn à! mọi thứ đều là hoàn hảo thì đâu còn cái gì nữa để mà suy nghĩ mới? Bạn có chắc chắn rằng bạn không bao giờ có lỗi không?
ba'c Hiep dung den qua' 6h chieu thi dt dc go.i la pin to't. Vay ip tru. dc de'n 5h thi dau pha?i i't😃
vậy là ngon quá rồi.Chờ bản final và JB hoàn chỉnh nữa thôi
Hehe, đúng là cái đang cần
:< mog là pin ngon

Sent from my iPhone using Tinh tết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019