Kết quả cuộc thi "Chia sẻ trải nghiệm – Nhận ngay ASUS T100"

TDNC
13/1/2014 3:34Phản hồi: 2
Kết quả cuộc thi "Chia sẻ trải nghiệm – Nhận ngay ASUS T100"

Xin chào các bạn, sau đây là kết quả của cuộc thi "Chia sẻ trải nghiệm – Nhận ngay ASUS T100". Kết quả do ASUS Việt Nam chấm và đưa ra bao gồm 1 giải nhất (1 máy Transformer Book T100), 1 giải nhì (Memo Pad 8 + Áo thun) và 10 giải khuyến khích. Để nhận giải, mời các bạn đến địa chỉ số 28 Nguyễn Thị Diệu (Q3, TPHCM), bắt đầu từ ngày hôm nay, nhận giải trong giờ hành chính (sáng từ 8 giờ 30 đến 12 giờ, chiều từ 1 giờ 30 đến 5 giờ).

Lưu ý: những bạn nào ở xa (không phải TPHCM) thì có thể nhận quà qua đường chuyển phát nhanh, các bạn vui lòng PM cho mình thông tin họ tên, số điện thoại, địa chỉ nhận quà và ảnh chụp CMND để mình gửi sang ASUS, sau đó gửi quà thông qua chuyển phát.

Danh sách nhận giải:
  1. Giải nhất: Một ngày với Asus T100 - dưới góc nhìn của người thực dụng (@unwrittlaw)
  2. Giải nhì: Tôi "chia tay" iPad để đến với ASUS Transformer Book T100 thế nào? (@kidbimilky)
10 giải khuyến khích (mỗi giải 1 chiếc balo + 1 túi chống sốc + 1 Áo Thun ASUS):
  1. [Infographic] ASUS Transformer Book T100 – Thay đổi cuộc sống năng động của bạn (@nguyenhoa01)
  2. ASUS Transformer Book T100 – Thay đổi cuộc sống năng động của bạn (@Dangtinfast.com)
  3. Asus Transformer Book T100 - Thay đổi cuộc sống năng động của bạn (@nguyentuanson16792)
  4. [Viết bài + Infographic] Cùng Asus T100 làm định nghĩa lại phong cách sống di dộng (@pxbk)
  5. [Clip] ASUS Transformer T100 - Nâng cấp phong cách sống của bạn và tôi (@thaicuong65)
  6. [Picture] Chia sẻ trải nghiệm – Nhận ngay ASUS T100 (@Thương gia công nghệ)
2 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anh ơi TDNC!

Em bữa trước đang thi nên ít theo dõi, bây giờ em có thể nhận giải được không anh?

Em xin cảm ơn!
Hay

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019