[iOS13] Mời anh em đánh giá trải nghiệm ios13 beta

rocksu
10/6/2019 1:28Phản hồi: 17
Sau Apple đã giới thiệu iOS13 qua sự kiện WWDC 2019, bản iOS13 Beta đã được phát hành với nhiều tính năng hấp dẫn được nhiều người mong đợi. Mời anh em chia sẻ cũng như đánh giá trải nghiệm của mình đối với bản ios13 beta này nhé
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đây là bản beta mình thích nhất luôn 😁 thích cái vụ bảo mật app dã man, hihihi, dark mode thì dĩ nhiên rồi, bản chất nó sẽ tiết kiệm pin di phần nào
@Heo Sữaa Mấy hôm than lỗi không đếm xuể, nay thì thích nhất, thế hóa ra là thích lỗi hả bác ?
Còn bảo mật app là gì nhỉ ? Chia sẽ thêm tăng tương tác nè bác.
Bản beta ổn định và nhiều tính năng mới nhất. Bàn phím đã vô địch thiên hạ nay còn tốt hơn 4,2 lần.
Mấy min mod vào khen kinh thật, công nhận là tính năng mới nhiều nhưng lỗi thì vô biên.
rocksu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@andaicadt Cám ơn @andaicadt đã chia sẻ, bạn có thể chia sẻ nhiều hơn về lỗi gì trên bản ios13 beta này được không?
@rocksu bạn có lướt xuống để xem cái topic khác trong mục ios này, đầy rẫy hàng chục bài báo lỗi ios 13, cả những bài của các min mod trên nhưng ko hiểu sao nay mấy min mod này lại khen dối lòng thế không biết.
ku.linh
ĐẠI BÀNG
5 năm
AW s3 lên os6 thêm dc 2 mặt mới chứ không nhiều như s4 thì phải 😔
@dzlinh812 mình cũng thấy vậy :(
gfsdhhhhh
ĐẠI BÀNG
5 năm
mượt hơn, pin thì chưa rõ lắm. Mỗi tội không cài được app mod từ ứng dụng thứ 3
Thuongquang
ĐẠI BÀNG
5 năm
@gfsdhhhhh Ko cài dc youtube++ hay mấy app++ khác dc hả bác
ngon hẳn, mỗi tội thỉnh thoảng hay crash app rồi nhiều app không vào đc
quá nhiều cái hay nhưng beta nên hên xui
hình như có bản update beta1 r hả cac bác
man_in_8300
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình dùng Xr, hôm vừa rồi lên thử Ios 13 thì bị lỗi Face ID ko dùng được. Mở máy ảnh thì bị delay vài giây, hơi lag. Thực sự dùng chưa mượt nên mình đã về 12 sau 1 hôm dùng thử. Tốt nhất nên đợi bản chính thức, khả năng cải thiện tốt hơn.
M lên cho 13 beta cho con 6 rồi jailbreak và cài tweak vào công nhận ngon và không lỗi gì hết. Ios muôn năm!!!! Os 13 muôn năm.......!!!!!!!
ku.linh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vanminh830623 ủa có jaibreak 13 rồi á bác, cho em xin link với
vitkon
CAO CẤP
5 năm
Mới lên iOS13, nhưng mà có lỗi: cứ lâu lâu lại bị mất toàn bộ cảm ứng trong app, nhưng về Home vẫn được. Ứng dụng vẫn chạy, nhưng khi vào app thì không có cảm ứng. XS Max 64GB 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019