Jim Balsillie: Blackberry PlayBook sẽ có giá dưới 500$
sonlazio
11 nămBình luận: 84
nếu như giá này là đúng thì chắc chắn em sẽ mua một chú. Thêm nữa nếu có cao hơn giá này thì em vẫn chắc chắn sẽ mua =)). Yêu BB từ khi biết yêu đồ công nghệ, haiz chủ nghĩa cực đoan quá chăng ^^
Cáí giá hơi bị được, để dành tiền là vừa 😃
futaro123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cấu hình em này quá khủng luôn, thiết kế cũng đẹp chỉ có điều mua về rồi nghe nhạc,chát à!
Kho ứng dụng chưa nhiều, giả sử có thì lại khó ....., ko có tiền mua!
Haiz....!1
Cái này mà cài androi được thì tốt
mình k đọc kỹ nhưng mà quan tâm là k biết e này cắm sim vào được không, mình rất thích phong cách thiết kế này, và đặc biệt rất ưu ái RIM, ra sẽ mua ngay, nhưng mà nếu cắm đc sim thì k phải bàn,
cdmababy
TÍCH CỰC
11 năm
nếu đúng vậy thì giá tốt quá
Màn hình nhỏ hơn phân nửa thì phải giá ngang bằng rồi. Đợi cái này ra thì ipad 2 sắp bán roài.
TinhTeX
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mọi người nên tỉnh táo nhận định

Từ trước giờ mác của BB là gắn cho doanh nhân nên dt rất mắc tiền, ngay đến mấy cái soft vớ vẩn thì nó cũng tính tiền ( trong khi cùng loại trên iphone hoặc android thì free ), mấy cái điện thoại mới ra của nó nêu mua sim free thì cũng đã tầm 500$ rồi, vậy thì cái playbook này ko thể hy vọng giá nó tầm 500$ được

Chủ tịch của nó nói giá 500$ nhưng có lẽ chưa nói hết ý, nhiều khả năng là 500$ + hợp đồng 2 năm ( thường thấy ) với nhà mạng

Ko nên hy vong quá làm cái gì

Cá nhân mình thì ko tin là giá tầm 500$ cho con playbook này
Đối thủ của iPad đây, không biết rồi sẽ ra sao😁
bucodo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em hơi mất kiên nhẫn với RIM nên cuối tuần này có bạn về em đã đặt mua một em ipad. Xài tới lúc có người chán playbook thì đổi bù tiền hê hê.
taysongmer
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trong 1 rừng Android thì em này thật nổi bật 😃, duy nhất chú này có cửa với ipad, hy vọng apps nhiều xíu
enterspeed
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em đã hủy đơn đặt hàng chú em GT để đợi em này hy vọng ko làm pà kon thất vọng :bounce:
nodoor
ĐẠI BÀNG
11 năm
chờ Palmpad đã hơn !
changvuive
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá 500usd là chấp nhận được, mình nghĩ nó phải cỡ ~700 usd cơ 😃
Nhất định sẽ tậu 1 em.Hi vọng em nó không thua kém gì Ipad.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019