Miễn phí giao lắp đặt

Jett Stada Comp VS Trinx P500 / Trinx R300 ?
randomman
6 nămBình luận: 118
mấy bác đã và đang đạp con Jett strada comp này cho em hỏi là gắn thêm baga thì có chở được người không hay chỉ chở đồ < 25kg thôi ạ, vì em nghe nhiều người nói gắn thêm baga chỉ để chở đồ thôi 😔 em đang phân vân vấn đề này một chút vì cá nhân muốn đạp chở bé em đi học nữa ạ
randomman
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thien2304 Ngồi đc nhé. Chờ gấu đi chơi suốt 😁 Mỗi tội đau đít vcc, ngồi đạp còn sướng hơn ngồi sau :D
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thien2304 chở trẻ con vô tư bác nhé, cứ tầm dưới 40kg không cần lo nghĩ, bên em bắt hàng nghìn cái baga kiểu này rồi 😃
Các cậu hs còn dùng chở nhau mà không sao thì bác biết rồi đấy
xedap365.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thien2304 con này cụ lắp baga siêu tải hay ba ga thép bên e cụ đèo vô tư
Em thấy con strada pro 2016 thì thấy phuộc trước có cái khóa, còn bên kia thấy cái nút vặn để làm gì các bác nhỉ
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@DominicChinh là để khóa hoặc mở khóa phuộc
laptopbt161
ĐẠI BÀNG
5 năm
cho mình hỏi : nhu cầu ít nên chọn jett strada pro hay jett strada comp nhỉ? vì mình thấy khác nhau
PHUỘC TRƯỚC : STRAIGHT BLADE | THÉP CARBON và FLUX FORX 189 KHÓA PHUỘC | HÀNH TRÌNH 75MM

thanks!
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@laptopbt161 con pro hơn con comp là có phuộc trước, bộ số đời cao hơn chút còn lại giống nhau. nếu bạn ko cần phuộc trước thì lấy con strada comp cho kinh tế
MinhChau122
ĐẠI BÀNG
5 năm
Gắn chắn bùn cho con P500 củng không khó lắm(hơi mất thì giờ tí).Mua cặp vè của Martin 107 (tầm 110k,màu bạc) gắn vào rất vừa vặn,chỉ cần uốn hai gọng vè(khá cứng).
Các bác có ai di qua con kayoba 700c chưa. Bên 95 võ thị sáu bán 4m9
P500 ĐI sexy, trẻ, bền nữa... mình chạy 1,5 năm quá hài lòng...body của Trinx khá bắt mắt...
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019