Iphone x(ios 14) máy rất nóng và nóng lên cực nhanh chỉ sau 1,2 phút gì đó pin cũng tụt siêu nhanh
doviethoang254
một tháng trướcBình luận: 19Lượt xem: 692
Iphone x(ios 14) máy rất nóng và nóng lên cực nhanh chỉ sau 1,2 phút gì đó pin cũng tụt siêu nhanh có cách nào khắc phục không ạ?
Lắp sim vào thì nóng máy mà bỏ ra thì không em mới đổi lên sim 4g hôm qua
thay pin bạn ơi 😃 nên thay pin chính hãng nhé, khả năng cao pin bạn hỏng hoặc xài pin lởm rồi
@Freenday Xúi vớ vẩn, ios bản beta nên nó mới thế chứ lq j pin
@Hiếu Văn Nguyễn Mình ko bị gì nhé
@Freenday xs max cũng nóng và tụt pin nhưng ko nhanh quá,nhưng mình cũng về io13 dùng cho ổn,đợi mấy bản beta sau
Mình cũng bị vậy . Nhưng là bản beta đầu niên lắm lỗi . Đợi bản beta sau đi sẽ đỡ hơn rất ngiều
@djbuj dạ vâng
Beta thì chịu thôi. Mình xsmax lên ko thấy bị tụt. May quá
@romany123 dạ
nếu em lắp sim thì như vậy tháo sim ra lại bình thường là sao ạ
@doviethoang254 Khả năng cao đang có tác vụ nào đó dùng đến 4G chạy ngầm dẫn đến hao pin, nóng máy. Bạn kiểm tra lại xem
Lỗi nguồn rồi. Mang đi tiệm uy tín đi.mình cũng bị cái iphone 8. Máy nóng và pin tuột ko kiểm soát luôn. Bán rẻ luôn
@minhtuan7610 Em nghĩ do pin hoặc do ios 14 thôi ạ chứ lỗi nguồn thay có mà mua máy mới
@doviethoang254 Để không mà chục tiếng là pin yếu rồi. Lỗi nguồn đó. Chả có cái ios ver nào mà tệ vậy cả
@doviethoang254 Đúng bạn. Cả ba cái điện thoại nhà cài 14 đều nóng ớn hồn. Con SE2016 chơi game lag tè le. con 11 pro và xs nóng ko chịu được. Sáng nay mình đưa về lại 13.5.1 và 16 beta2 rồi.
@vuvuzezelala Dạ vâng ạ
Do ios 14 đó, mình lên cho promax nó nóng và xuống pin nhanh lắm, đã về lại 13 rồi.
@TranNhan1023 Dạ promax còn vậy thì
Lên xài nóng cháy Quần. Xài hai ngày hoảng quá về lại 13.x ngay. Bản develop chưa ổn định. Không nên lên các Bác à.
@vuvuzezelala Dạ jaibreak có ảnh hưởng gì không ạ
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.595 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156