iPhone 11 Pro & Galaxy Note 10+ : So sánh chế độ chụp ảnh Portrait (chân dung)
tuanlionsg
5 tháng trướcBình luận: 656Lượt xem: 76.578
656 Bình luận
Mình thấy phần tách chi tiết ra khỏi hậu cảnh Note 10 làm tốt hơn mà nhỉ, như tấm tóc, ở IP11 bị lem nhem còn Note 10 thì rõ mà 😁
đẹp hay xấu thì tùy mỗi người thôi, thích cái nào thì xài cái đó đi, đem so sánh chi cho ifan với samfan cãi nhau chí chóe
sáng này mới up phần mềm cho con S10e, cái camera nó thêm nhiều tính năng hay quá, chụp đẹp hẳn kkk
Sao ip chụp mặt nhìn bóng kinh,vàng khè
Mình thắc mắc là tsao app cam selfie chính của apple khi chụp xong có cảm giác làm cho các cạnh gương mặt bị méo đi 1 tí so với 1 app khác cũng trên chính iphone đó?
Mỗi cái có ưu nhược khác nhau nhỉ?
Iphone dù có cố gắng thì phần camera nên nhường cho các hãng khác đi, camera Iphone lởm nhất trong cùng phân khúc.
@abckeyboard IP ưu chỗ nào, chụp đêm thật sự giống chụp ban đêm à 😆
Note10+ tuyên bố iPhone 11 Pro tuổi l...
Note đẹp hơn thấy rõ, mà ip11 pro là con ở giữa hay sao nhỉ. Đem con 11 pro max ra so xem có j hơn ko nào
IP thua hẳn rồi anh Tuấn ơi! 😆 DR kém, WB cũng kém hơn nhiều so với Note10 😁
So sánh cho vui thôi chứ fan loại nào thì ưa loại đó thôi hà. Như mình fan SS nên ko bao giờ bỏ tiền mua IP nhưng ai "Tặng" thì vẫn "xài" nha =))
Tinh tế chắc đợt này ăn tiền quang cáo của sámung 😆 rồi chắc dán thêm 1 lớp kính hay cường lực vào cam của Ai Phân, ảnh nào cũng thấy hơi mờ mờ 😃)
@mai_anh_bảo Ko phải ai cũng dơ như "Ai kia" đâu bạn, up hình so cam đúng bá dơ. Còn ông ad này có quay video đàng hoàng, khách quan. Cmt sẽ bị xóa và sẽ bị cảnh cáo cho bạn xem =))
@mai_anh_bảo Này ăn tiền này =)) =)) h thử lấy mấy tấm hình trong topic này đưa thử cho bạn gái bạn chọn mà k nói máy nào xem =))

http://m.genk.vn/ket-qua-binh-chon-do-camera-iphone-11-pro-va-galaxy-note10-hon-24500-binh-chon-danh-cho-anh-ben-phai-20190926201746358.chn

Kết quả bình chọn đọ camera iPhone 11 Pro và Galaxy Note10+: hơn 24.500 bình chọn dành cho ảnh bên phải

iPhone 11 Pro hay Galaxy Note10+ nhận được lượt bình chọn nhiều hơn từ phía độc giả? Cùng xem kết quả nhé!
genk.vn
Đúng như thằng ku, chấp làm mịa gì.
Ngày xưa ifan luôn miệt thị là samsung chụp ảnh như bị vàng da 😁
Giờ chắc nhột lắm :D
À có thể tự động viên theo cách khác, gọi là "chân thực" =))))))))
Note 10 chụp đẹp
Ai mua IP thì cứ mua, chứ mình dell ng.u mà mua thằng này. Xấu và độc tài vl
Này là người bình thường....gặp mẫu nào đang đau gan đưa iphone chụp chắc ra vàng cỡ Minion luôn chứ ko đùa...thời ip4 5 cam đang best trong giới smartphone,ko lồi,chụp đỉnh vl...tự nhiên sau này tuột lại dữ v ko biết...gì chứ bỏ 30 củ hơn mà chụp thua mấy con rẻ hơn thì cũng khó chịu chứ!

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019