iPhone 6s / 6s Plus sẽ bán ở Việt Nam vào 6/11 tới đây?

Nam Air
13/10/2015 10:54Phản hồi: 197
iPhone 6s / 6s Plus sẽ bán ở Việt Nam vào 6/11 tới đây?
Theo tin rò rỉ, thì iPhone 6s / 6s Plus dành cho thị trường Việt Nam đã được nhập về nước và sẽ chính thức bán ra vào ngày 6/11 tới đây. So với thông lệ hàng năm, việc iPhone đời mới được bán ra chính thức sau khoảng 2 tháng, thì tin đồn này rất đáng tin cậy. Hiện vẫn chưa rõ giá bán, nhưng so với giá hàng xách tay đang rất tốt hiện nay, thì hy vọng hàng chính hãng cũng có giá cạnh tranh.

iPhone 6s và 6s Plus không có gì thay đổi về kiểu dáng so với iPhone 6 và 6 Plus trừ phiên bản màu vàng hồng (rose gold). Tuy nhiên bên trong Apple lại thay đổi rất nhiều. Chúng ta có màn hình 3D touch, camera 12Megapixel, CPU nhanh hơn vv và vv

Tinh tế sẽ cập nhật đến các bạn nếu có những thông tin cụ thể hơn về giá bán và các lựa chọn.
197 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kungfu9
CAO CẤP
9 năm
Vãi lấy cái tin nhắn với nhau ở đâu rồi kêu rò rỉ...😕
tin nhắn của ông chú, cô, bác làm bên fpt à?:rolleyes:
@zzkiuzz Dựa vào cách viết cũng như trả lời của mod, nào là có mối quan hệ.... Nói chũng cách viết và trả lời của mod ko tthyết phục.

Bạn so sánh việc công bố thông tin thời gian chính thức ip6s bán ở Việt Nam và ....té xe thật buồn cười.

Ko lẽ chỉ có trẻ trâu mới đc dùng cụm từ " ảo tưởng sức mạnh" ???

Tôi thấy cái nào ko đúng thì nói thôi. Tôi để ý mod Ab14 này thường cõ những phát ngôn comment gây sốc....giống giới nghệ sĩ gây scandal quá....
@Hisokazz Chỉ là tranh luận thôi, tôi mà kd đồ Apple thì đâu rãnh comment vì tôi chỉ là người thích dùng đồ Apple.

Phải chi a Cuhiep mà nói thì....tôi tin ngay. A mod này thì....

Đoàn kết, quyết thắng.....
zzkiuzz
TÍCH CỰC
9 năm
@Ipad2013 Ví dụ anh của bạn làm trưởng phòng trong head Honda, và họ nt cho bạn biết ngày ra mắt SH mới, bạn share thông tin cho người ta biết, chắc người ta cũng chửi vào mặt bạn và nói thông tin nhảm nhí, được có vài dòng tin mà bày đặt...nhỉ? Ví dụ này sát chưa?
Uhm, người ta phải có gì đó mới làm mod, share thông tin và để thành phần ăn cháo đá bát lên giọng đấy.
Mod miếc gì cũng là người thôi, cái người ta bực là người ta chia sẻ mà bị vặn vẹo nhảm nhí thế này đấy bạn à.
Thế nhé, vặn não phát nào. Bye!
newslove
TÍCH CỰC
9 năm
@Airblade14 không nên ăn nói nv, mất thiện cảm
Beelego
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cmt đầu. Nếu tháng trước xếp hàng không được thì mình ms quan tâm nhưng bây h thì mình có rồi nên k care nữa😆)
MNDung
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chắc sẽ tiếp tục vụ mỗi màu một giá 😔
@Cupertino Mình năm nay đi tìm mua màu space gray mà cũng rình như canh trứng í . Mãi mới mua được 😆. Còn giá 6s+ mình thấy năm nay ko dịch chuyển nhiều. Nhưng giá 6s thì dịch chuyển nhiều thật. Thôi coi như bỏ mấy trăm mua niềm vui đi bạn. Canh giá thì còn mệt nữa. Máy dùng ngon ko lỗi lầm j là mừng rồi 😁
@Cupertino Ip ở vn thì cứ chờ hàng fpt ra rồi mua xách tay là giá chuẩn nhất. Ham mua sớm thì chấp nhân thôi:p. Năm nào chả thế
@Beng-Pr0 năm nay nghe xách tay giá 18.5 mà giờ xách tay cũng 16.5 rồi nên chắc cũng chẳng giảm thêm đc nhiêu đâu. 2 triệu là khoảng cách giữa xách tay với chính hãng qua hàng năm mà 😃...
huyhuynhus
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Aaron Trần Thời bây giờ Space Grey là hot nhất nha bạn,ngay cả ở Mỹ củng rất hot và mua rất khó vì hết hàng liên tục
conco119
TÍCH CỰC
9 năm
Sao lại lấy tin nhắn chat riêng tư làm bài đăng??
@conco119 Làm màu mà b ko bít à !
đợi 7s :rolleyes:...
mình bên singapore, đang xài 6 plus , thấy 6s plus cũng ko có thay đổi gì nên ko đổi , định mua note 5 mà ko bik samsung xài ko ?
@yeucongnghe.vn Hi mình có ip6 rồi ! Thực sự cũng ko muốn lắm, nếu có thiện chí thì mình sẵn sàng đổi cho bạn hoặc mình bán lại ko cần đổi cũng ok, tâm lý mình hay thay đt liên tục mà ,chưa dùng cái nào quá 6 tháng là bị đẩy đi rồi hii
@dao xuan thuy moi mua note hom qua 64g 990 do sing kakaka
@yeucongnghe.vn Rẻ thế! Màu gì vậy? Mình màu gold
@dao xuan thuy black. chính hãng samsung lun. mua ở whymobile
Tốt cũng hơn năm ngoái 500-1000k =))
16G con s là 18,5 chai
16G con ++ là 20,5 chai =))
64G thì thêm 2,5 chai nữa =))
Chắc cũng đúng thôi. Nhập sớm cho nó giảm giá
Rất tiếc. tháng 11 thì Zenfone 4 đã về vs đội của a :v
quan92hd
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cậu bé suku bác vui tính vãi 😁
quanghashd
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chắc giá sẽ trên trời thui. Hjhj
yilka
TÍCH CỰC
9 năm
Nên về, hốt bạc tội gì ko chính hãng hihi cứ bảo hành ngon, dịch vụ tốt, giá cả hợp lý thì bán đắt như tôm tươi 😁
Ttdmt
TÍCH CỰC
9 năm
Tham khảo cho biết thôi, kg có mua đợi 7s đổi luôn cho đáng đồng tiền con ip6
belinh88
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chậc, 6s hay 6s plus đây?
Con trai nên mua màu rose gold k đây?
iPhalet
ĐẠI BÀNG
9 năm
@belinh88 xúc tới luôn đi bác Rose Gold là màu thời trang mà
trongvuneu
ĐẠI BÀNG
9 năm
@belinh88 mua dùng cho nam tính
@belinh88 Rồi người ta sẽ gọi em là gay.
Không quan tâm lắm vì không có $ 😃
Trước khi bán ra làm màu thập thò tí. Anh fpt thì ma cà rồng hút máu ai cũng rõ rồi, bảo hành thì ko theo chính sách Apple. Mình chat với bên Apple thì họ bảo bọn tao ko quản lý đc fpt bảo hành thế nào.

Đem con ipad lỗi ra đc trả lời là ipad nào cũng thế... hài vl thế chẳng phải nói ipad nào cũng cùi như nhau ... hay là bảo hành kém.
handukims
TÍCH CỰC
9 năm
@DoremonSSJ3 mình xác nhận điều này...Và k bao giờ quay lại với fpt ...Mua mắc mà bảo hành quá kém. K khác gì mấy thương gia chuyên tìm lỗi để từ chối bảo hành. Mình đi bảo hành iphone mà soi từng vết xước một để từ chối bảo hành. Nếu rơi vỡ móp méo thì ok. Xước dăm thì sao tránh khỏi...điều này các nhà mạng làm tốt hơn. ở VN mình hài lòng nhất với dịch vụ bảo hành của Htc..cứ main zin là được bảo hành...phong cách dịch vụ cũng rất ok.
@handukims FPT như đờ bờ. Đó là câu trả lời cuối cùng của em. Cạch cmn mặt bọn nó ta từ hồi mua phải con 5s lỗi ngay sau 1 ngày và bị từ chối 😆
@dknyxdie41

Lỗi ám đen viền trên ipad air và ipad air 2, do Apple sử dụng màn của sharp nên viền bị đen, khá khó chịu khi dùng màu trắng như đọc truyện tranh, vẽ vời, note ... nên màn ipad đẹp nhất màu đều nhất, trắng nhất vẫn là ipad 3,4.

Ở mỹ đây đc xác nhận là lỗi và đc đổi đến khi ưng ý, nhưng fpt vn ko coi đây là lỗi và ko đc đổi.

Thật nực cười khi ai cũng nghĩ màn ipad đẹp khi ko phải ai cũng biết màn ipad mini màu chỉ đạt 67% chuẩn sRGB, tức là xấu hơn nhiều mtb giá rẻ.
@Apple Haters 2.01 Thánh màn hình đã xuất hiện trở lại sau thời gian an nghỉ ở đảo "Ban" 😁...
Nếu có bán ra ở vn tháng sau thì có sao đâu, bình thường thôi. Quan trọng là giá bán kia.
bán nhanh để kẹp nách xuống giá mua kẹp nách
Giá thị trường xách tay năm nay của 6s thật sự rất tốt ngay từ những ngày đầu nên chắc khi hàng chính hãng về Vn thì hàng xách tay giá sẽ còn tốt hơn nữa và đây chắc vẫn sẽ là lựa chọn tốt hơn cho nhiều người chơi Iphone

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019