Iphone 5s 32gb của em là bản TA/A thì có khác ip khác ko?? tks mng quan tâm

khongkhuatphuc96
1/5/2014 15:38Phản hồi: 61
hôm trc e có mua 1 em ip5s 32gb gold, về mới để ý là biểu tượng duới chữ iphone sau máy nhiều tiếng khựa, xong lại còn là bản TA/A, mang ra hỏi lại con bán hàng kêu bản này hiếm đấy anh ạ @@, k hiểu mô tê gì luôn, mặc dù e dùng thì thấy no problem :d, các bác cho e ý kiến :3
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đó giờ chưa thấy TA/A bao giờ... Lại còn tiếng khựa thì có khả năng máy thánh là iphone TQ.. Chứ ip nước nào thì dưới chữ iphone đều là tiếng anh hết
@sonny_martin không phát biểu linh tinh làm người ta hoang mang TA la của đài loan nha bạn.lưng máy có chữ đài loan khổng phải tiếng anh
nghe bác nói em lo quá 😔 @@, đi đổi máy mất, mà máy dùng đang ngon đổi chắc cũng khó :(
à vẫn có dòng Designed by apple in california assembled in china 😔 dưới là imei , model A1530 và mấy dòng khựa :( em mua 15tr000 em nó :(
Iphone đài loan rồi bác ơi... Hàng hiếm lắm á nhưng ở măt sau có chữ tàu khựa nên ra đường dễ bị hieu lầm
Em bán hàng cũng bảo hiếm😃. E dùng thấy ok mà, e chỉ ko biết TA/A là bản nước nào nên mới nhờ các bác chỉ giáo, giờ mới biết mình là ip taiwan 😃) tks bác!😃
man duy
ĐẠI BÀNG
10 năm
TA là hàng Taiwan . Dòng này dùng bt như các dòng sx ở các nước khác thui
tks bác😃
Đài Loan hiếm cho cũng ko xài, Xài Iphone mà có hàng chữ khựa là thấy kỳ rồi...
@hoai88vn Mình nghĩ bạn cũng nên tránh xa mấy dòng tiếng anh ra luôn đi, toàn là khựa thì dùng làm chi?
"Made in China"
@thachnhattrung cũng vì chữ chảnh vs đời nó thế bác ah. ^^
@hoai88vn Thế thì bác này cũng quê nốt.
Ngoài ip ra liệu các đồ khác bác chưa từng dùng qua hàng khựa chưa.
Nói mà ko suy nghĩ.
nước nào sản xuất thì cũng 1 lò ra 😁... không muốn thấy nhiểu chử sau thì mua cái case
IP tàu rồi, bán rẻ mình đi.
nói chơi thôi chứ có 1 mẹ sinh ra thôi, ko thích thì giao lưu đổi máy.
tàu nó lắp ráp sản xuất thật nhưng bọn tàu vẫn phải chuyển qua apple để kiểm định rồi lại chuyển lại cho bán.
Ở đâu chả là máy @@
Theo mình thấy thì VN/A tốt nhất do nó bảo hành chính hãng.. chứ mấy bác kia nói nước này tốt hơn nước kia thì o có cơ sở tại Apple sx cùng 1 công nghệ cùng 1 nhà máy cùng 1 nhân công.. o lẽ nước này nó thêm linh kiện nước nọ bỏ bớt linh kiện sao.. nước nào cũng giống nhau từng con ốc hết
@sonny_martin có khác
ả rập ko có face time
@vvvvvv Đó là về phần mềm mà chứ phần cứng như nhau
@sonny_martin cùng 1 FW
nhưng cái có cái ko
@vvvvvv Tắt tiếng chụp ảnh cũng thế.
em dùng thấy ok mà😃, chưa có lỗi gì phát sinh cả bác ạ😃

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
thôi cứ dùng chót mua mất rồi he😃, đợi ra ip6 mua rút kinh nghiệm sau😃)

Dùng ngon là đc rồi ko phải lăn tăn 3 cái nhỏ nhặt ấy
chuẩn đấy bác😃

Đang dùng cây 4 korea từ thời mới ra tới bây giờ nè.
Khảo sát đa số chỉ mang tính chất ăn theo.
Ai chê đưa đây mình xài choa.
@neko1983 Khỏi phải nói nhiều, LOCK thì ko = WORLD đâu chú =))
Mà có 1 điều chú nói đúng đấy, mình chả bao giờ dùng hàng LOCK
@hoai88vn Đại gia chê hàng lock hay ko biết xài hàng lock?
@hoai88vn đang có cây ip cùi LOCK viettel thì chắc ko bằng cây WORLD vinaphone của bác rồi😁.
chả bao h dùng hàng LOCK vì có biết xài đâu,xài WORLD cho đỡ lăn tăn:D,vs cho đẳng cấp,ko người ta thấy cầm ip người ta lại hỏi mình LOCK hay WORLD,rồi mượn ip săm soi thấy sau lưng có chử " tàu khựa" như bác nói lại thành dân chơi nữa mùa như bác phán người khác:D.
@thachnhattrung tất nhiên ko biết xài đó bác vì thế những cái nói về máy lock thì toàn kêu mình gg thần chưởng😁.bác ấy giàu hơn nhiều người(tất nhiên trong đó có tui:D) nhưng cũng nghèo so vs khối người nên đừng có nói chuyện kiểu mắc....như thế:D.
tui world,lock j cũng chơi nhưng chưa bao h có cái suy nghĩ khinh thường người khác như vậy....:D.lock hay world ko là vấn đề mà vấn đề là cái đầu của người đó như thế nào bác nhỉ:D.
ps:đó h tui chưa thấy ai cầm ip mà tui nhìn thấy chữ khựa hết,chắc do người ta ko lật cái lưng lên xài:D,ko thì do tui ko đi lại mượn lật lưng lên xem:D,còn ko nữa thì do ko có tính soi như mấy bà thím:D....tóm lại tay người ta cầm máy mà mình thấy được " chữ khựa 'thì đúng là....:D
image.jpg Vãi mấy bác.em cũng hàng TA/A đây.hàng mua trực tiếp bên taiwan dùng đã thấy lỗi gì đâu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019