Julie, bản mẫu Windows Phone của Sony Ericsson, xuất hiện trên eBay

Duy Luân
9/3/2012 22:24Phản hồi: 46
Julie, bản mẫu Windows Phone của Sony Ericsson, xuất hiện trên eBay

Có vẻ như tin đồn trong quá khứ về một chiếc Windows Phone 7 của Sony Ericsson là có thực, khi mới đây, một bản mẫu của smartphone chạy hệ điều hành này đã xuất hiện trên eBay với tên mã "Julie". Nhìn hình ảnh thì nó khá giống với chiếc điện thoại Windows Phone 7 có bàn phím trượt của Sony bị rò rỉ trước đây. Không nhiều thông tin về chiếc máy này xuất hiện, ta chỉ biết được máy ảnh tích hợp trên thiết bị có độ phân giải 8.1 megapixel. Khi Windows Phone 7 ra mắt vào năm 2010, Sony được liệt kê vào danh sách các đối tác phát triển của Microsoft, nhưng đến bây giờ thì hãng vẫn chưa bán ra một mẫu điện thoại nào dùng Windows Phone. Mẫu tin bán chiếc "Julie" hiện đã bị gỡ bỏ khỏi eBay, nhưng theo The Verge, lúc họ phát hiện mẫu rao vặt, có người đã trả 3.000 USD để mua lại bản mẫu Windows Phone này.

46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ruiz
CAO CẤP
12 năm
Hấp dẫn,hy vọng Sony có làm đt WP7, chờ đợi thôi...

Sent from my Lò Củi using Tinh tế
namanh1208
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nghe cũng được đấy nhỉ, cứ thế đa dạng hóa sản phẩm cho người tiêu dùng dễ lựa chọn, nhất là những fan của Sony nhưng trót mê Winmobile. hehe
Nhìn không rõ ràng lắm nhỉ ! Hình như không được đẹp lắm !
xong rồi, đây là con WP mình mong đợi bấy lâu
Solen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang chờ đợi 1 con WP7 từ Sony.
Mẫu đt của sony hấp dẫn đến nỗi có người trả 3000 usd! Nhưng ko biết sony sẽ dùng hđh gì trong tương lai! Có thể tiếp tục là android hay sẽ bắt tay với WP! Hay sony sẽ phát triển hđh riêng như là vita os..? Ju
Cũng đang muốn thử WP7 đây.
Có bác nào muốn bán ko..
Sony ơi cố lên....anh ủng hộ chú 😁

.....bản chất tốt nhưng dòng đời cứ đâỷ....
Thêm 1 ông lớn nữa cho thị trường WP sôi động, phát triển. Mặc dù thích Nó kìa nhất :cloud9:
hình như mọi người ko đọc bài kỹ thì phải........ Sony Ericsson đi củi từ lâu rồi....! bây giờ là Sony....! cái hình là SE mà....! hàng cũ từng bị lộ....! có người trả 3k USD cho nó mà....!
badman_87
TÍCH CỰC
12 năm
Đang mong chờ một em wp với cấu hình khủng đây .
Ủa sao bảo bỏ thương hiệu SE rùi mà. Còn mỗi sony thui nà
MikenAngelo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@congzing Đọc kỹ bài và xem kỹ hình bạn nhé.Dự án WP7 của SE vào năm 2010.Lúc này thì vẫn còn S.E bạn nhé 😃
hàng fake rồi.......nhìn có rất nhiều điểm ko giống với wp 7 hiện tại (hiển thị pin, massasing,ie...)
Để thu hút người dùng WP trong giai đoạn này thật sự khó khăn .
Máy nhìn khá ngon, hy vọng sony chon đúng hướng phát triển,
hy vọng sony sẽ ra vài mẫu window phone 7 😁
Con này nhìn hao hao giống X10. với lại giờ còn mỗi thương hiệu Sony thôi chứ hình vẫn còn thêm chữ Ericsson kìa. mong chờ em nó ra để thêm 1 em nữa. Arc S vs với WP của Sony thì vô đối
chỉ có 1 hình không thấy được thi61c kế đằng sau nhỉ

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

chỉ có 1 hình không thấy được thiếc kế đằng sau nhỉ
Con này giá nhiêu nhỉ? Hy vọng là dễ thở một chút. Mình rất thích Windows Phone. Mặc dù bây giờ đang dùng Android.
vumyduc1992
ĐẠI BÀNG
12 năm
phải cạnh tranh với thằng Nô đây
mệt đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119