iPhone XR có nên lên iPhone 11 không anh em?
Duy Luân
4 tháng trướcBình luận: 331Lượt xem: 36.277
331 Bình luận
Đã bán gấp 11 mua lại xs mas
ai như tui, thấy 3 cái bánh đúc ko??? 😁
Rất đáng nâng cấp.
Kinh tế ổn thì cứ chiến thôi, lo gì chứ.
Nâng cấp vì hiệu năng tốt hơn, về pin thì tụi nước ngoài có bài test pin rồi , chênh lệch tầm 2 phút , ko đáng kể.
Nếu so sánh XR và 11 thì đúng là 11 hơn thật nhưng để nâng cấp từ XR lên 11 thì k nên
Nói chung là nếu đã dư thì nên lên hẳn luôn Pro Max. Còn nếu không quá căng thẳng cần lên đời gấp thì cứ tung tăng đến sang năm 😁 Được cái pin XR khá bền, nếu cùng khoảng 5-6 tháng thì xs max sẽ chai khoảng vài % rồi.
túm lại là k nên mua 😃
ai đang xài xr thì dừng đợi năm sau được rồi
Em vừa từ XR lên pro max, cảm giác rất chi là ko có cảm giác 😔 khuyên anh em đang dùng XR thì cứ thế mà dùng, vẫn ngon chán.
@cuderth Cảm giác sao bác.
Nói thì hơi ngại n mà mình dùng xs vs cái 6s cũ song song mà cũng chả bao h để ý cái màn hình, thấy ổn cả. Chắc mắt trâu😆)
Có kinh tế thì khỏi cần suy nghĩ.
No, em đợi iphone 12 cơ ờ
Đợi. Đợi nữa. Đợi mãi
XR thấy trên ios 13 cảm giác đỡ rỗ hơn, vuốt chữ lên xuống đỡ nhoè nhoè cũng bớt khó chịu. Đổi qua 11 thì đc cái sạc nhanh hơn, pin chắc chắn là trâu hơn và cam chụp đc góc rộng. Như mình dùng đt thì khi có dòng mới nếu ko thích hẳn sẽ ko mua những ngày đầu vì giá còn cao, đợi ít bữa rồi đổi máy đang xài bù thêm tiền qua máy mới, xài vậy đỡ lãng phí, nhiều cửa hàng thu lại đổi mới giá cũng đc đỡ mất công rao bán lại phải bảo hành cho người mua này nọ.
1. Nếu dư giả tiền bạc: ko phải nghĩ, thich là lên thôi.
2. Nếu ko dư giả tiền bạc:
2.1. Máy cũ ko đap ứng được nhu cầu: cắn răng lên đời.
2.2. Máy cũ vẫn đáp ứng được: đú thì lên
Mình đang xài 7, nếu lên chắc XR là đủ vì không đủ lúa haha. Cám ơn bác Luân
Theo mình thì ko cần lên
Sau bao năm xài iPhone thì em cũng đổi qua Android xài. Điện thoại Android vẫn xài sướng hơn ạ. Lúc trước cũng vì cái duyên 2 Vợ Chồng đi sắm điện thoại, em thì iP8+, Vợ thì Note 8, nhìn 2 quả màn hình mới thấy iP thua thiệt quá. Bỏ 2x củ ra cho cái màn hình như iP11 thì uổng quá ạ. Nhưng em vẫn là ifan. Vì vẫn đang xài iPad pro, Apple watch. Kkk
Lên chứ..nhìn nguoi ta mới biết mình xài i 11...

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019