IOS 7 trên IP4s

hainai
19/9/2013 1:21Phản hồi: 12
- Mình dùng IP4s world, sau khi up lên ios7 từ đêm qua đến giờ thì thấy hài lòng, không giật và không lag như beta6.
- Một số bạn nói rằng dùng hơi nóng máy nhưng mình vẫn thấy bình thường, ko nóng ấm gì cả, wifi suốt 30' đọc báo, tinhte nhé!

Nói chung là rất hài lòng!!!!
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy 4s mình cũng hơi nóng nóng, lúc chưa lên sài wifi ko nóng, mà giờ wifi cũng hơi nóng rồi, để trưa là lại phát rs nữa xem sao
Vây hả -hóng tiếp xem tình hình thế nào 😃
có bác nào có torrent ios7 cho 4s thì cho e xin với ạh, thanks in advance 😁
dinhquyhf
TÍCH CỰC
11 năm
Mình lên rồi, nhưng lại xuống rồi, khuyên anh em nếu có bất kì lăn tăn nào khi dùng iOS7 thì hãy xuống ngay trước khi Apple khóa sign iOS6.
hainai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dinhquyhf Tranh thủ test trong ngày hôm nay cho đã, thường thì sau 24h mới bị khoá sign.
hainai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dùng IDM down link trực tiếp trên apple server nhanh mà bạn, 6-700kbps.
Minh vua len, de test pin phat xem the nao
quang253
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bản final mà nóng máy hao pin quá, ko bằng beta 4, 6 và gm. Ko thích ios 6 nữa rồi. Nhưng dùng bản mới mà bị thế này thì ức chế thật.
các bác cho e hỏi máy em 6.1.2 jb rồi thì cứ cắm vào itunes rồi chọn update hay phải làm thế nào ạ?
hainai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@quadensatgai Bác download ở đây:
http://appldnld.apple.com/iOS7/091-9486.20130918.V5WIX/iPhone4,1_7.0_11A465_Restore.ipsw

Sau đó shift + restore trên itunes (bản 11 nhe)
@hainai thaks bác, e down fw trên itunes rồi, giờ chờ xem ý kiến các bác có nên up lên không thôi. hehe
tiện thể cho em hỏi bạn em có con 4s T-mobile up lên có bị đắp chiếu kg ạ? dùng sim ghép loại gì cũng chẳng biết nữa 😁
Bác nào review chi tiết đi 😆 em đang dùng 6.1.1 nên chưa muốn lên lắm .
Cũng thích, thích, nếu nó mượt thì ko sao, lên lag giật nóng máy thì về 6.1.3 lại mất JB

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019