iPhone XS, XS Max và XR cũng sẽ được cập nhật chế độ quay phim 2 camera cùng lúc
P.W
5 tháng trướcBình luận: 222Lượt xem: 18.337
222 Bình luận
Đang hóng quay phim
Ngon quá rùi😁
Chắc cũng còn lâu lắm 😆)
X của tuôi
Tiêu đề dư chữ XR phải ko ae.?
@Thantienkaka Xr cũng có cam trước mà haha
Mình không có để thử.
Sao nay sếp hiệp đi bịt miệng ae ghê vậy? Tưởng câu cmt càng đông càng thích chớ 😆
Vậy là phải mua app filmic à. Hay trong hệ thống có vậy
@Phệu TMC Mua bạn ơi
@Cô bé hút cần Mình cũng hay quay film chơi. Bỏ mây bát phở ra chơi vậy. Hi
Tính năng đột phá nữa rồi 😆 android chạy theo sml
@shinnosuke9999 Cái này mấy máy SS hồi S4, S5 nó đã trang bị rồi mà. Ít người dùng nên giờ ko biết còn nữa không? Có lẽ lâu rồi nên nhiều người ko nhớ là đã có người làm nó nhưng thấy ko hữu ích và đã bỏ.
@flower_cutter Quay 2 cam cùng lúc hay vãi loz chứ k hữu ích chỗ nào bác? 😆)) chẳng qua là làm chưa tới nên k ai thèm xài thôi hahaaaa
@mrTimbaland Thì cứ dùng đi thôi. Cũng là hình ảnh cam trước và cam sau cùng lúc, làm tới nơi hơn ở chỗ nào so với SS và Sony đã làm. Có hơn là công nghệ mới hơn thì phân giải cao hơn.
@flower_cutter Cái quan trọng là thời điểm 😆) apple nó thấy công nghệ đạt yêu cầu về trải nghiệm thì nó mới ứng dụng, còn mấy hãng khác toàn đưa vào lúc công nghệ chưa đủ để làm cho người dùng chấp nhận nó trở thành xu hướng, cái này là chiến lược, k phải tự nhiên Apple nó đc nhiều tiền như vậy 😃))
Quá dữ,lại đi trước các hãng khác 1 năm nữa rồi
Tính năng mới các fan lại mừng ra mặt :v
thế ko quay đc thằng quay video nữa à các cụ? tưởng quay đc cả cam trc + sau
Nhớ không lầm thì SS và LG nó có tính năng này từ rất lâu rồi, quay phim chụp hình bằng cả 2 cam 1 lúc.
Cái đa số người dùng cần thì nó ko mang xuống cập nhật. Cái ít người dùng nó lại đem.
Night mode dell có thì vức đi
Táo làm anh em SS nó ghanh tỵ. haha
@Lovetech36 SS S4 đã được trang bị tính năng này, ko rõ giờ còn ko vì chắc ít người dùng.
@Lovetech36 nhớ cái này có từ thời Lumia, rộ lên 1 hồi rồi bỏ, giờ còn mỗi ông Nokia dùng
@Lovetech36 Rồi cũng bỏ xó và nhảm lồng như cái emoji thoai 😆)
Ngon quá, hóng ..... 😆
Ngon nè
vậy xài 6s bắt buộc lên 11 rồi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019