Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iphone x có nên lên 13.3 k nhỉ ae ơi? ai đang dùng cho mình xin ít revviews với. Vấn đang ở 12.4.1

manhps
26/12/2019 4:40Phản hồi: 24
Tự lên tự cảm nhận 😆 feedback về ios 13.3 bạn có thể tìm trong tinhte.. k thiếu bài đâu!
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tự lên tự cảm nhận 😆 feedback về ios 13.3 bạn có thể tìm trong tinhte.. k thiếu bài đâu!
manhps
TÍCH CỰC
4 năm
@Đạt Phít Một mỗi người 1 vẻ bạn ơi =)) đâu đó vẫn có tí gió bão 😃)
David.Vu
TÍCH CỰC
4 năm
@manhps Vậy trong đây ng nói lên ng nói ko lên bạn chọn ai. Lên hay ko là do mình, đọc cảm nhận của mọi người rồi bạn tự đúc kết ra cho mình. Nhu cầu mỗi ng mỗi khác nên cảm nhận cũng khác
@manhps Thì bạn hỏi tất nhiên phải có ý kiến trái chiều chứ ! Xem cái nào được nhiều ng hơn thì xem xét thôi =))
Chứ mỗi ng 1 máy 1 cách dùng sao mà 100% là ngon hay k ngon được 😃) lỗi còn mỗi ng 1 lỗi nữa kìa!
t lên cho xsm lâu rồi, mượt vl 😁
Chặn update k nói nhiều =)))
manhps
TÍCH CỰC
4 năm
@Đạt Phít Một cái chính là mình k dùng iphone mà mình đi mượn của người nhà và nghịch ấy mà. Vẫn thích cầm android hơn vì chọc ngoáy đc nhiều, máu trải nghiệm nên muốn mượn thử để lên, lên mà nó bị sao thì muối mặt bị ăn chửi đó mà 😃)
Ngon luôn b ơi
tpv1988
TÍCH CỰC
4 năm
Mình chỉ có 1 câu : " Mua điện thoại về để phục vụ và trải nghiệm " . Vậy thì cần đếch gì quan tâm , thích là lên 😁
manhps
TÍCH CỰC
4 năm
@tpv1988 cái chính là mình k dùng iphone mà mình đi mượn của người nhà và nghịch ấy mà. Vẫn thích cầm android hơn vì chọc ngoáy đc nhiều, máu trải nghiệm nên muốn mượn thử để lên, lên mà nó bị sao thì muối mặt bị ăn chửi đó mà 😆
tpv1988
TÍCH CỰC
4 năm
@manhps Vậy thì bác rãnh quá 😃) , ra fpt , thế giới di động vọc xong đi về bác , éo sợ mất lòng thằng nào 😔
duvandong
TÍCH CỰC
4 năm
Ưng thì lên ko ưng ở lại nghe bòi gì thằng nào
manhps
TÍCH CỰC
4 năm
@duvandong cái chính là mình k dùng iphone mà mình đi mượn của người nhà và nghịch ấy mà. Vẫn thích cầm android hơn vì chọc ngoáy đc nhiều, máu trải nghiệm nên muốn mượn thử để lên, lên mà nó bị sao thì muối mặt bị ăn chửi đó mà 😆
duvandong
TÍCH CỰC
4 năm
@manhps Mượn thì càng ko nên động vào
bao giờ tinhte mới hết m,ây cai topic lom zom kiểu thế này nhỉ, ios mới thì cứ lên nó có phai bom éo đâu
manhps
TÍCH CỰC
4 năm
@kevin2210 cái chính là mình k dùng iphone mà mình đi mượn của người nhà và nghịch ấy mà. Vẫn thích cầm android hơn vì chọc ngoáy đc nhiều, máu trải nghiệm nên muốn mượn thử để lên, lên mà nó bị sao thì muối mặt bị ăn chửi đó mà 😆
@manhps Sao la sao nó ra update để lam gi
khoairan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ặc. Lên chớ sợ gie
ios 13.3 ổn định nên lên.
Lên luôn đo bạn
Lên
15 cũng lên chứ 13 ăn thua gi
Xài ổn bạn nhé!
VNGx192
TÍCH CỰC
4 năm
lên bác ơi, nếu máy lag giật thì còn có động lực múc máy mới.
em nói thật lòng.
manhps
TÍCH CỰC
4 năm
cái chính là mình k dùng iphone mà mình đi mượn của người nhà và nghịch ấy mà. Vẫn thích cầm android hơn vì chọc ngoáy đc nhiều, máu trải nghiệm nên muốn mượn thử để lên, lên mà nó bị sao thì muối mặt bị ăn chửi đó mà 😆
giangsonpro
ĐẠI BÀNG
4 năm
Khuyến cáo nên lên bằng itunes sẽ ổn hơn lên bằng ott

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019