iPhone của anh em có đang bị nóng, tự khóa màn hình và respring không?
Duy Luân
2 năm trướcBình luận: 749Lượt xem: 218.205
Bị từ sáng sớm, hoảng quá restore lại máy, nhưng restore backup app xong lại bị. Thế là restore lần 2 và không dám backup app luôn 😔(
Sáng bị. Mình restore lại hết. Xong giờ bị lại. Mình lại restore lại hết. Không biết có bị nữa không. Mà mình xóa thử iclound thấy chạy ổn 😕
Sáng h vẫn bình thường chưa bị, chắc do ăn ở tốt.
Cook làm ăn như quặc, lỗi triền miên. Toàn lỗi ngớ ngẩn do ẩu tả.
7+ ko bị gì cả. Tắt share analytics và ko dùng money lover =]]]]]
hóa ra do anh Money Lover mà thành chuyện App VN có khác buồn vãi tè
Mình không bị, ios 10.3.2
@Tap Nguyen85 thử cài money lover xem sao bác 😁:D:D:D
Ios 11 nóng,chậm và lag vãi ! Giờ lên rồi muốn xuống cũng chẳng được !Làm với ăn như cái con.....đường xưa em đi...Vàng lên mái tóc thề....Ngõ hồn dâng tái tê....
2 con 7plus con bị con ko. con bị thì active lại dính ngay quả sim not valid. H sao mọi người 😔(
Mình bị từ đêm qua, reset dòng 1 hoặc reset dòng 2 khôi phục dữ liệu icloud vẫn bị, cuối cùng reset máy về như lúc mới mua thấy hết bệnh, máy mình 6s plus
Sao pm của apple h lại làm ẩu thế ...xài từ ios7 đến ios 10 chưa bao h như ios 11...lắm lỗi
Máy mình có bị. Sau khi xoá MoneyLover và Calendar thì phục hồi.
Sáng nay mình bị. Điên ko chịu đc. Sau đó mình reset máy lại là ko bị. Apple lâm như lozzzz. Mịa kiếp
Máy mình là ipad 2017 bản 32gb wiffi
Se bị liên tục sáng giờ. tưởng lỗi máy tí đập ra.
Ức mà méo dám chửi
Hãng lại còn bảo chỉnh lùi thời gian 1 ngày, đúng là chuyện từ thuở có internet đến giờ gặp lần đầu. LOL Apple!
Thật nà "nâng cao trải nghiệm người dùng" quá đi!
@futurex125 Trở về quá khứ mà sống với iOs 10 thần thánh chứ 😆)
Mình đang bị giống hệt bạn @Duy Luân mô tả từ 12h đêm hôm qua tới giờ. Giờ mới đọc được bài này. Tôi chém ông Duy Luân qua, ông mà nói sớm, sáng giờ tôi đâu khổ vậy 9tưởng máy hư đang chuẩn bị khăn gói đi sữa máy nữa). Sáng giờ mình đã thực hiện:
- Rest máy liên tục
- Thiết lập cài đặt lại
- Kiểm tra nút nguồn
- Xoá bớt ứng dụng (Do nghĩ máy không đủ ram)
- Chạy lại phần mềm mới qua itune.

Cuối cùng mình phát hiện lỗi chính là do mục time của Apple bị lỗi, các bạn vào đổi time zone, thời gian tuỳ thích,...( Tắtchế độ tự động cập nhật)
Mình đang dùng Iphone 6s plú 64G, phiên bản quốc tế.
P/s: Hồi sáng tưởng máy hư được anh bạn hứa tặng BB Keyone để thay ực ực ực
Đã xóa app Money Lover và máy lại bình thường 😁
Tóm lại là lỗi bị trên ios 11.1.2. Bác nào bị thì cố khắc phục bằng các cách như mod Duy Luan đề cập ở page 1. Còn ai ko bị thì chúc mừng. Ai ko xài ip vô cmt gây war thì tiễn vong 😁
sự ổn định bây giờ về tay android rồi cái ổn định của ios chỉ là dĩ vãng :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
caffeinezzZ+ 54CAO CẤPcaffeinezzZ
0 bài đăng
minhdoduc+ 52VIPminhdoduc
5.699 bài đăng
moxvaa+ 50TÍCH CỰCmoxvaa
29 bài đăng
hemilo+ 43CAO CẤPhemilo
3.140 bài đăng
Trưởng Anh+ 40TÍCH CỰCTrưởng Anh
1.068 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế