Iwown i5 plus, hướng dẫn upgrade, downgrade, Zeroner software MOD, Firmware, DFU...
zdit
6 nămBình luận: 1.282
zero1986
ĐẠI BÀNG
5 năm
6s ios 10.2 bình thường bạn, nhận đầy đủ chức năng
cuongvta
ĐẠI BÀNG
5 năm
có t
có thông báo các app ko ạ, vì nhà e vào zeroner health ko thấy có thông báo apps gì, nghe gọi thì e vừa restore lại ip thì giờ ok rồi
dknylouis
TÍCH CỰC
5 năm
@cuongvta thông tất thông tuốt =)) bác tải apps iWOWNfit nhé, r update i5 lên bản mới nhất 2.1.2.1
cuongvta
ĐẠI BÀNG
5 năm
lạ thật, e chỉ có mỗi tin nhắn với cuộc gọi thì báo, còn fb hay fb chat hay các app ko báo -_-

dknylouis
TÍCH CỰC
5 năm
@cuongvta xóa cái zeroner health đi cài apps t bảo ý. iWOWNfit
baoquan287
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao mình cài Zeroner hay Iwow j vào trong cũng hiện tiếng tàu hết muốn chuyển sang tiếng anh thì làm sao ?
cuongvta
ĐẠI BÀNG
5 năm
bác biết cách nào cài báo thức cho con i5 plus ko :3
dknylouis
TÍCH CỰC
5 năm
@cuongvta đặt trên phần mềm iWOWNfit nhé. Có mục Alarm đó, ấn vào đó chọn dấu " + " góc bên phải r setup thôi 😁
@dknylouis Sao trong phần mềm iWOWNfit của mình không thấy mục Alarm đâu vậy?
baoquan287
ĐẠI BÀNG
5 năm
@huy2673 bạn vào phần lịch ấy
Cái này tùy chỉnh format ngày tháng được không các bạn? con i5+ của mình hiển thị "tháng ngày" (1219 cho ngày 19 tháng 12) không vừa mắt lắm, có cách nào hiển thị "ngày tháng" (1912) không? Thanks.
kenls
ĐẠI BÀNG
5 năm
@JFKvn Sống chung với lũ tháng trước ngày sau thôi 😁
Mấy bạn ơi giúp mình với mình mới mua con này... Mà đem về nghịch bỏ vô lu nước rồi bây giờ chết cảm ứng lun.nhưq vẩn xem giờ và nhận thông báo cuộc gọi dc có cách nào ko...
cuongvta
ĐẠI BÀNG
5 năm
@MobiistarLai504m đem đi bảo hành :3
@cuongvta không bảo hành nước nhé, chán lắm, quảng cáo chống nc các kiểu mà mình rửa tay thôi nó cũng vào nc nữa. Tự tháo ra vệ sinh do nước là õxy hóa xong xài tạm
wimax16vnn
TÍCH CỰC
5 năm
ko bít tới FW nào thì i5 plus có "aways on display" nhỡ ??
huynhdd
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có bác nào biết cách điện thoại tự kết nối bluetooth điện thoại với con này ko ạ, chứ đi xa xa điện thoại là nó tự ngắt kết nối, phải cầm điện thoại kết nối thì mới được.
M.n cho e hỏi sao con i5plus cũa em sau một đêm tự nhiên k cảm ứng dc nữa. Lắc tay thỳ vẩn sáng bình thường. Mà cảm ứng k dc
cuongvta
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hỏi đáp tèo cảm ứng rồi :3
Em chào các bác a. Em mới mua con i5 plus này, về thì kết nối vào điện thoại (ip5) r có bấm cập nhật ở trên điện thoại, mà em làm gì đó nên nó bị như này, bấm giữ hay kiểu gì cũng vẫn thế. Em cũng dùng lần đầu nên chả biết là mình đã làm gì, các bác giúp em với, em cám ơn 😃
@ChUnG'' bạn phải dùng điện thoại android update thủ công firmware cho em nó như hướng dẫn trang 1 là ok
kidlee1320
ĐẠI BÀNG
5 năm

tính sao đây mấy bác. up xong bị vậy
có phải hàng fake ko ạ 16681982_593131794228587_5487886278813525689_n.jpg
thedung1984
ĐẠI BÀNG
5 năm
làm thế nào cho nó rung nhiều nhỉ,gọi dien thoai nó rung có vài cái đã hêt rồi,màn hình nhanh tắt quá
cuongvta
ĐẠI BÀNG
5 năm
đang dùng bản 2.1.2.1 ko biết có bản nào mới hơn chưa ae nhỉ :v :v
Các bác ơi 😔 em mới mua con i5plus mà nayz đi tắm, ỷ y nên mang theo, giờ em cảm ứng không được :(
Có cách nào không các bác :( để đến mai có hết không ạ? :(
cuongvta
ĐẠI BÀNG
5 năm
@boylove.minnie Dòng này hay die cảm ứng khi ngâm nước lắm 😁. Chả hiểu sao con mình tắm rửa, ngâm nước mãi ko die :3
ductai_721
ĐẠI BÀNG
5 năm
https://drive.google.com/open?id=0B1w11_iIKY4mUnZoVDhTdW5qMVE

Link download firmware cho i5 plus.
Mới nhất là v2.1.2.3
wimax16vnn
TÍCH CỰC
5 năm
@ductai_721 bạn bít có thay đổi gì trong những FW mới này ko ?
thnhantcb
ĐẠI BÀNG
5 năm
mấy b cho hỏi, app nào tự reconnect vậy, m thử mà chỉ thấy mỗi zeroner mod 3.4 là đc, không biết có phải do m chưa biết thiết lập ko nữa, đang dùng bb priv
@thnhantcb bạn cho mình xin link zero mod 3.4 để reconect
Cho em hỏi một câu ạ.
E up rom nhưng đoạn cuối bác thớt bảo no nhưng e nhầm yes.
Nhưng e đã up lại và chon no.
Xong giờ nó brick chỉ nháy đèn thôi. Phải làm gì với nó bây giờ ạ. E xem thấy bảo vuốt màn hình đến khi nhận giờ. Mà vuốt mãi nó vẫn trơ trơ k đc ạ.
Mong cao nhân giúp đỡ ạ.
@Huỳnh ALP t cũng bị như thế, t ấn No, k ấn Yes mà cũng bị 😔

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019