Kết quả review tập thể dục ở nhà

cuhiep
9/11/2021 1:41Phản hồi: 24
Kết quả review tập thể dục ở nhà
Kết quả cuộc thi review tập thể dục ở nhà với #taponha có kết quả như sau:
  • Giải chia sẻ hay nhất: 1 máy chạy bộ Kingsmith R2 + Ví SEN 3. Giải này do BTC chấm.
https://tinhte.vn/thread/3424538/ @boygia

(Review tập ở nhà mùa dịch) Mùa dịch mình tập thể dục nhiều hơn

Nói chung trong khoảng 3 tháng phải bó gối ở nhà thì hoạt động yêu thích nhất của mình là tập thể dục. Khoa học chứng minh hoạt động thể chất sinh ra endorphine ở não bộ, giúp bạn hứng phấn và vui vẻ (tương tự khi ăn đồ ngon hay khi have sex hehe).
tinhte.vn

• Giải may mắn: 1 đồng hồ Garmin tactix Delta Solar . Giải này sẽ chọn ngẫu nhiên các anh em có nộp bài.
https://tinhte.vn/thread/3412442/ @minhai

Review Đạp xe trong nhà với Giant Cyclotron Mag trainer + app Zwift | Viết bởi minhai

Đây là review về Đạp xe trong nhà với Giant Cyclotron Mag trainer + app Zwift của mình. Mình mua nó với giá 4 triệu. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.
tinhte.vn

• Giải chia sẻ: Giày chạy bộ HOKA SPEEDGOAT 4. Giải này anh em nào share chủ đề này lên Facebook và quay lại cmt sẽ có cơ hội trúng giải này. Ai cũng được chơi.
@hungnttxpto

Cám ơn Mivietnam, Garmin, Khắc tên đã tài trợ cuộc thi này. Chúc anh em khoẻ mạnh.

Link cuộc thi:
https://tinhte.vn/thread/review-tap-the-duc-o-nha-trung-may-chay-bo-kingsmith-r2-dong-ho-garmin-giay-hoka-vi-sen-3.3398123/

Review tập thể dục ở nhà trúng: Máy chạy bộ Kingsmith R2, đồng hồ Garmin, giày Hoka, Ví SEN 3

Mời anh em chia sẻ các hoạt động thể dục ở nhà của anh em để các anh em khác có thể tham khảo và học theo. Mùa này chúng ta đang ở nhà nên việc thể dục thể thao là càng cần thiết để giữ cho sức khoẻ tinh thần và thể chất của chúng ta mạnh mẽ hơn…
tinhte.vn

Thông tin về giải thưởng:

Máy chạy bộ trong nhà KingSmith R2

Là chiếc máy chạy bộ có thể gấp gọn lại được. Phù hợp cho việc đi, chạy bộ trong nhà. Kingsmith R2 có tốc độ đi bộ từ 2km/h đến 6km/h trong khi tốc độ chạy có thể lên đến 12km/h. Kingsmith R2 được phân phối chính hãng bởi Mivietnam.vn

Garmin tactix Delta Solar - Đồng hồ thông minh siêu bên bỉ thách thức mọi nhiệm vụ

Là đồng hồ thông minh cao cấp mới nhất của Garmin tại Việt Nam kết hợp giữa tính năng vượt trội của dòng sản phẩm Outdoor và tính năng chiến thuật quân sự chuyên biệt. Thời lượng pin siêu bền bỉ với công nghệ sạc năng lượng mặt trời độc quyền của Garmin. Xem thêm về Garmin tactix Delta Solar

Giày chạy bộ HOKA SPEEDGOAT 4

Speedgoat 4 là sản phẩm nổi bật của dòng giày đoạt giải thưởng nổi tiếng với khả năng xử lý nhanh các địa hình kỹ thuật. Phiên bản thứ tư có lưới mới thoáng khí chắc chắn, bao gồm các lớp phủ in 3D để tăng cường hỗ trợ bàn chân giữa và mang lại cảm giác an toàn hơn.

Quảng cáo

Ví SEN 3 by Khacten.com

Chiếc ví da đơn giản và hiện đại của Khacten.com. Ví SEN 3 là chiếc ví nhỏ gọn nhưng giữ được tiền ở trạng thái thẳng. Chứa được nhiều tiền và thẻ nhất so với các loại ví nhỏ khác. Ví SEN 3 làm từ da bò và khâu bằng tay.

24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng anh em, chúc sức khoẻ, lành mạnh.
Chúc mừng các anh em may mắn.
công nhận là hoạt động thể dục tại nhà cũng tích cực ghê
heaven1987
TÍCH CỰC
2 năm
Link cuộc thi => Ko tìm thấy!

thể dục quanh giường rồi
ngon. chúc mừng @boygia 😁
@Didu Dạ anh cám ơn. haha
Chúc may mắn
Chúc mừng anh em
Ngon lành. Chúc mừng các anh em đã trúng giải nhé.
chúc mừng các bác trúng thưởng
chúc các bác có sức khoẻ tập ở nhà hơn
Chúc mừng người may mắn, quà quá chất, tha hồ tập trong đợt dịch 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
minhai
TÍCH CỰC
2 năm
Í, iem trúng giải rồi hả các bác?

Cơ quan xuất nhập cảnh nhà em vừa bảo: Lần đầu tiên thấy thể thao mang lại lợi nhuận cho gia đình.. Nói thì bảo phét chứ đầu tư cho bộ môn này gấp chục lần cái giải này rồi ấy chứ mà giấu có dám khai đâu..

Tích cực quay tay, vận may sẽ đến!
@minhai Chúc mừng giải to hihihi
minhai
TÍCH CỰC
2 năm
@cuhiep Xin cảm ơn bác Hiệp và Tinhte
M tập ở phòng nên ko làm bài ở nhà đc@@
@cuhiep Tập kiểu bulk thì vẫn tích mỡ cho lên cân được nha sếp 😆))
@toivaem986 Í chỉ mình cách tập lên cân hay bột protein gì đó đi. Mặt móm hết rồi🤣🤣
@trangvekien bác mua way về uống thôi, cỡ 1tr 4 một bịch 5 cân uống trong 1 tháng, kết hợp với tập vài tháng là lên ngay
@toivaem986 Ok thanks bác
Daotv
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chọn ngẫu nhiên...chúc mừng anh em!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119