Iphone X bản LZ/A

mralexco
26/1/2018 17:38Phản hồi: 11
Các bác cho em hỏi máy em X bản LZ/A. Mấy hôm nay em mới để ý loa ngoài hơi rè. Và em nghe nói miễn là hàng quốc tế thì mang lên Thakral đều được bảo hành. Vậy máy của em có được bảo hành không ạ? Và thêm nữa là hàng LZ/A dùng có ổn không vậy ạ?

Mong các bác giải đáp giúp em ạ. E cảm ơn các bác nhiều!
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nghe đồn, không nhận bảo hành hàng xách tay nữa.
mralexco
TÍCH CỰC
6 năm
@thachnhattrung Vâng ạ.
Tại sao ko đem lên cho rồi. Được hay không là do Trung Tâm BH nó quyết định chứ 100 người ở đây nói "Được" còn nó nói "Không" thì bạn cũng chả làm gì được. Chả lẽ lúc đó bạn nói với nó là "Em nghe người ta nói là được, nên TTBH phải nhận BH cho em"?
mralexco
TÍCH CỰC
6 năm
@kEn ViP Vâng tại em đang đi ctac nên chưa mang lên đc. Vì thế e ms hỏi trc nt để còn biết mà liệu ạ
vnhat
TÍCH CỰC
6 năm
8+ và X con nào max chả rè, không ít thì nhiều, còn vụ bảo hành thì bác phải ra tận nơi mà hỏi vì đầu tháng 01/2018 này TTBH Apple tại VN đã thắt chặt chính sách đối với hàng xách tay hơn nhiều rồi, ko dễ dàng như trước kia nữa. Tùy máy mà sẽ được/không bảo hành.
@vnhat Iphone x mình cũng bị rè khi max volume lên cửa hàng mua bh thì test 2 3 máy mới đều bị lỗi chung hay s vậy mấy bạn ai bjk cách khắc phục ko giúp e
vnhat
TÍCH CỰC
6 năm
@Boydatinh1312 loa to nên nó vậy bạn ơi, ko sao đâu, lỗi chung cả
mralexco
TÍCH CỰC
6 năm
@vnhat Vâng e đang hơi bức xúc với bên Cellphones e hỏi mua bản Sig cuối cùng lại vớ phải bản LZ này. E thích bản Sig hơn vì em nghĩ bản Sig bảo hành sẽ dễ hơn
vnhat
TÍCH CỰC
6 năm
@mralexco đúng rồi, hàng Sing ZP/A là full quốc tế ko phải lo lock liếc gì cả 😁
mralexco
TÍCH CỰC
6 năm
@vnhat Vâng e sẽ cạch mặt cái bọn Cellphones này ra ạ
sacredkeep
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tình hình thế nào rồi bác, bh ở cellphones thế nào. Tại cũng mới mua cho vợ con 8 plus mã lz/a. Nghe nói ko đc bh ở VN giờ cũng sợ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019