K-rally! Game cũ vẫn hay!

leminh1007
8/5/2009 13:57Phản hồi: 18
Giới thiệu :

K-rally là 1 game đua xe nơi mà mỗi vòng đua bạn đc trang bị vũ khí như rocket, mìn để triệt hạ đối thủ. Sau mỗi vòng đua bạn được thưởng tiền để nâng cấp level bằng cách mua các trang bị cho hệ thống xe như lốp, động cơ cũng như nâng cấp khả năng vũ khí

Một số hình ảnh :

Một số đặc điểm :
10 chế độ nâng cấp xe, nhiều loại vũ khí, 14 ingame, có hệ thống cửa hàng-ga ra, kho vũ khi trong chế độ career mode
1. SINGLEPLAYER
- 2 loại Career Mode
- Quick Race
- Ghost Mode

2. Chất lượng đồ họa tốt
Các hiệu ứng hình ảnh và âm thanh tương đối tốt như tiếng nổ, khói lửa đẹp, hiệu ứng đổ bóng tốt...

3. Hệ thống audio đa kênh
soundtrack và sound effects trong game hỗ trợ multi chanel

4. Nhiều đọ khó
Có 3 độ khó cho bạn lựa chọn

5. Hỗ trợ hầu hết các loại màn hình. Khuyến cáo chơi ở chế độ full screen landscape

Lets enjoy! Gọi cho bồ số một bảy ba hai một
Tải tại đây :
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toke
TÍCH CỰC
15 năm
iem có game này rồi nhưng vẫn thank bác nhiều....! 😁
Game này chơi mãi vẫn thấy hay, so với một số game đua xe bi h (ko kể N4S hoặc Asphalt) thì nó còn hay chán, mấy game mới bi h được mỗi hình ảnh trông kool kool một tí, nhưng mà điều khiển và cách chơi rất dở hơi ko bít bơi :p
code ..... nhé : 17321 bác nào cần thì sài
bác này gan thật ko sợ bị delete ah!
GirlHBU
ĐẠI BÀNG
9 năm
@palmtj27 cảm ơn bác nhé, có khi tối nay về cài trò này chơi xem thế nào
Tôi chơi game này cũng lâu rồi, rất tuyệt. Tuy nhiên khi chơi ở phần Champion cứ đến bài thứ 8, đua được 1-2 vòng thì lại bị bật ra ngoài, tiếc lắm. Đã thử cài vào bộ nhớ máy hay thẻ nhớ đều bị vậy cả, thậm chí cả HR vẫn không cải thiện được. Tôi đang dùng Atom WM5. Xin nhờ các game thủ chỉ giáo cách khắc phục giúp tôi với nhé. Thanks./. honglinh.hb@gmail.com
hungghe
TÍCH CỰC
15 năm
Đúng rồi,bệnh nan y đây 😁 ,khắc phục bằng cách trước khi chạy Champion bạn nên chạy vài vòng Carer rồi quay lại chơi Champion sẽ đc thôi 🆒.
Trò này mình chơi đến hết rồi,công nhận qáu hay,chơi mãi k chán,nhưng mãi k thấy nó ra bản tiếp theo...😔
Cảm ơn bạn. Mình cũng thử như bạn nói rồi, cũng được nhưng ko hoàn toàn, hầu như vẫn bị lỗi. Tiếc thật. Hy vọng nó sớm ra bản tiếp theo...
hungghe
TÍCH CỰC
15 năm
Uh, hên xui thôi,thêm 1 kinh nghiệm nữa là khi chơi champion nên nhấn "next" chậm chậm thôi...
khi chơi thỉng thoảng nó lên thông báo là lên trang chủ để download thêm đường đua và xe mới nhưng lên trang chủ thấy vẫn bản cũ,buồn ghê
em có con o2neo cùi bắp nhưng chơi thoải mái chẳng sao cả!chơi về nc rùi!thấy cái này cũng hay.Nhưng em thấy cái này bắt trước Micro Quand hay sao ý!
nguoinhenvn
ĐẠI BÀNG
15 năm
cảm ơn nhé ! đang tải về thử xem như thế nào, no có chơi được trên i900 ko bạn.
leminh1007
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình cũng ko rõ có chơi đc trên màn hình WVGA ko vì mình ko có máy test. Nhưng trên trang chủ nó bảo hỗ trợ tất cả các màn hình chắc là đc. Bạn thử cài vào test xem nhé!
Metallicy
TÍCH CỰC
15 năm
bạn ơi có k-rally và skyforce cho smartphone wm6.x QVGA landscape không, mình đã từng chơi trên Symbian 2 trò này, lâu rồi mà vẫn thấy hay không bỏ được, gúp mình với 😁
leminh1007
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình ko có máy SM Wm ST để test. Mình tìm đc cái này bạn cài thư xem có đc ko nhé.
Tải tại đây
Infinite[1].Dreams.K-Rally.v1.0.XScale.WM2003.WM5.Cracked.MERRY.XMAS-DVTPDA.zip
Ai có cho mình xin những trò tuyệt cú mèo này với. Thanks
em tải về ko biết cho vài Iphone làm sao ai giúp với
hungghe
TÍCH CỰC
12 năm
sao iphone lại nhảy vào đây?
hungghe
TÍCH CỰC
12 năm
Giờ mới hiểu tâm trạng của bạn này,thèm game này quá mà k còn máy WM để chiến..iphone k biết đến bao giờ mới có K-rally
rất hay và nguy hiểm , tks bác 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019