Iphone 7 bị hỏng Touch ID

linkto3
13/7/2020 23:59Phản hồi: 14
Các bác cho em hỏi trường hợp hogr touch ID như trong hình đem ra hàng có sửa được ko ah? Khả năng bị hỏng do em đánh rơi máy.
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

256abc
ĐẠI BÀNG
4 năm
có thể thay, nhưng chỉ còn sử dụng để bấm thôi, bạn có thể tham khảo jb để cài cử chỉ vuốt thêm như các dòng x để cho tiên
linkto3
ĐẠI BÀNG
4 năm
@256abc Cám ơn bạn...
Hỏng cái gì cũng sửa được hết, quan trọng là sửa được rồi xài được bao lâu thôi🙄
thegate
TÍCH CỰC
4 năm
nếu để dùng đủ chức năng của nó thì thay cả màn hình. thay từng bộ phận cửa hàng ngoài cũng làm nhưng rủi ro cao, tùy vào nhân phẩm của người thực hiện
Dùng tạm rồi dần dần đầu tư đổi em khác
Nếu hỏng cả vân và không bấm đc thì sửa mất tầm 3-4 lốp mà sẽ không bền đc. Còn b muốn bấm nút home đc thì mua cái nút home khác thay. Trên shopee bán có 100k một em bấm lực đc chỉ k có vân tay thôi
Ko sửa dc sửa phải thay main
chuangiao
TÍCH CỰC
4 năm
người việt cũng di cư sang morocco sao !!!
linkto3
ĐẠI BÀNG
4 năm
@chuangiao Haha người Việt muôn nơi 😁
MustDie
TÍCH CỰC
4 năm
ip7 thì thôi bỏ đi bạn, tiền sửa chắc gần bằng tiền bán...
linkto3
ĐẠI BÀNG
4 năm
@MustDie Mình cũng nghĩ vậy nhưng ngặt nỗi đang thất nghiệp gần nửa năm vì COVID và còn nhiều thứ cần chi nên ko dám tiêu thêm... đúng là hoạ vô đơn chí
MustDie
TÍCH CỰC
4 năm
@linkto3 Chức năng về home có dùng dc ko? Nếu ko thì xài tạm nút nguồn để mở máy và về home bằng assistive touch. Mật khẩu thì gõ tay.
Hết tiền thì chịu khó khắc phục tí vậy, đợi có tiền đổi máy, chứ sửa ko bõ công.
linkto3
ĐẠI BÀNG
4 năm
@MustDie Mình đang dùng assistive touch tạm thời rùi, chắc cầm cự tới lúc có tiền lại thì mua mới thật 😃
Ko sửa đc nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019