ipad 2 3g 32gb giá 6 triệu có nên mua....?

29/2/2012 8:50Phản hồi: 21
mình thấy nguời ta rao bán ipad 2 có 6tr mình chưa sử dụng ipad bao giờ lên chẳng biết gì
thấy rẻ lên mình đinh mua nhưng chưa biết gì về nó các bác giúp em với
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

năm sau còn chưa có giá này,giờ chưa có đâu,ipad 1 wifi 32GB 2nd giá còn 7tr,nói gì ipad2 3g 32g mà 6tr?
sao thấy họ rao bán mà gọi diên hỏi họ còn bảo giam chút kìa
Bác chưa xài Ipad thì nên tham khảo giá trước, Ipad 2 3G 32Gb mà giá này chắc Ipad 1 người ta cho không bác ah, luôn luôn nhớ tiền nào của nấy nhé, không ai dại gì đem hàng tốt bán giá rẻ đâu.
thì em nói bác vậy,còn tin hay không thì tùy bác.
phuongthy
TÍCH CỰC
12 năm
Không thể nào có giá này, chắc là có vấn đề gì đây....
Nếu nó bán rẻ vậy sao ko đem ra mấy cái shop nó thâu? Nếu máy thật sự tốt thì ko có thằng nào ngu mà ko thâu cả. Đem lên mạng đăng bán chi cho mệt. Suy nghĩ chút đi bạn!
lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
Đem ra cầm đồ bán còn đc 10tr đó. Rao bán rồi nghe điện thoại chi cho mất công. Cứ tưởng như thế giới này toàn khùng và điên😔
ko thể có giá đó được b ah.....................
id@wn...
TÍCH CỰC
12 năm
Hang Tung Cua do ban oi. 2nam nua chac se co gia do. Chu gio thi 100% hang lua dao.
ipad 2 3g 32gb mà không gấp đôi 6 triệu thì thằng bán không đâm đầu vào ô tô mà chết đi cho lẹ
Phải mấy người rao bán là ở miền trung không? Nói là đặt cọc 50% phải ko?
lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
Chưa chắc là miền trung. Miền nào cũng có. Nhất quyết ko chơi với bọn này. Chuyển tiền trước ko qua dịch vụ bảo đảm thì ăn cám.
ở đâu ra mà thơm thế bác, ... nên nhớ của rẻ là của ôi nhé 😆 Nếu ở đà nẵng mình sẵn hàng đi xem hàng giúp bác trên tinh thần 4rum
along™
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sặc mùi lừa đảo bạn ạ 😁
Bạn gọi điện đến lại có bải: Người quen tặng ko có nhu cầu, với lại có người nhà làm chỗ này chỗ kia móc ra được, hàng trốn thuế,....
Sau đó sẽ yêu cầu bạn chuyển tiền và ..... bùng :D
lehieuhoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chiêu bán hàng này tưởng cổ điển mà vẫn nhiều khách khứa quan tâm nhỉ...🆒
cận thận kg bị quả lừa bác nha.
bisun9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn lại tham khỏa mấy trang vớ vẩn rồi! cẩn thận bị úp đó hoặc có thể bị lừa rồi bùng! khuyên bạn không nên quá ham rẻ, cái gì cũng có giá của nó! nhưng nếu có mà đi mua nên đi cùng vài người nữa....................
mua làm gì, hàng bị lỗi hết, bọn nó luộc đồ hết rồi, lấy linh kiện của thằng trung quốc rồi đắp qua, ráng tích góp lúa, chờ IPAD3 ra (1h sáng 8/3) chắc chắn mấy e IPAD2 cũng sẽ xuống giá lúc đó hãy làm 1 e nhé
Có mà giọng Sai gòn bảo chuyển tiền rồi chuyển máy ra đúng ko lừa đảo 100% bạn ạ giá đó ipad 1 còn chưa mua đc
Bên tinhte có một bác bán máy móp và hỏng 3G yếu wifi đó bác. Có giá 6tr đó thui.
enix88
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ipad 2 3G 32GB bây giờ tầm 14t nếu là máy mới , còn 2nd thì tệ lắm cũng phải 12tr trở lên , không bao giờ có giá đó , cam đoan 100% là scam bác chắc rồi , cẩn thận nhé , hẹn nó ra chỗ nào giao dịch rồi nhờ người phụ bắt nó lên đồn luôn nhé , ngày xưa mình bị một thằng chó nó lừa mất 4tr

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019