iPhone sẽ phân cấp nhiều hơn ở đời 14 này. Đó là dự đoán của chú Ming-Chi Kuo, một chuyên gia về...
cuhiep
một thángBình luận: 95
Mua iPhone 14 Pro Max là nhất rồi!? 😁
Yêu quá
Mình nghĩ vậy cũng hay!
Hy vong SE (3rd gen) se co man hinh lon hon ^^
Chờ dòng Chip M2i cho iPhone 14
Iphone 14 mà chip cũ, xong lại thiết kế cũ thì khác gì mua iphone 13 nhể
+14 và 14 max: còn giữ lại tke tai cừu tuyệt đỉnh.

+Pro và Pro Max: nâng cấp lên tke cứt ruồi, ý lộn, là nốt ruồi.
@T.NC Có vẻ cay cú nhỉ, sao chiếc máy doanh nhân cong thác đổ sống trọn chất đêm lại k bán chạy bằng tai cừu ta
@Đặng Trọng Nhân Vì nó cứt ruồi, ko phải tai cừu tuyệt đỉnh.
Notch ->phần bị cắt, khuyết còn ru ngủ bản thân là "tai" - phần nhô ra so với hìn thể, phần nhận đc thì bố ai bán sản phẩm khác cho bọn nó đc. Chọc sheeple nó vui chứ đ ai cay bạn ơi...
Cay vì ngta xài ip cơ đấy -> đừng ra đường bạn êi, nhìn cái xe 8 tỷ lại nhồi máu não chết
Phân cấp chứ không phân mảnh là được
Tính ra là đời thứ 18 rồi chứ nhỉ
Giờ mua 13pm là tốt nhất bản xanh lá 256gb ko đến 30tr, xem lại 12pm 128 cũng gần 20tr rồi.
Khi 14pm ok thì trade-in, còn thấy không quá hợp lý với giá và thay đổi thì vẫn để dùng, chứ 14/max plus gì đó thì khó hơn 13pm lắm.
Vậy là bỏ mini, mình thích mini nhất 😭
Vừa cho 12 pro đi tậu 13. Pin cứ gọi là trâu vãi nồi. Sáng suốt k chờ 14
Vì mầy thằng cha dự đoán thế nay thế nọ mà càng ngày em càng chán, cũng ko trông ngóng ngày ra mắt như xưa
Ip14 mà vẫn xài chip cũ thì ip13 với ip14 khác nhau ở điểm nào ta ? Chắc hơn nhau ở cam tí , hoặc là tuỳ biến chip A15x gì đó . Chứ ko dân chúng đi mua ip13 cho rẻ hơn lợi hơn gồi . Hoặc là nâng cấp pin lên tí bán giá trên trời , apple uống máu chứ ko hút máu nữa .
Dòng pro mọi năm chẳng ai mua vì giá gần ngang promax ,phân tầng kiểu này doanh thu tăng là cái chắc
Pro max mà phang
Bựa thật, phân hoá các dòng nhưng thật ra vẫn thế, có khi nó đang “định nghĩa” lại cả việc nâng cấp cpu thì bỏ mie 😂. Cãi dĩ nhiên lại thành phải thêm tiền 😅
Anh em đọc thấy sao chứ tui ko hiểu
Ai rồi cũng đẻ
otro
TÍCH CỰC
một tháng
Mong anh em giải đáp: Mình đăng video dài 4k lên youtube đều được youtube xử lý 4k sắc nét. Nhưng khi đăng video ngắn thì rất mờ mặc dù video gốc mình 4k sắc nét. Mong mọi người hướng dẫn giúp mình cách đăng video ngắn lên youtube sắc nét với. Mình tìm trên google nhưng không không thấy có bài nào hướng dẫn. Xin cảm ơn.
Lên giá như Macbook Air M2 ak, iPhone Pro khởi điểm $1199 trước thuế, Pro Max $1299 trước thuế
Cảm thấy tổn thương

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019