iPhone 13 Pro vs Pixel 6 Pro: Kết quả game đoán ảnh chân dung của máy nào
Bài hay!/6 người
Nhà Của Cáo
5 thángBình luận: 110
mình dự đoán đúng cơ mà nhiều bạn vẫn nhảy vào chửi mình kêu không phải😆)))))))
@chebistorm đúng vậy, toàn tuyên bố đang dùng cả 2. Mình cũng có dùng qua cả 2 đây mà mấy bạn phán làm hoang mang thiệt sự
MissY
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Iphone nợ ae một lời xin lỗi !
1 bài viết theo mình là kém chất lượng đến từ bạn mod này.
@HaiChin Do iPhone thua đúng ko
@hqm_thunderlion Mình ko có dùng iPhone, cũng ko dùng Pixel, Ok?
Gưu em gưu này , =))) còn Gưu Chủ Tịch em xin nhường anh em =)))
baodng
TÍCH CỰC
5 tháng
Có thể up vài tấm macro để xem thử được ko mod? thanks.
Ip từ ip 11pm là chụp chân dùng vàng kinh
Thế mà nhiều bác ca ngợi cam ip chân thực lắm.... Làm em bị hiểu nhằm.
Khanh TT
ĐẠI BÀNG
5 tháng
thôi.... chẳng thèm Android...trông thì hay nhưng Camera cho App thứ 3 tệ quá
Mình thấy do thiên về độ chân thực nên da bị xấu đi nhưng lỗi do mẫu xấu thật chứ có phải do camera đâu? Giờ thay vì chụp ảnh đẹp và chân thật thì chúng ta lại đi so xem máy nào có chế độ làm đẹp tốt hơn ah?
@AZwarrior kaka, cần cải tạo mẫu lại trc ok rồi khi đó chụp lại bác ơi
Cười vô mặt
Mình đã đoán đúng. Trung thực hơn bị chê xấu, hiiii
aloso88
TÍCH CỰC
5 tháng
Nhìn khá ảo
Mấy ông hôm trước nói hình bên phải là iphone vào nhục hộ tôi 1 phát. Sao chủ thớt ko trả lời đáp án ở bài cũ luôn cho mấy ông tẽn tò chơi 😆)))). Mà tính ra chủ thớt có vẻ thích hình bên trái hơn, lạ ha. Mình thì thấy hình bên phải chân thật và đẹp hơn hẳn. Ko biết các bác thế nào. P/s: bỏ ra tiền nh để mua iphone giờ lại bị chê vàng da thì hơi cay nhờ🌶️🌶️🌶️🌶️🌶️🌶️
@phanhoaiphuong Bỏ tiền ra mua mà chụp bị vàng cũng cay thật... nhưng ko cay bằng 1 nùi lỗi của pixel ,lỗi chí mạng hết pin chết vân tay ko biết fix chưa..
@Jen Minh Tri Đang nói chụp ảnh chế độ chân dung bác ơi. Còn núi lỗi gì đấy mình ko quan tâm do mình chẳng xài iphone cũng như pixel. Mình chỉ nhận xét trên hình thôi. Ai chụp xấu thì mình nói xấu
Kakakkakakak
MUFCVN
TÍCH CỰC
5 tháng
@phanhoaiphuong nói hồi nữa lại lôi doanh số ra khè đấy 😆 văn mẫu cả rồi
Đúng là iTinhte, ảnh của Pixel nhứ thế mà vẫn có cớ để chê đc, trong khi nó làm đúng công việc của nó được giao, ko màu mè hoa lá...
Ad về chăm skincare đi rồi quay lại review xem
mấy bố đoán iphone trái, pixel phải đâu hết rồi 😆)), toàn khoe dùng cả 2 điện thoại
@tuan 95 Ngáo hay gì? iphone trái, pixe phải là đúng rồi còn gì.
@chuate92 Ủa mình ghi nhầm. 😆) Mấy ông đó đoán trái là pixel phải là iphone vì bảo pixel 6 pro chụp da người bị vàng. Khẳng định dùng 2 điện thoại.
Chụp chân thật chê là xấu. Sao nói cũng được.
Chê SS chụp tự sướng không đẹp. Cà da cà mụn không giống như đời thật. Trong khi con Pixel chụp ảnh chân thật thì bị chê do chân thật quá nên mặt quá xấu. Hài itinhte
Cười vô mặt
@toihoihan22 Nói về khoảng chụp tự sướng đẹp ngất ngây, ảo như thật là oppo vs vivo, ảnh chi tiết cao và ko bị bệt như ss..
MUFCVN
TÍCH CỰC
5 tháng
@Jen Minh Tri Selfie S22U nó vả iP cái một 😆
@MUFCVN S22 mih ko biết chứ s21 là thua vivo vs oppo rồi ak..
Đang dùng song song cả 2, chụp người mình chụp pixel, các trường hợp còn lại thì mình dùng con nào cũng được vì cả 2 đều làm tốt.
Mặt sao thì cam nó chụp vậy cũng chửi nó sao không cà cho mịn, che khuyết điểm, thẩm mỹ cho ưa nhìn. Má hài, cũng chính mấy thím đó lên án mấy em xài app nhiều quá giờ tự cắn bi mình ah? =))))))
@noctunalguy Thấy mặt những nhân vật trong ảnh chưa bạn 😃
@Nhà Của Cáo Thay vì hỏi câu này thì nên up thêm 1 ảnh tham chiếu từ máy ảnh chuyên dụng để có đánh giá đa chiều hơn chứ hỏi thế ai trả lời được thím? Ai rảnh đi gặp hết mấy người đó hả? =)))
nkk1325
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@noctunalguy Chuẩn bác...
pixel chụp rõ từng lỗ chân lông, hột mụn vậy mà còn chê

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019