iPhone 7 Plus chụp Portrait: xóa phông vs không xóa phông
cuhiep
4 nămBình luận: 581
toni vo
TÍCH CỰC
4 năm
Rửa đúng nghĩa IMG_1040.JPG
nếu hiểu 1 chút về chụp ảnh thì chả cần iphone 7 hay dslr , có thể chụp xoá phông với bất kì máy nào ! LENOVO S60 IMG_20160918_085542.jpg
leonheart
TÍCH CỰC
4 năm
@gagagogo Cái này là close up ông ơi! Cái ip7 nó làm là portrait! 2 cái khác nhau hoàn toàn nhé
sao con plus của e 10.0.2 lại k thấy chế độ chụpxóa phông này nhỉ 😔((( có bác nào biết k chỉ em với
daimoc
ĐẠI BÀNG
4 năm
@bây bi mi lô 😆 Bác phải up lên bản 10.1 beta ấy thì mới có, em đang dùng 10.1 beta 3, ảo diệu lắm :3
Cái này HTC M8 eye có từ lâu, Iphone 7 đi sau rồi
Chu Phi 88
ĐẠI BÀNG
4 năm
chỉ đạt 40% như photoshop. khá thô. lộ rõ phần tiếp giáp bị can thiệp
sochummy
ĐẠI BÀNG
4 năm
Em mới up lên iOS 10.1 và thử ngay. Thấy chụp tĩnh vật là trông thật nhất. Bokeh mượt và đẹp như ống kính rời:

(Hình ko PS, chỉ dùng filter mì ăn liền của instagram)
mr_docom
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hôm qua đi vòng vòng, không có mẫu nên chụp test mấy tấm này.
Giao diện ip7+ khi chụp xoá phông tiện cái là nó hiện hiệu ứng xoá phông trên màn hình để mình dễ cân chỉnh hơn.

IMG_0115.JPG IMG_0116.JPG IMG_0117.JPG IMG_0118.JPG
toni vo
TÍCH CỰC
4 năm
@mr_docom Chỉ có những người chụp bừa bãi và ko hiểu chức năng xoá phông của 7plus rồi phán đủ thứ! Với mình nó là điện thoại nhưng chụp khá tốt rồi!
toni vo
TÍCH CỰC
4 năm
Có ios10.2 beta rồi nha!!! Bộ hình nền Iphone 7 đã xuất hiện!!!!!!!!!!!
CáHaiSa
ĐẠI BÀNG
4 năm
cho em hỏi thật là Iphone 7 xoá phông bằng soft hay sao ạ ??
toni vo
TÍCH CỰC
4 năm
Mấy chế có iphone 7 plus trên tay chưa? Mấy chế đã update ios 10.1 chưa? Mấy chế vô chế độ chụp chân dung chưa??? Có thấy nó để chỉ mới là BETA chưa! Sao thích phán quá vậy! Người ta cho live xoá phông trực tiếp ngay khi lia điện thoại đi, chụp liên tục luôn ko cần đợi! Điện thoại chứ có phải máy cơ đâu! Mấy điện thoại khác ăn theo cho coi chứ ở đó mấy chế gato kkkk
Tấm số 2 lem hơi nhiều
E thấy xóa phông vậy là khá ngon rồi . Nếu không soi kĩ người dùng bình thường khó mà để ý đến 😃
HTC m9 nó xóa nham nhở luôn 😕
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019