Iphone 11 kén sạc ngoài?

quancayda
2/1/2020 8:38Phản hồi: 17
Iphone 11 kén sạc ngoài?
Bác thử tham khảo em RAVPower mã là RP-CB021 hôm bữa em có mua trên tiki về sạc XSMax, X không sao cả đâu ạ.
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác thử tham khảo em RAVPower mã là RP-CB021 hôm bữa em có mua trên tiki về sạc XSMax, X không sao cả đâu ạ.
@Lexuancuong95 mà thấy báo chí nói con từ dòng IP11 lên là sợ ko tương thích lắm bác, chứ từ X và XSMax ko sao cả. Dù sao cũng cảm ơn bác, để tìm hiểu thử.
3 đầu thì Anker, mophie cho máu bạn ơi!
Chi phí tầm quanh 500k cho mophie và 3/400k cho anker... nhu cầu cao vote mua mophie vì bạn dùng 3 đầu là tiết kiệm tiền mua cáp rồi, lại tiện nữa!
Cũng đang có 1 sợi 3 đầu nhưng ko sạc được cho Iphone 11 giống bác.
@xtuan86 chán thật 😔
sạc lung tung với cáp có ngày trả giá, nó sinh ra MFI để làm gi, mua cái đt mấy chục triệu tiếc tiền mua sạc cáp chính hãng bó tay
@kevin2210 Nghe cái giọng của bạn sặc mùi đạo đức rẻ tiền .
41203497
ĐẠI BÀNG
4 năm
@minhthuvc người ta nói đúng rồi mà . bạn chơi loại rẻ thì chỉ cần thêm chút đỉnh là mua cáp rẻ của xiáomi chả hạn là ngon lành rồi , vài ba cái thứ pisen dùng làm gì .
@kevin2210 bác không cần lo cho người ta, người ta có tiền hư thì người ta mua cái mới, mà nhìn người hỏi tus tick xanh ở đây rồi thì bác không nên khuyên người ta cable nào tốt, cable nào có MFI đâu 😆
@minhthuvc rẻ tiền còn hơn là vô đạo đức đúng ko, dùng cr nguy cơ virus o được update thường xuyên, khi virrus mất dữ liệu thì cái giá phải trả nó ko chỉ vài triệu tiền bản quyền đâu, đó là tiêu dùng có đầu óc ko phải đạo đức rẻ tiền,
anker sạc bình thường
@vietnguyen0811 có sạc 3 đầu riêng ko bạn?
khả năng là ko có rồi, mình toàn thấy loại 1 sợi mà 3 đầu chung mới có MFI thôi
Đúng vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019