Iphone đổi trả FPT shop có uy tín không ?

phamhungthinh
10/8/2019 6:22Phản hồi: 40
Mọi người cho em hỏi iphone đổi trả của FPT có uy tín không ạ? Mọi người cũng giải thích thêm cho em về việc mua máy đổi trả của FPT thì mùnh check máy ra sao và hậu mãi thế nào?
Em là sinh viên mới nên chưa hiểu biết rõ, mong mọi người giúp em ạ.
Em cảm ơn
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy đổi trả FPT tức là có 1 khách mua máy tại FPT nhưng sau đó dùng ko thích thì họ mang đến đổi lấy máy khác hoặc lấy lại tiền thì mang máy đã mua ra cửa hàng trả lại. Tóm lại thì nó là hàng mã VN/A đã active và qua sử dụng 1 thời gian
@phamhungthinh Không hẳn bác ơi, Thực ra thì chất lượng máy hên xui lắm. Mua máy mới nguyên seal còn có thể bị lỗi nên ko nói trước đc
@Tiến Dũngg Vừa ra coi, con 8plus mã X/A. Hỏi nói hành úc. Fpt lừa đảo vãi
@Tiến Dũngg Check mã trên vỏ máy ko có luôn
DrC
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Trần Tuấn Chung Hàng từ mây chương trình thu cũ đổi mới lòi ra đó
vô tới fpt tgdd còn lo fake dựng =)) muốn hỏi gì vô đó hỏi trực tiếp
có phải khi không nó phát triển lớn vậy đâu
@tavuong2101 nếu nó test ko ra lỗi, mình xài bị lỗi thì nó vẫn nhận, vẫn hơn cửa hàng linh tinh rồi 😃
@andyjay sâu quá giờ mới hiểu thím ơi 😁
@phamhungthinh Em cứ vào TGDĐ hoặc FPT mà mua, giá cao hơn thị trường nhưng đổi lại sự yên tâm và hậu mãi rất tốt.
thong000000
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tavuong2101 đúng là nhân viên tgdd ko có kinh nghiệm nhiều đâu bác.mà hậu mãi của nó thì ở vn là ok nhất r.mua máy cũ hay mới đều an tâm.còn tất cả các cửa hàng ở ngoài ip99 toan bung màn ra kiểm tra hết rồi.nên chuyện còn áp thì mơ hồ lắm.có chỗ dán ron cho mình có chỗ k dán.trước mình có xài con xr ở tgdd mới fullbox.xài đc vài ngày khi trời nắng nóng sạc pin cứ lên 80 là đứng.mà chỉ có buổi trưa là bị.mình đem ra cho nhân viên kiểm tra.chút sao kêu mình đổi máy mới luôn.đổi về xài vài bữa vẫn bị y như máy trước )) và mình quyết định lên nhờ anh gô gồ kiểm tra giúp thì biết là từ đời ip x là cứ sạc lên 80 mà nhiệt độ nóng là đứng khi nào nguội hẳn mới lên tiếp )m)
nên kiếm người biết text máy qoa xem máy rồi hãy mua
@huansmarphone E cảm ơn ạ
mnx190
TÍCH CỰC
5 năm
fpt thì cứ thế mà mua. lúc cầm máy thì kiểm tra sơ qua tí. về dùng 30 ngày lỗi nó gửi hãng lấy con mới lo gì
@mnx190 Em cảm ơn ạ
KazumaLee
ĐẠI BÀNG
5 năm
vào đó mua xem chính sách bảo hành của nó ra sao đem về sài kỹ đừng để tray
khá ok
nhưng giá cao hơn bên ngoài
@jungjungjung Vâng e cảm ơn
binhle471710
ĐẠI BÀNG
5 năm
Yên tâm mà mua nhé bạn. Không có hãng tầm bậy đâu mà lo
Hai Hoagng
TÍCH CỰC
5 năm
fpt hay tggd đổi trả đều ok nhé bác
tavuong2101
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thấy tgđ máy đổi trả nhiều hơn nên giá cũng Okie hơn bác. Còn máy đổi trả bác mua thì hen xui nha. Xưa mình dùng cũng bị hư main các kiểu máy còn bh nhưng sửa lại lỗi camera luôn. Chỉ có mua máy mới là chắc ăn thôi. Còn k bác nên test kỹ.
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
Ngon đó. Nhưng phụ kiện sẽ bị luộc thôi
Vẫn phải check. Nó thu lại dc cái là chính máy nó bán ra
Nhờ ai rành qua test dùm rồi hãy mua.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095