iphone nóng có sợ không???

kentquach
17/4/2012 6:10Phản hồi: 13
iphone nóng có sợ không???
chào các bác! máy em nhiệt độ lúc hoạt động cao(vùa chơi vùa cắm sạc) lên đến 39 độ (check = Batterydetive ),khi không cắm sạc thi khoảng 36 độ lướt wed và 38 độ chơi game ... thì có nguy hiêm k các bác?
nhất là sau khi vùa đọc bài 3gs nổ? này

thank các bác thư check rồi cho em ý kiến nhé ^^
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hạn chế chơi game mà cắm sạc nhé,k nổ máy thì cũng nhanh đi e pin,vừa sạc vừa xả,pin nào chịu cho nổi. hại lắm
mà cũng k fai do game bác ah... em luot wed nó cũng nóng rồi. em cắm sạc rồi vào app tinh tế cũng nóng. bác có thế k?
Tốt nhất là hạn chế vừa dùng vừa sạc bạn nhé.
Mà bạn ko nói rõ khi dùng bt lúc ko sạc nó có nóng ko ?
@kenjo ok bác em vừa edit vào dòng r đây😃 khi bih thường cũng nóng lướt wed thì 36 độ. game thì 38 độ
Máy mình có nóng như vậy nhưng chỉ khi nào dùng 3g thôi,còn wifi thì thấy bt,bạn dùng wifi hay 3g,3g thì mình thấy bt,máy nào chả vậy ^^!
anh2409
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác Kentquach unlock được rồi hả, mừng cho bác nhé
Nóng thế là bình thường mà.em sài 4s vô 3G khoảng 30p liên tục chắc 42 độ quá.
cú sài bét nhè đi anh em mấy kỹ sư của apple tính hết roài.trừ những bác nào thay thế linh kiện ở ngoài vô thì em không dam chắc.😁
Còn không nên vừa sạc vừa sài.rất hại pin.
ăn thua gì, con sony s của e vừa cắm sạc vừa chơi game, khoảng 1 tiếng lên đc 47 độ 😃
nhưng đấy là e test cái màn hình thôi, chứ ko nên vừa sạc vừa xả
Các pro ơi cho e hỏi cái phầm mềm đo nhiệt độ đó tên là ji vậy

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@Dieu03101994 batterydective
ios 7 thì battery info
😁
ptcat
ĐẠI BÀNG
10 năm
iphone 5s vừa lấy chiều qua, đang vọc các mục settings, đồng bộ danh bạ... dùng wifi không dùng 3g mà thấy máy nóng ấm nhất là phía lưng máy. Máy mới long lanh mà mất cả sướng.
@ptcat vỏ nhôm nó z đó b ơi, dùng lâu sẽ quen thôi ;)
@ptcat Ko sao đâu bạn, đó là hiện tượng bình thường - trừ khi nóng quá hay ko làm gì mà bị nóng mới lo thôi bạn 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019