Kết quả Tinh tế bình chọn 2015: S6 Edge đẹp nhất, Apple chuộng nhất, iPhone 6s giao diện tốt nhất
Duy Luân
4 năm trướcBình luận: 228Lượt xem: 53.885
Năm sau thêm giải đt nổ nhất năm và lởm nhất năm nha ad
Lúc nào vào diễn đàn này cũng thấy các bác chọ choẹ nhau iphone với chả sammung ..., thích dòng nào thì cứ đi mà dùng. Nhưng phải công nhận dùng iphone xét tổng thể là ổn định hơn tất cả
Ai cũng đẹp cũng xinh,nhưng đâu có ai cưới được 2 vk ,so sánh như vậy giống như 10 cô hoa hậu ai cũng có cái đẹp riêng ai pr tốt thì sẽ được nhiều người để ý ấy mà. Đang dùng xiaomi,samsung.
em muốn mua máy mà chỉ có 12-13tr thì có thể mua được máy gì ko ạ 😔
chả hiểu 6s nghe nhạc có cái gì hay mà lại là MP nghe nhạc tốt nhất, DAC riêng thì ko có, thế mà trên cả Z5 pre và LGv10, tài thật, mod xem lại hộ caí
@TYA Nếu không phân biệt được thì làm sao bạn cho nó là hay hơn được 😃...
LG V10 mình thấy nhiều khi nó hơn cả G5 sao không cho nó làm flagship nhỉ...thiết kế phải nói là lạ trong số những flagship hiện nay,và tính năng cũng rất hay...
@tientung1204 tại vì tụi dùng ip hay moi ra cầm cầm trên tay bạn à, mà cầm không thì ngại quá nên phải nghe nhạc, riết rồi cả đời nghe mỗi nhạc trên ip nên nghĩ nó hay . Có lẽ vậy chăng ?
@AZwarrior Ông già tớ bảo cái đài hai chục của ổng nghe nhạc hay hơn cái giàn 20 củ của tớ!!!!
Đẹp xấu gì thì quan trọng sao lắm đứa đội nó lên đầu nhỉ, fan này fan kia, tự dưng đi cuồng hay anti cuồng 1 cái hãng đt, điên rồ 😃
Z5 sang trọng I, S6 Edge đẹp bắt mắt I nhưng đẹp theo model thì sẽ lỗi thời theo model, BBpriv đẹp cổ điển I, iP hài hòa I. Còn vote kiểu đẹp chung chung, tinhte gì mà quá là thiếu tinhte.
Dù sao thì, chỉ đang chờ con iP7 để đổi, đẹp xấu gì ai quan tâm, xài tốt là đc 😁
@MrBach248 Mình cũng chờ IP7, mặc dù hàng Apple ngày xưa thì chỉ xài chỉ đc 1 con 3GS mạ gold :D
z5 nghe nhạc còn thua M8 nữa đừng nói tới M9... vote o đúng lắm hihi
gấu ai người ấy khen đẹp, nhưng không hiểu sao 6s lại nghe nhạc hơn v10 😃
Iphone đâu tới nỗi nào đâu mà chê thậm tệ vậy 😆 đúng là sam fan đông vãi, hên là đứng nhì chứ đứng nhất chắc đào mồ cuốc mả mod lên mà chửi rồi 😃)
@npl27596 Chuẩn cmnr =)) Ngồi đọc bình luận thấy iFan thì ít mà antifan thì nháo nhào cả lên =))

Riêng em thiết kế đẹp thấy mỗi con Note 5 với iPhone 6s/6s Plus. Hai con dán thêm miếng dán hay flip cover là bao đẹp luôn. Con S6e nhìn trên ảnh thì vậy chứ lúc em trên tay (của thằng bạn em) thì xấu òm :3
Thiết kế thì S6 edge nhất đúng rồi bợi vì nó quá khác biệt, đột phá. Hồi mới ra làm mình cảm thấy hype kinh khủng, iphone với cả v10, z5 làm mình cảm thấy đấy là smartphone chất lượng cao chứ không có cảm xúc gì cả.
Giao diện thì mình thấy iphone nhất vì cảm giác nó có sự đồng bộ trong lúc sử dụng, việc không cho thay đổi giao diện cũng làm người dùng cảm thấy gắn bó hơn với cái UI đấy. Còn android thì 9 người mười kiểu, nếu cảm thấy chán thì đổi sang giao diện khác dễ dàng nên người dùng ít gắn bó với UI của máy. Càng nhiều theme thì càng chóng chán.
Nghe nhạc thì miễn bàn. Đa số người dùng phổ thông ko so sánh được chất lượng nghe nhạc giữa các máy, thậm chí còn chỉ tiêu tai nghe hoặc loa ngoài... nói chung là ko đánh giá đc. Số liệu mang tính tham khảo 😁 Ai dùng gì thì vote đấy.
Nhiều ông cứ thích áp đặt suy nghĩ của mình lên người khác mới chịu, làm gì có chuẩn chung cho cái đẹp, đúng là suy nghĩ tiểu nông 😁
Giao diện ip đẹp nhất ak.
Samsung Galaxy s6ege đẹp trong tưởng tượng
Giao diện iphone nhàm chán quá đơn điệu!
S6 edge mình thấy phải là màn hình nổi bật nhất thôi chứ đâu có đẹp, cái mặt lưng mà khen đẹp được :eek:
@khaihoancntt Nó khác biệt, vậy là đẹp rồi, camera 2015 vẫn lồi, làm khác kiểu j
Vãi cả bảng màu biểu đồ
Mình dùng windows phone có nhiều bực mình nhất.
Sao ko có bình chọn dt tệ nhất và xấu nhất 2015 nhỉ
Ko thấy sự góp mặt của MS và Lumia ở top trên :p
Samsung với Apple vẫn là "chùm" sân chơi di động

Chiếc điện thoại đẹp nhất mà thiết kế như này... 😁
@Giàng A Lúa Mình nghĩ rằng nó là chiếc điện thoại có thiết kế lạ thì đúng hơn. Điện thoại đẹp phải có thiết kế tinh tế, sắc sảo, độ hoàn thiện tốt, hệ điều hành thân thiện và hỗ trợ người dùng lâu dài

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019