Iwown i5 plus, hướng dẫn upgrade, downgrade, Zeroner software MOD, Firmware, DFU...

zdit
24/1/2016 8:21Phản hồi: 1.282
1.282 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

co ai up xong den led nhấp nháy màn hình ko lên ko có cach nào khác phuc ko cam on nhiu
@macdinh2602
Vuốt nhìu vào , vuốt 10 20 p k đc , thì , để 1 lúc lại vuốt tiếp
@macdinh2602 Như của bạn.giờ bạn sửa được chưa.đang chán quá
Em kết nối xong không chỉnh thêm đc gì cả. Ae ios nào có kinh nghiệm giúp em với
đã có FW mới nhưng chỉ dành cho dân test và dev :v
wimax16vnn
TÍCH CỰC
7 năm
@AndreeParker QUAN TRỌNG CÓ CẢI TIẾN GÌ KO HAY VẪN THẾ THÌ CHẰNG CẦN FW MỚI
@wimax16vnn
Ver 2.1.3.2 sensor nhay hon, de xem hon khi dang chay xe
Ps moi up lai rom dt chua cai unicode
wimax16vnn
TÍCH CỰC
7 năm
@Bie Photovaper KO THÊM ALWAY ON DISPLAY
VS THÊM TÙY CHỈNH THỜI GIAN HIỂN THỊ , 2S LÀ TẮT MÀN CHƯA KỊP COI AI GỌI TỚI 😔
ThreeT_27
ĐẠI BÀNG
7 năm
AE cho hỏi tí, sao cứ kết nối 1 lát là cái đồng hồ nó lại mát kết nối với đt vạy nhỉ. Máy em mi 5s, xài zeroner health. Đồng hồ em up 2.1.3.2 rồi. Cao nhân nào giải đáp hộ em với ạ
có bác nào biết tháo đồng hồ ra ko ạ? e đi bơi lặn sâu quá nó rung liên hoàn, rung hết cả pin xong về nhà sạc lại thì bấm linh tinh thì rung đc nhưng màn hình ko hiển thị. e nghi có nước bên trong nên bị chập mạch
Mình cập nhật xong 100% nó cứ nháy đèn mãi không lên.giờ sao hả add
wimax16vnn
TÍCH CỰC
7 năm
CÓ CÁCH NÀO CHO MÀN HÌNH LUÔN SÁNG KO NHỈ 😆 :p:p:p
hunhun
TÍCH CỰC
7 năm
@wimax16vnn ko đc bạn ạ
Ngọc Phú
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hi mấy chế, mình mới mua 1 con i5 hộp plastic trong suốt, Firmware version 2.1.2.6 vào update firm ware thì thông báo là lastest version rồi.Chức năng thì rất ít, mau mất kết nối.Ko bik có cao nhân nào hiển linh giúp mình ko???
bác nào khắc phục giúp em lỗi này đc k? cái i5 của thằng em em, nó quên trong túi quần rồi cho vào máy giặt giặt. xong lúc thu quần áo vào mới nhớ. sau đó thì vẫn dùng bình thường nhưng k vào cài giờ đc. vuốt vẫn đc nhưng chạm vào k đc. nó lấy cho em sửa, lúc đầu vẫn hiện ID, nhưng đc 1 ngày k hiện ID nữa, k kết nối với điện thoại đc. mày mò, vuốt các kiểu mãi mới kết nối với điện thoại đc. rồi em up firmware cho nó nhưng up xong là tịt hẳn rồi. đèn led nhấp nháy hoài luôn 😆 hết pin cắm vào sạc lại nhấp nháy 😃) chả rung tiếc gì luôn @@ bó tay rồi 😔 ai có cách gì bày em với hichic
Đang tính up 2.1.3.2 mà ko bik có nên ko.
Mình đăng kí trên app thì báo MAILBOX FORMAT ERROR. Phải dùng mail gi bạn?
Ngọc Phú
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có app quản lý mới, xài thử Zeroner Health Pro đi, tốt lắm vs nhiều chức năng hơn
pin cuộc sống tốt. 15 ngày tuổi thọ pin
zonzongl
TÍCH CỰC
6 năm
@henryadams did u use Google translate for this sentence?
louislee288
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hôm bữa em có thử up firmwave và kết quả giờ màng hình không hiện lên bất cứ cái gì ngoài đèn cứ chớp liên tục không dừng. E đã thử để hết pin rồi sạc lại nhưng vẫn bị tương tự. E tìm trên Bluetooth cũng không thấy. Bác nào biết giúp em với 😔(
zonzongl
TÍCH CỰC
6 năm
@louislee288 ca này chắc hóng cao nhân thôi bác ạ...
louislee288
ĐẠI BÀNG
6 năm
@zonzongl Em cũng đang hóng đây bác 😔(
zonzongl
TÍCH CỰC
6 năm
bên xda có bản 2018 mới kìa a e. có ai thử chưa ạ?
nhờ các cao nhân chỉ giáo, em có chiếc i5+ giờ sai giờ mà kết nối với điện thoại ko tự điều chỉnh như trước được.
Cho em lời khuyên với ạ ???
e không dùng ios nên cũng chịu
zonzongl
TÍCH CỰC
6 năm
con này chắc rip r. :v
cộng đồng người dùng k đông. kèm theo bây giờ vòng tay rẻ nhiều như nấm sau mưa nên chẳng mấy ai thích thú nữa. :v
mai mốt con nokia 8110 về thì chắc e bỏ luôn smart watch với cả band......
Cho hỏii là cái i5+ của mình xoá báo thức r mà nó vẫn báo ai biết chỉ giúp với khó chịu qá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019