iPhone XR có nên lên iPhone 11 không anh em?
Duy Luân
1 nămBình luận: 332
Thường những người dùng ipxr thì ko quan tâm nhiều đến ảnh chụp từ ip đâu. Nên mua xr vì rẻ hơn đc gần 4 củ. Tha hồ đi mát xa.
adthuyanh
TÍCH CỰC
1 năm
@Mongtonhatlang Đúng quá. 80 năm mình mới động đến ứng dụng chụp ảnh, nên mình chọn Xr 2nd và thấy rất ưng.
Tính mua xr mà sợ 3Gb ram sang năm lại yếu
Ductri3107
ĐẠI BÀNG
1 năm
Mới từ X lên 11,pin trâu chụp đêm good,màn hình xấu hơn tí nhưng k quan trọng vì nó to hơn.Hết
lovanten
ĐẠI BÀNG
1 năm
Mod vê lù thật, vừa viết bài Xspromax vs Xsmax, nói là không cần phải lên xong quay sang hỏi XR có nên lên 11 không?
https://tinhte.vn/threads/cam-nhan-iphone-11-pro-max-sau-3-tuan-chang-khac-gi-iphone-xs-max.3024584/
Bản thân mình thấy là không đáng, XR mà pass lại giờ tầm 10 củ nếu máy ngon full box cho bản 64GB, lại bỏ thêm gần chục củ nữa, để lấy 1gb ram, chipset mạnh hơn 1 tí, 1 cái cam góc rộng và vài trăm mph thì phí quá. Lên Xsmax hợp lý hơn.
Không bạn nhé, để dành lên 12 5G
Dĩ nhiên đời mới phải tốt hơn thâu
homepage
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Có bác nào dùng 11 với xr chưa ạ? Mình đọc các bài thì nói Xr pin dùng sướng hơn. Không biết có hơn pin 11 nhiều ko ạ (thực tế dùng)
@homepage xr đang ios 12 pin tốt hơn 11 ios 13. nhưng thấy 11 pro pin okei nhất. đang song song xr và 11 pro
galaxy_uk
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@homepage Không cần lên đâu. Nhà mình đang có cả 2 con, cam chính same same Nếu bạn chụp cam rộng thì lên. Pin thì 11 hơn nhé 1 chút thôi.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019