Kết quả Minigame: Trả lời của anh em Tinh tế về điểm hài lòng và chưa hài lòng trên Android và iOS
Mikeknowsme
2 thángBình luận: 19
Kết quả Minigame: Trả lời của anh em Tinh tế về điểm hài lòng và chưa hài lòng trên Android và iOS
Mình từng có câu hỏi về anh em Tinh tế hài lòng và chưa hài lòng gì ở hệ điều hành smartphone mà anh em đang dùng (AndroidiOS). Đây là kết quả mà anh em đã trả lời khảo sát đó, có hơn 51% anh em tham gia khảo sát sử dụng Android và đa phần anh em đều có những điểm thích và chưa thích riêng.

Mình đọc được một số trả lời của anh em, đại khái như việc dùng iOS thì anh em có một hệ sinh thái rất tuyệt của Apple, nhưng hạn chế bởi sự “trói buộc” trong hệ sinh thái đó cũng như khó tuỳ biến nhiều thứ như Android.

Còn đối với Android, anh em được phép tuỳ biến nhiều thứ từ giao diện máy cho đến cài đặt nhiều app can thiệp vào hệ thống hơn chẳng hạn. Đặc biệt hiện tại các hãng làm smartphone Android đều có giao diện riêng (OS, UI) dựa trên nền tảng Android đó. Điển hình như ColorOS 12 của OPPO mang đến rất nhiều tính năng tiện lợi cho người dùng smartphone OPPO hiện nay như khởi chạy app nhanh hơn, tuỳ biến màn hình khoá vui vẻ hơn, cá nhân hoá hơn,… Xem thêm: Trải nghiệm ColorOS 12 của mod @MinhTriND.

Đây là tỷ lệ người dùng Android và iOS của anh em trên Tinh tế tham gia khảo sát:

Quảng cáo

Một số trả lời của anh em về điểm hài lòng và chưa hài lòng :

Tất nhiên với khảo sát trên, bọn mình đã có game tặng quà cho anh em trả lời khảo sát:
Giải 1: 1 loa Tekin L6 trị giá 1.290.000 VNĐ
Giải 2: OPPO Band trị giá 790.000 VNĐ (2 giải)

Và đây chính là kết quả game bọn mình quay random được, chúc mừng bạn may mắn đạt giải!
https://www.facebook.com/watch/?v=1272151203257349

Tinh tế Live trên Facebook Watch

KẾT QUẢ GAME Minigame: mời anh em chia sẻ điểm hài lòng và chưa hài lòng ở Android và iOS, tặng OPPO band và loa THỂ LỆ Như tiêu đề, mình mời anh em hãy...
facebook.com
19 bình luận
Chúc mừng mấy bạn 😁 không thấy hộp thư tinh tế nổi màu đỏ nên chắc khum có mình rùi 😂
@Vỹ Spirit Mình cũng vậy. Bùn ghê
Metal 3338
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Qua khảo sát rồi nhưng chưa thấy mình khảo sát nên thêm 1 phiếu android, do đọc truyện 7 viên ngọc rồng thời 90s. Vậy thôi.
@Metal 3338 Ông chờ vài chục năm nữa cái Android sẽ mang hình dáng robot và ông tha hồ tùy chỉnh giao diện em ó nhé 😆
@Metal 3338 Có file full ko xin bác, tải về cho nhóc con nó luyện chữ
minianimo
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Chúc mừng các anh em may mắn !
chỉ mong hộp thư đỏ 1 lần 😅
tuluan
TÍCH CỰC
2 tháng
Chúc mừng các bạn trúng giải.
Ko thấy tên mình. Mà sao xem qua app video mờ tịt vậy
Chúc mừng các bạn
Điện thoại gì dài vậy mod? LG Velvet ah?
Buồn ghê...
Ai trúng vậy. Sao k thấy mod tang vào bài này nhỉ
Bỏ tên vào đây luôn MOD ơi, chơi trên này chứ có chơi trên Facebook đâu mà công bố bên đó
1. IOS vụ copy dữ liệu ra vô rất phức tạp, lưu office, nhạc để xem / nghe offline không thuận tiện như Android.
2. Bộ nhớ cao toàn 128,256GB mà không tận dụng làm thành USB sơ cua đc như Android.
3. Ứng dụng ngành VNPT, EVN chỉ support đầy đủ tính năng cho Android, còn IOS thì cứ chập chờn, chưa kể còn phải tải từ nguồn bên ngoài, cài đặt tin cậy ứng dụng thấy mà mệt luôn.
lại trật 😁
Sensaco
TÍCH CỰC
2 tháng
Chúc mừng các ae may mắn
pahy155
ĐẠI BÀNG
2 tháng
2 lần trúng giải rồi. 😂

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM