Tham dự Tech Lounge
#ios: mình đang xài iPhone X nhưng thú thiệt cá nhân mình vẫn khoái Touch ID hơn! Đành răng Face ID tiện ở điểm chỉ cần hươi máy lên là có thể unlock nhưng vẫn phải mất thêm thao tác gạt máy từ dưới lên! Xài Touch ID mình thấy dễ dàng & chủ động hơn, lúc nào cần mở máy thì đặt tay vô phím Home, thao tác này khá tiện với thiết kế vị trị đặt để từ trước tới giờ của phím Home, nếu tay dinh nước hoặc mồ hôi chỉ đơn thuần lau vô quần là có thể dễ dàng mở! Giá như Apple thiết kế vân tay dưới màn hình như hãng nào đó thì tiện & đáp ứng được nhu cầu của người dùng với cả 2 loại hình mở khóa nói trên 😐
9
51
Faceid nhé tiện vl
0
Thích touth nhưng khoái máy đời cao 😂
1
Cái nào cũng ngon khác nhau hết á, 2 cái mà kết hợp thì lại càng ngon(touch anywhere trên màn hình).
0
huuthangpham
ĐẠI BÀNG
chưa được trải nghiệm face id nên lót dép hóng
0
Cả 2 tích hợp vào 1 model. Quy luật bù trừ.
0
Face ID, chắc chắn rồi
0
BìnhMinh#
CAO CẤP
Face ID
0
andaicadt
CAO CẤP
Face id hợp với người đi oto ko đeo khẩu trang, những người gọi là thong thả thôi. Còn người đi xe máy đeo khẩu trang, hay thao tác nhiều và nhanh thì touch id nhanh tiện hơn

Mùa dịch này thấy mấy ng sài face id bấm mật khẩu suốt
0
Carnage
TÍCH CỰC
Thik face hơn
0
vuvantinh
TÍCH CỰC
Bác thớt lị theo trường phái cổ diển rồi. F.id chưa hãng nào làm ngon như Apple và ng ta đang thèm thuồng thì bác lại muốn trở về thời tiền sử. Touch id nó gọi là giành cho những người lười cải tiến á. Bác dùng đồ apple mà lười cải tiến qua nha. Bác vừa thích máy mạnh pin trâu lại đòi tích hợp 2 thứ đó vào môt máy thì lấy đâu ra diện tích để ép cục pin to vào cái khung máy bé nhỏ ấy đc. Thôi! Bác bớt mơ mộng đi.
0
Phuongthanh96
ĐẠI BÀNG
Thích touchid hơn. Mẹ bà. Mở khóa face id xsm xong cái . Vuốt lên cái nữa ms vào đc màn hình.
1
Kendu86
TÍCH CỰC
Mình tay hay bị ẩm bởi mồ hôi nên hích face id hơn là touch id
0
Thế.Ngọc
TÍCH CỰC
dùng touch id mãi rồi cũng muốn xem face id nó có khác hơn ra sao
0
chimse11112222
ĐẠI BÀNG
Face ID thích hơn
0
cũng muốn thử xem nó có khát bọt ko a
0
Cks1409
ĐẠI BÀNG
công việc mình cũng hay ra ngoài nên dơ tý là ko nhận ID 😔
0
HUNG VN
CAO CẤP
Vote Face ID. Thời điểm này hơi bất tiện chút vì cái khẩu trang.
0
phongphong.
ĐẠI BÀNG
mùa dịch này mới thấy faceid bất tiện . haiz
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019